ആവെൻജർ എൻഡേജ്സിൽ നിന്നുള്ള റോബർട്ട് ഡൌണി ജൂനിയെയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ബി.ടി.എസ് വീഡിയോ നിങ്ങളുടെ വാരാന്ത്യത്തിൽ കൂടുതൽ സസിയാക്കും. പോസ്റ്റ് കാണുക – PINKVILLA
ആവെൻജർ എൻഡേജ്സിൽ നിന്നുള്ള റോബർട്ട് ഡൌണി ജൂനിയെയിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ബി.ടി.എസ് വീഡിയോ നിങ്ങളുടെ വാരാന്ത്യത്തിൽ കൂടുതൽ സസിയാക്കും. പോസ്റ്റ് കാണുക – PINKVILLA
May 4, 2019
കർണാടക-മണി കൺട്രോളിൽ 2.4 മെട്രിക് ടൺ അൺലോക്ക് ഇരുമ്പ് അയിര് നിർമാണത്തിൽ ഉയർന്ന വില, മോശം ഗുണനിലവാരം
കർണാടക-മണി കൺട്രോളിൽ 2.4 മെട്രിക് ടൺ അൺലോക്ക് ഇരുമ്പ് അയിര് നിർമാണത്തിൽ ഉയർന്ന വില, മോശം ഗുണനിലവാരം
May 5, 2019
ജാതകത ഇന്ന്, 5 മെയ് 5: നിങ്ങളുടെ രാശിചക്രം സൂചനയ്ക്കായുള്ള ഇന്നത്തെ ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുക – ഇപ്പോൾ ടൈംസ്
ജന്മനാളിക ഇന്ന്, മെയ് 5, 2019

ജന്മനാളിക ഇന്ന്, മെയ് 5, 2019

ഓരോ പുതിയ ദിവസവും ധാരാളം അവസരങ്ങളും പ്രതിബന്ധങ്ങളും വരുന്നു. ഇതിനായി നിങ്ങൾക്ക് തയാറാകണമെങ്കിൽ, ജ്യോതിഷത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നിങ്ങളുടെ ദിവസം എങ്ങനെ വിടപ്പെടും എന്ന് പരിശോധിക്കുക. ഇവിടെ എല്ലാ സോഡിയാക് ചിഹ്നങ്ങളിലും ശനിയാഴ്ച പ്രതിദിനം ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുന്നു.

മേരി 21 മാർച്ച് – ഏപ്രിൽ 20

ഇന്നത്തെ മതിയായ അളവിൽ നിങ്ങൾ പ്രകടമാക്കും. നിങ്ങൾ ഒരുപക്ഷേ ജോലിയിൽ വലിയ പദ്ധതികളും ആശയങ്ങളും ആവിഷ്ക്കരിക്കാനും, ഇത് വളരെ പ്രയോജനകരമാവുകയും ചെയ്യും. ഇങ്ങനെയൊക്കെയാണെങ്കിലും ഗണേഷ പറയുന്നത്, അർഹിക്കുന്ന അംഗീകാരം ലഭിച്ചില്ലെങ്കിൽ ഹൃദയം നഷ്ടപ്പെടുത്തരുത്. നിരാശപ്പെടാതെ തന്നെ തിരിച്ചടി നടത്താൻ പഠിക്കൂ.

ചൊവ്വാ ഏപ്രിൽ 21 – മേയ് 21

ഇന്ന് നിങ്ങളുടെ വിധിക്കായി നിങ്ങൾ രാജിവെയ്ക്കാൻ നിർബന്ധിതരാകും. ഗണേഷൻ ഇന്ന് നിങ്ങളുടെ സ്വന്തം ഇച്ഛാശക്തിയെ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നില്ല. നിങ്ങൾ വിധിയുടെ താൽപര്യങ്ങൾക്കായി സ്വയം കീഴടക്കുമെങ്കിലും, അതിൽ നിന്ന് പുറത്തു വരാൻ വല്ലതും പ്രതീക്ഷിക്കരുത്. നിങ്ങൾ തെറ്റായ തീരുമാനങ്ങൾ എടുക്കുകയും കോഴ്സ് പോകാനും സാധ്യതയുണ്ട്. നിങ്ങൾ നഷ്ടപ്പെട്ടതും ഒറ്റപ്പെട്ടതും അനുഭവിക്കാൻ ബാധ്യസ്ഥനാകുന്ന ആ ദിവസങ്ങളിൽ ഒന്നാണ് ഇത്. ഭയപ്പെടേണ്ടതില്ല. ദിവസം ഒരു ദിവസം പോലെ കടന്നുപോകും.

