വിരാട് കോഹ്ലിയുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയാ പോസ്റ്റിനുള്ള മറുപടി ഹർഭജൻ സിംഗ് ഇതിഹാസം – ഇന്ത്യ ടുഡേ ആണ്
വിരാട് കോഹ്ലിയുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയാ പോസ്റ്റിനുള്ള മറുപടി ഹർഭജൻ സിംഗ് ഇതിഹാസം – ഇന്ത്യ ടുഡേ ആണ്
May 10, 2019
പോൾ: വാൽവേഡ ഉപേക്ഷിച്ചാൽ, നിങ്ങൾ ബാഴ്സ കോച്ച് ആരായിരിക്കും? – ഇംഗ്ലീഷ്
പോൾ: വാൽവേഡ ഉപേക്ഷിച്ചാൽ, നിങ്ങൾ ബാഴ്സ കോച്ച് ആരായിരിക്കും? – ഇംഗ്ലീഷ്
May 10, 2019
സിഡ്നി: ഇംഗ്ലണ്ട്, പാകിസ്ഥാൻ ടീമുകൾ രണ്ടുപേർ കൂടി ക്ലബ്ബ് സ്വന്തമാക്കി
പാകിസ്ഥാൻ ടൗൺ ഓഫ് ഇംഗ്ലണ്ട്, 2019

<വിഭാഗം> <വിഭാഗം> <വിഭാഗം itemprop =" ഇമേജ് "മെറ്റീഷൻ =" 396 "itemprop =" height "> / മെറ്റാ> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "http://www.cricbuzz.com/a/img/v1/595x396/i1/c169498/only-19-overs-were-possible-du.jpg" itemprop = "url"> ആദ്യത്തെ ഗെയിം

ബുധനാഴ്ചയും ഇംഗ്ലണ്ടിലെ മോശം പത്ത് ദിവസങ്ങളും, സൗത്ത് ഷാംപൂരിൽ എത്തിയ ഏജസ് ബൗൾ കാണാൻ ഇഷ്ടം. ഇംഗ്ലണ്ടിന് അഞ്ച് ഏകദിന മത്സരങ്ങൾ നടക്കാനിരുന്ന ദിവസം പാക്കിസ്ഥാനെതിരായ രണ്ടാം ടെസ്റ്റ് സെഞ്ച്വറിയായി. ഗാമഡേയ്ക്ക് ചില മഴ പ്രവചിക്കപ്പെടുമെങ്കിലും, പരമ്പരയിലെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ രണ്ട് കളിക്കാരെക്കാളുമൊക്കെ കളിക്കാർ സ്വാഗതം ചെയ്യുമെന്നതിനേക്കാൾ കൂടുതൽ കളിക്കണം. ഇംഗ്ലണ്ട്, പാകിസ്താൻ എന്നീ ടീമുകൾ ഒത്തൊരുമിച്ചാണ് കളിക്കാനിറങ്ങുന്നത്. ഇംഗ്ലണ്ട്, പാകിസ്താൻ എന്നീ ടീമുകൾക്ക് രണ്ട് ആഴ്ചകളായി ഓസ്ട്രേലിയൻ ടീമിൽ കളിക്കാൻ കഴിയില്ല. തടസ്സം. ജോ ഡെൻഡലിയും, മുഹമ്മദ് അമീറും ചേർന്ന് ലോകകപ്പിലേക്ക് ഉൾപ്പെടുത്തരുതെന്ന് വ്യക്തമല്ലാത്ത രണ്ട് കളിക്കാരുണ്ട്. ഓവലിൽ കളിക്കാൻ കഴിയുന്ന 19 ഓവറിൽ ബാറ്റ് ചെയ്യാനോ ബൗൾ ചെയ്യാനോ അവസരം കിട്ടിയില്ല. മറ്റുള്ളവർക്ക് അവരുടെ ഫോമും