ഒഡീഷ സർക്കാർ 1000 കോടി അനുവദിച്ചു; മുഖ്യമന്ത്രി നവീൻ പട്നായിക്കിനെ പ്രധാനമന്ത്രി പ്രശംസിച്ചു
ഒഡീഷ സർക്കാർ 1000 കോടി അനുവദിച്ചു; മുഖ്യമന്ത്രി നവീൻ പട്നായിക്കിനെ പ്രധാനമന്ത്രി പ്രശംസിച്ചു
May 7, 2019
സൂപ്പർമാർക്കറ്റിൽ വാചകങ്ങൾ നിങ്ങളെ എങ്ങനെ നിർമ്മിക്കാം – menshealth.com
സൂപ്പർമാർക്കറ്റിൽ വാചകങ്ങൾ നിങ്ങളെ എങ്ങനെ നിർമ്മിക്കാം – menshealth.com
May 7, 2019
ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് 2019: 'നയതന്ത്രവും പ്രതിരോധ നയവും ഇപ്പോൾ ബന്ധിപ്പിച്ചിട്ടില്ല' എന്ന് അമിത് ഷാ പറയുന്നു

ഇന്ത്യയുടെ പ്രതിരോധ നയം നയതന്ത്ര നയവുമായി ബന്ധപ്പെടുത്തില്ലെന്നും ബി.ജെ.പി. പ്രസിഡന്റ് അമിത് ഷാ പറഞ്ഞു. ദേശീയ സുരക്ഷയെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹം എങ്ങനെ വിശദീകരിക്കുന്നുവെന്നത് വിശദീകരിച്ചു. “നയതന്ത്രപരമായി, ഇന്ത്യക്ക് ധൈര്യത്തോടെ മറ്റു രാജ്യങ്ങൾക്ക് കാഴ്ചപ്പാടുകളും ഭീകരതയുടെ ഉറവിടത്തിൽ ഒരേ സമയം സമരം നടത്തും,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

ദേശീയ സുരക്ഷയെക്കുറിച്ച് ഷായ്ക്ക് ബോധ്യമുണ്ട്, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പാർട്ടി അതിന്റെ പ്രചാരണത്തിന്റെ കേന്ദ്രം ഉണ്ടാക്കി വോട്ടർമാർക്കിടയിൽ പ്രതിധ്വനിയെ കാണും. പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്രമോഡിയുടെ 1.25 ബില്യൺ ജനങ്ങൾ ദേശീയ സുരക്ഷയ്ക്കായി പ്രതിജ്ഞാബദ്ധമാണെന്നും ജമ്മുകാശ്മീരിൽ കടുത്ത തീരുമാനമെടുക്കുമോ അല്ലെങ്കിൽ അന്താരാഷ്ട്ര നയതന്ത്രത്തെ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിൽ ഏറ്റവുമധികം വിജയിക്കുന്ന ഗവൺമെൻറാണെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. വെല്ലുവിളികൾ. ”

നാഷനൽ ഡെമോക്രാറ്റിക് അലയൻസ് (എൻഡിഎ) ഗവൺമെന്റ് മറ്റ് മുന്നണികൾക്കായി നൽകിയിട്ടുണ്ട്. “കാർഷിക പരിഷ്കാരങ്ങൾ വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന വളർച്ചാ നിരക്ക്, ജലസേചനവും കൂടുതൽ പശ്ചാത്തല വികസനവും റോഡിലെ 2.5 മടങ്ങ് വർദ്ധനവ്, റെയിൽവേയുടെ 2.25 ഇരട്ടി വർധന എന്നിവയുമുണ്ട്. ബി.ജെ.പി പ്രസിഡന്റ് തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 282 സീറ്റുകളിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ചുകൊണ്ട് ബിജെപിക്ക് വോട്ട് ചെയ്യാനുള്ള മൂന്നു കാരണങ്ങളുണ്ട്. “ഒന്നാമതായി, ബിജെപിക്ക് ശക്തമായ ഒരു നേതാവും, പ്രതിപക്ഷ നേതൃത്വം തമസ്സുമാണ്. രണ്ടാമതായി, 500 ദശലക്ഷം ദരിദ്രർക്കു നാം അവരുടെ രാജ്യത്ത് ഒരു ഓഹരി ഉണ്ട് എന്ന് മനസ്സിലാക്കുകയുണ്ടായി. മൂന്നാമതായി, മുൻകാലങ്ങളിൽ അനിശ്ചിതത്വം നിറഞ്ഞ അല്ലെങ്കിൽ നേതൃത്വമില്ലാത്ത ഗവൺമെന്റിനെ എതിർക്കുന്നതുപോലെ, നമ്മുടെ നിർണായക നേതൃത്വം സമ്പദ്ഘടന, പ്രതിരോധം, പശ്ചാത്തല വികസനം, കൃഷി, ദാരിദ്ര്യ നിർമാർജനം എന്നിവയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട വെല്ലുവിളികളെ അഭിസംബോധന ചെയ്തു. ”