ജെമിനി മേയ് 22 – ജൂൺ 21

നിങ്ങൾ പൂർണ്ണമായി മനസിലാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നെങ്കിൽ മാത്രമേ അത് മനസിലാക്കാൻ കഴിയുകയുള്ളൂ എങ്കിൽ മാത്രമേ നിങ്ങൾക്കാവശ്യമുള്ള ജോലികൾ പൂർത്തീകരിക്കാൻ കഴിയുകയുള്ളൂ. നിങ്ങളുടെ ജോലിയുടെ ഫലങ്ങൾ നിങ്ങളെ സന്തുഷ്ടവും സംതൃപ്തിയുമാക്കി മാറ്റും, ഗണേഷ പറയുന്നു.

ക്യാൻസർ ജൂൺ 22 – ജൂലൈ 22

ഡാം ലക്ക് ഇന്ന് നിങ്ങളെ സംരക്ഷിക്കും. ഭൂമി, വീട്, കെട്ടിടനിർമ്മാണം എന്നിവയിൽ നിന്ന് നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കും. ഓഫീസിൽ നിന്ന് മുതലാളിമാർക്കും സഹപ്രവർത്തകരിൽ നിന്നും നിങ്ങൾക്ക് ആകെ പിന്തുണയും സഹകരണവും ലഭിക്കും. ഗണപതി അത് നിങ്ങൾക്ക് വളരെ ലാഭകരമായ ദിവസമാണെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ലിയോ 23 – ഓഗസ്റ്റ് 23

ഇന്ന് മാറ്റംവരുത്താൻ പുതിയ എന്തെങ്കിലും ചെയ്യാനുള്ള ആഗ്രഹം നിങ്ങളെ പിടികൂടും. നിങ്ങളുടെ മാനസികാവസ്ഥ പകൽ മുഴുവൻ പകരുന്നു. നിങ്ങളുടെ ഊർജ്ജവും ഉത്സാഹം മൂലം നിങ്ങൾക്ക് വിജയം കൈവരിക്കാൻ കഴിയും. ഗ്രഹങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ അനുകൂലമാണ്, അതിനാൽ നിങ്ങളുടെ വഴിയുണ്ടാകുന്ന വെല്ലുവിളികളെ നിങ്ങൾക്ക് സ്വീകരിക്കാം, അവരുടെ മേൽ വിജയം നേടാം, ഗണേശ പറയുന്നു.

കരോഗ് ഓഗസ്റ്റ് 24 – സെപ്റ്റംബർ 22

സാമ്പത്തിക കാര്യങ്ങളിൽ ഇന്ന് വലിയ തടസ്സം നേരിടുന്നു. ഗണേശൻ നിങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തെ നിങ്ങളുടെ ഹൃദയത്തിൽ കലാശിക്കാൻ അനുവദിക്കണമെന്ന് ഉപദേശിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ നിയമപരമായ കടമകളും പുതിയ പ്രോജക്ടുകളും കൂടാതെ, നിങ്ങളുടെ ദീർഘകാലാടിസ്ഥാനത്തിൽ, നിങ്ങളുടെ ദീർഘകാലാടിസ്ഥാനത്തിൽ, നിങ്ങളുടെ അമൂല്യ വ്യക്തികളുടെ അസാധാരണ ശ്രദ്ധ നേടുക.

ലിബ്ര സെപ് 23 – ഒക്ടോബർ 23

നിങ്ങളുടെ വ്യക്തിത്വത്തെ മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും ലോകത്തിലെ നിങ്ങളുടെ കഴിവുകളെ തെളിയിക്കുന്നതിനുമുള്ള സമയമാണ് ഇത് എന്നു ഗണേശ പറയുന്നു. ഇന്ന് നിങ്ങൾക്ക് പുതിയ വസ്ത്രം വാങ്ങാൻ കഴിയും. നിങ്ങളുമായി അടുപ്പമുള്ള ആളുകൾക്ക് ശ്രദ്ധ നൽകേണ്ടത് അത്യന്താപേക്ഷിതമാണ്. നിങ്ങളുടെ സ്വപ്നലോകത്തിൽ നിങ്ങൾ ചെലവഴിക്കുന്ന ദിവസം ഇതാണ്.

സ്കോർപ്പിയോ ഒക്ടോബർ 24 – നവംബർ 22

ഗണേഷിനെ മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി സൂക്ഷിക്കുക. മറ്റൊരാൾക്കായി കരുതുന്ന ചൂട് തേടിയയാൾ മിഡ്വൈഫിൽ നിങ്ങളെ അടിച്ചേക്കാം. എന്നാൽ ആ ജാഗ്രത നിങ്ങളെ നാശത്തിൽ നിന്ന് രക്ഷിക്കും. ഈ പഴയ കഥാപാത്രങ്ങളെ പോലെ, ഈ അനുഭവങ്ങൾ അവർക്ക് ഒരു പാഠം ഉണ്ട്, ഗണേശ പറയുന്നു.

