സുശീതാ സെൻ: നടൻ ചാരു അസോപ്പയുടെ മകൻ രാജീവിന്റെ വിവാഹ ചടങ്ങുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു.
സുശീതാ സെൻ: നടൻ ചാരു അസോപ്പയുടെ മകൻ രാജീവിന്റെ വിവാഹ ചടങ്ങുകൾ പ്രഖ്യാപിച്ചു.
May 6, 2019
ഒറീസയിൽ 29 മരണം
ഒറീസയിൽ 29 മരണം
May 6, 2019
തിങ്കളാഴ്ച WWE അസംസ്കൃതവസ്തുവിനെ റോമാക്കാർ ഏറ്റെടുത്തു – ചിത്രം 4 ഓൺലൈനിൽ

റോയുടെ രാജാവ് ഈ ആഴ്ചയിലെ എപ്പിസോഡിൽ അത്രയധികം അനാച്ഛാദനം ചെയ്യും.

നാളത്തെ ഷോയുടെ തുടക്കത്തിൽ താൻ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുണ്ടെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ച ഒരു ട്വീറ്റ് റെയ്ൻസ് അയച്ചു . സ്മാക്ക്ഡൗൺ ഗുസ്തിക്കാരൻ എന്ന നിലയിലുള്ള തന്റെ കടമകൾ കാരണം എപ്പിസോഡിൽ താൻ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാൻ കഴിയുകയില്ലെന്ന് അവകാശപ്പെട്ട WWE- ന്റെ കഥാ പ്രസ്താവനയോട് റെയ്ൻസ് ഇങ്ങനെ എഴുതി: “എന്റെ സംഗീതം തയ്യാറായിരിക്കുന്നു, ഞാൻ കാര്യങ്ങൾ അഴിച്ചുവെക്കും. രാത്രി 8 മണിക്ക്. ”

മില്ലുവേക്കി ബക്സ് vs ബസ്റ്റൺ സെൽറ്റിക്സ് 7 മണി മുതൽ കിഴക്കേ സമയം വരെയും, ഗോൾഡൻ സ്റ്റേറ്റസ് വാരിയേഴ്സ്, ഹ്യൂസ്റ്റൺ റോക്കറ്റ്സ്, കിഴക്ക് 9.30 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന റൗണ്ടുകൾ, കഴിഞ്ഞ തിങ്കളാഴ്ച അസംസ്കൃത എണ്ണയുടെ ശരാശരി എണ്ണം 2,158,000 ആണ്. ഇത് ഒരു നോൺ-എലൈറ്റ് എപ്പിസോഡിലെ റെക്കോഡ് കുറവാണ്.

കെന്റക്കിയിലെ കോർബിൻ ഹോട്ടലിൽ സ്മാക്ക്ഡൌൺ ഒരു ഹൗസ് ഷോ ഉണ്ടാകും, പക്ഷേ ഒക്ടോബർ 17 വ്യാഴാഴ്ച ആ പരിപാടി മാറ്റിവച്ചു.

സൂപ്പർസ്റ്റാർ ഷെയ്ക്-അപ്യിൽ സ്മഡ്ഡൗണിലേക്ക് റെനീസുകൾ മാറ്റി. തിങ്കളാഴ്ച റോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടും എന്ന് അദ്ദേഹം ട്വീറ്റ് ചെയ്തു. ഡബ്ല്യൂഡബ്ല്യൂഡബ്ല്യൂ അവരുടെ പ്രസ്താവനയോടൊപ്പം കോണിനെ മുന്നോട്ടുവയ്ക്കുകയായിരുന്നു.

Comments are closed.