കാണുക | കോൺഗ്രസ്, ബി.ജെ.പി. ആരോപണ വിധേയനായ ബില്ലിന് മേൽ സുപ്രീം കോടതി ഇടപെടേണ്ടതുണ്ടോ?

തീവ്രവാദിയായ മസൂദ് അസ്ഹറിന്റെ യു.എ.പിയുടെ ലിസ്റ്റിംഗ് പ്രചാരണത്തിൽ ഉപയോഗിക്കുമോ എന്ന ചോദ്യത്തിന് മറുപടിയായി ഷാ പറഞ്ഞു: “മോഡി ഗവൺമെന്റിന്റെ നേട്ടമാണ് അത്, എന്തുകൊണ്ട് ഞങ്ങൾ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് നേട്ടങ്ങൾ എടുക്കണം? ജമ്മുകാശ്മീരിന് പ്രത്യേക പദവി നൽകുന്ന ഭരണഘടനയുടെ 35 എ, 370 വകുപ്പുകൾ റദ്ദാക്കാനുള്ള തന്റെ പാർട്ടിയുടെ പ്രതിബദ്ധതയും അദ്ദേഹം ആവർത്തിച്ചു. പാർലമെന്റിന്റെ പാർലമെന്റിൽ ഭൂരിപക്ഷം നേടിയാൽ അത് സംഭവിക്കും, അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ബി.ജെ.പി, എൻഡിഎ എന്നിവയ്ക്ക് രാജ്യത്തുണ്ടായിരുന്നില്ല, രാജ്യത്തിന്റെ നിയമനിർവ്വഹണ അജണ്ടയുടെ വഴിയിലാണ്. യുപി / ബീഹാർ രാജ്യസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പുകളും അതിലും കൂടുതൽ കാര്യങ്ങൾ ബി.ജെ.പിയെ (അപ്പർ ഹൗസിൽ) അനുകൂലമാക്കും- ഷാ പറഞ്ഞു.

വായിച്ചു | ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് 2019: ബി.ജെ.പി. 282 കവചം തകർന്നു. അമിത് ഷാ പറയുന്നു

എൽ.കെ അദ്വാനി, മുരളി മനോഹർ ജോഷി തുടങ്ങിയ രാഷ്ട്രീയ നേതാക്കളൊക്കെ രാഷ്ട്രീയത്തിൽ നിന്ന് വിരമിച്ചിട്ടില്ലെന്നും തെരഞ്ഞെടുപ്പ് രാഷ്ട്രീയത്തിൽ നിന്ന് ബി.ജെ.പി. 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിക്കാൻ 75 വയസ്സിന് മുകളിലുള്ള 18 നേതാക്കളെ ബി.ജെ.പി. പുറത്താക്കിയിരുന്നുവെന്നും അദ്വാനി പറഞ്ഞു. എന്നാൽ, ബി.ജെ.പി. പാർട്ടിയിൽ ഒരു പ്രധാന പങ്കുണ്ട് “.

ആദ്യത്തെ മെയ് 07, 2019 06:00 IST

Comments are closed.