ധനു ജനുവരി 23 – ഡിസംബർ 21

മതഭ്രാന്തിയോടെ തല്ലുക എന്നു വിചാരിക്കുക. ഒരു ഇവന്റിനോ ഉദ്ഘാടനത്തിനോ വേണ്ടി നിങ്ങൾ അന്വേഷണത്തിൽ സ്വയം കണ്ടെത്താവുന്നതാണ്. ഗണേശ യാത്ര ചെയ്യുന്നതിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു, അതിനാൽ നിങ്ങളുടെ ബാഗുകൾ ദീർഘദൂര ബിസിനസ് യാത്രയ്ക്ക് പായ്ക്കുചെയ്യുക.

കാപ്രിക്കോൺ ഡിസംബർ 22 – ജനുവരി 20

വിജയത്തിന്റെ വാതിൽ തുറക്കാനുള്ള വിജയമാണ് ആത്മവിശ്വാസം. ഇന്ന്, നിങ്ങളുടെ നല്ല മനോഭാവത്തോടെ നിങ്ങളുടെ സാന്നിധ്യം അടയാളപ്പെടുത്തും, ഒരു ചുവടുവെച്ച് വിജയത്തിലേക്ക് അടുക്കുകയാണെന്ന് ഗണേഷ പറയുന്നു. നിങ്ങൾ ഒരു മാനസിക വ്യക്തിയല്ല. നിങ്ങളുടെ നേട്ടങ്ങളെ വിലമതിക്കുകയും എല്ലാ തീരുമാനങ്ങളും വിവേകപൂർണമായി എടുക്കുകയും ചെയ്യുക. നിങ്ങളുടെ ആത്മവിശ്വാസം കൂട്ടിച്ചേർക്കുന്നതാണ് നിങ്ങളുടെ ദൃഢമായ തീരുമാനവും ഭാവിയും, എല്ലാവരുടെയും സഹായത്തോടെ നിങ്ങൾ ഇന്നു സ്വപ്നങ്ങൾ തിരിച്ചറിയും, ഗണേശനെ പ്രവചിക്കും.

അക്വേറിയസ് ജനുവരി 21 – ഫിബ്രവരി 18

ഇന്ന് പാർട്ടിക്ക് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു കാരണം ആവശ്യമില്ല. ഒരു ചങ്ങാതിയുടെ വിവാഹം ആകുകയോ അല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഒരു പുതിയ കാർ വാങ്ങുകയോ ചെയ്തതാവുക, ജീവിതത്തെ ആഘോഷിക്കാൻ നിങ്ങൾ ഒരു മാനസികാവസ്ഥയിലായിരിക്കും! ഇതിനുപുറമെ, ദിവസം തോറും മയക്കുമരുന്ന് ഉണ്ടാകും, ഗണേഷിനെ മുൻകൂട്ടി കാണും. നിങ്ങൾ ഒരു ബിസിനസ്സുകാരനോ പ്രൊഫഷണനോ ആണെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ ലക്ഷ്യം ഒരു പടിയിലേക്ക് നീങ്ങും.

ഫിഷ്സ് ഫെബ്രുവരി 19 – മാർച്ച് 20

ആശയക്കുഴപ്പവും അനിശ്ചിതത്വവും ഇന്നത്തെ ആകാശത്ത് കറുത്ത മേഘങ്ങൾ പോലെ അലഞ്ഞുകൊണ്ടിരിക്കും, നിങ്ങളുടെ തീരുമാനമെടുക്കൽ പരേഡിൽ മഴപെയ്യുകയും പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പ്രത്യക്ഷമായ പരിഹാരങ്ങൾ കണ്ടെത്തുവാൻ നിങ്ങൾക്കു ബുദ്ധിമുട്ടാക്കുകയും ചെയ്യും. വിവാദത്തിൽ നിന്ന് ഒഴിഞ്ഞുമാറി, സുപ്രധാനമായ തീരുമാനങ്ങൾ എടുക്കുകയും കാലതാമസം ഒഴിവാക്കുകയും ചെയ്യുന്നതാണ് ഗണേഷിനെ ഉപദേശിക്കുന്നത്. നിങ്ങൾ സ്വയം ഒറ്റപ്പെടുത്തുകയും നിങ്ങളുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ മൂലം ഏകാഗ്രതയോടെ ചെലവഴിക്കാൻ സമയമെടുക്കുകയും ചെയ്താൽ, ശരിയായ തിരഞ്ഞെടുപ്പുകൾ നടത്താൻ നിങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമായേക്കാം.

Comments are closed.