ഇന്ത്യൻ സ്നാക്കിലുള്ള പ്യൂഡീപിപി ഗാർഗുകൾ, ഇൻഡ്യയിൽ ഒരു 'സോഗ്രി ഗാനം' റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു – ടൈംസ് നൗ
ഇന്ത്യൻ സ്നാക്കിലുള്ള പ്യൂഡീപിപി ഗാർഗുകൾ, ഇൻഡ്യയിൽ ഒരു 'സോഗ്രി ഗാനം' റെക്കോർഡ് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു – ടൈംസ് നൗ
May 4, 2019
ജാതകത ഇന്ന്, 5 മെയ് 5: നിങ്ങളുടെ രാശിചക്രം സൂചനയ്ക്കായുള്ള ഇന്നത്തെ ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുക – ഇപ്പോൾ ടൈംസ്
ജാതകത ഇന്ന്, 5 മെയ് 5: നിങ്ങളുടെ രാശിചക്രം സൂചനയ്ക്കായുള്ള ഇന്നത്തെ ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുക – ഇപ്പോൾ ടൈംസ്
May 4, 2019
ആവെൻജർ എൻഡേജ്സിൽ നിന്നുള്ള റോബർട്ട് ഡൌണി ജൂനിയെയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ബി.ടി.എസ് വീഡിയോ നിങ്ങളുടെ വാരാന്ത്യത്തിൽ കൂടുതൽ സസിയാക്കും. പോസ്റ്റ് കാണുക – PINKVILLA

അവഗേഴ്സ് എൻഡാം സൂപ്പർസ്റ്റാർ റോബർട്ട് ഡൗനി ജൂനിയർ ഇൻറർവ്യൂവിൽ വീഡിയോ ദൃശ്യങ്ങൾ പങ്കുവെച്ചു. ക്ലിപ്പ്സിൽ, നടൻ അവന്റെ സാധാരണ വൃത്തികെട്ട ടോണിയിൽ സംസാരിക്കുന്നത് കാണാം, എല്ലാവർക്കും ചിരിക്കും.

ഏപ്രിൽ 26 ന് എഗ്വേഴ്സ് എൻഡ് ഗെയിം തീയേറ്ററുകളിൽ എത്തി. ആരാധകർ അതിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ ആവേശഭരിതരാക്കി. സിനിമ കണ്ട ആളുകൾ പറയുന്നത്, അത് ഒരു റോളർ കോസ്റ്ററാണ്. എൻഡ് ഗെയിം ശക്തവും ശക്തവും ഹൃദയസ്പർശിയായ ദൃശ്യങ്ങളും ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. ഇന്റർനെറ്റിലൂടെ ഇത് ഒരു ബജറ്റ് സൃഷ്ടിച്ചിട്ടുണ്ട്. പ്രേക്ഷകർക്കും സിനിമാ നിരൂപകർക്കും ഇഷ്ടപ്പെട്ടതാണ്.

ഇന്ന്, റോബർട്ട് ഡൗനി ജൂനിയെ ഐകൺ മാൻ തന്റെ Instagram ഹാൻഡിനു കൈമാറി, എൻഡ് ഗെയിംസിൽ നിന്നും ഒരു ദൃശ്യത്തിന്റെ വീഡിയോ പിന്നിൽ പങ്കുവെച്ചു. വീഡിയോയിൽ, ‘നോ കുറിപ്പുകൾ’ ടീമിനോട് പറയുന്നതു കാണാം, അതിനുശേഷം അവൻ തമാശയ്ക്ക് ഒരു തമാശ തകരുകയാണ്. ആ രംഗം ചിത്രീകരിക്കാൻ ശ്രമിച്ചപ്പോഴാണ് എല്ലാവരും തമാശയായി പറഞ്ഞതെന്ന് നടൻ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകുന്നു. പോസ്റ്റ് ഇട്ടതിനു ശേഷം “#sassy #saturday @avengers #bts #TeamStark #thankyou.”

സമീപകാലത്ത്, ബില്ലി ജോയലിന്റെ ക്ലാസിക്ക് ട്യൂൺ വി ഡീ വിൽ സ്റ്റാർട്ട് ദ ഫയർ എന്ന സൂപ്പർഹീറോ പതിപ്പ് പാടിയപ്പോൾ ജിമ്മി ഫാളോൺ എന്ന ടോംടൈം ഷോ സ്റ്റോറിങ് ജിമ്മി ഫാളോൺ ഈ ചിത്രത്തിലെ പ്രധാന വേഷത്തിലെ ഒരു വീഡിയോ പ്രകാശനം ചെയ്തു. ഈ ഗാനത്തിന്റെ വരികൾ ടോണി സ്റ്റോക്ക്, അയൺ മാൻ, നിക്ക് ഫ്യൂരി, ഹസ് എ പ്ലാൻ, ബിഗ് ഷോക്ക്, പെപ്പർ പാറ്റേഴ്സ്, ആർക്ക് റിയാക്റ്റർ കോർ … അസ്ഗാർഡ്, ആൻഷ്യൻ വാർ, ലോകി, സഹോദരൻ തോർ … ബ്രൂസ് ബാനർ, റേഡിയേഷൻ , ട്രാൻസ്ഫോർമസ്സ് റോർ … ക്ളിന്റ് ബാർട്ടൺ, ഹക്ക്കി … ബ്ലാക്ക് വിധവ, റഷ്യൻ സ്പൈ … ക്യാപ്റ്റൻ റോജേഴ്സ്, രണ്ടാം ലോകമഹായുദ്ധം, ബക്കി, പെഗ്ഗി, ഞാൻ നിന്നെ സ്നേഹിക്കുന്നു, ആദ്യ അവെഞ്ചർ, ഇവിടെ ഞങ്ങൾ പോകുന്നു, എല്ലാവരും കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നു! “

Comments are closed.