ഫിറ്റ്നസും ധരിക്കുന്നതിനുള്ള സമയം ആവശ്യമാണ്. ലണ്ടനിലെ തെക്കൻ ലണ്ടനിൽ വെച്ചും കളിക്കാനാകാത്ത കളിക്കാരനാണ് ജൊഫ്ര ആർച്ചർ. ഒരു കളിക്കാരൻ മാത്രമാണ് ആവശ്യമുള്ളത്. ഇംഗ്ലണ്ടിൻറെ അവസാന 15 അംഗ ടീമിൽ ഇടം നേടാൻ കഴിയുമെന്ന് കരുതിയത് നാലു ഓവറുകളിൽ മതിയായിരുന്നു. ഗംഭീരമായി ബൗൾ ചെയ്യാനും ബൗൾഡും ബൌൺസും നേരിടാനും അദ്ദേഹം തീരുമാനിച്ചു. പാകിസ്ഥാൻ മുൻകൈ എടുക്കുന്നതിന് ലൈഫ് അസ്വസ്ഥതയുണ്ടായിരുന്നു. ഒരു ബാറ്റ്സ്മാന്റെ കളിയാണെന്ന് അവർ പറയുന്നു. ഈ രൂപത്തിൽ ആർച്ചർ ഉണ്ടാകുമ്പോൾ അല്ല. ഇംഗ്ലണ്ടിന്റെ സീം ആക്രമണത്തിന്റെ ഗുണനിലവാരം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നതിനും, അവരുടെ 50-ഓളം വശത്തെ ഏറ്റവും ദുർബലമായ പ്രദേശത്തേയും, അവർക്ക് നൽകുന്നതിലൂടെ ടീമിനെ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. വ്യത്യാസത്തിന്റെ ഒരു പോയിന്റ്, ഒരു ഫാസ്റ്റ് ബൌളിംഗ് വിക്കറ്റ് എടുക്കൽ ഓപ്ഷൻ. ഈ വർഷം വെസ്റ്റ് ഇൻഡീസിനെതിരായ ഇംഗ്ലണ്ട് പര്യടനത്തിൽ അദ്ദേഹം പ്രകടമാക്കിയ വേഗതയിൽ മാർക്ക് വുഡ് തിരിച്ചു പിടിച്ചാൽ, ഇയോൺ മോർഗൻ രണ്ട് ഗൌരവമായി വേഗത്തിലുള്ള ആയുധങ്ങൾ സ്വന്തമാക്കും. ലും പ്ലങ്കറ്റ്, ക്രിസ് വോക്കസ് എന്നിവയ്ക്ക് കൂടുതൽ ആവേശം വേണം, പക്ഷേ, പരമ്പരയുടെ രണ്ടാം മത്സരത്തിൽ വുഡ് കളിക്കാൻ സാധ്യതയില്ല. ഓവലിൽ തുരുമ്പൂണനായ പ്രകടനത്തിനു ശേഷം അവർ അവരുടെ ബെൽറ്റുകൾക്ക് കീഴട. ഈ പരമ്പരയിൽ ഇംഗ്ലണ്ട് ടീമിനു നേരെ തിരിയുകയാണെങ്കിൽ, ടോം കുർറാൻ, ഡേവിഡ് വില്ലി, ക്രിസ് ജോർദാൻ തുടങ്ങിയ ചില അവസരങ്ങളിലും അവസരങ്ങൾ ലഭിക്കും. മത്സരം മോശമാണ്, പ്രത്യേകിച്ചും ലോകകപ്പിന് തയ്യാറെടുക്കുന്ന ഈ ഘട്ടത്തിൽ. പാക്കിസ്ഥാൻറെ മികച്ച ബാറ്റിംഗ് പ്രകടനത്തോടെ പാക്കിസ്ഥാന്റെ ഓപ്പണിംഗ് മത്സരത്തിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ചെങ്കിലും അവരുടെ പ്രകടനത്തിൽ 80 റൺസാണ് അവസാനിച്ചത്. -2 ലോകകപ്പ് സാധ്യതകളിലേക്ക് ടെർമിനൽ തെളിയിക്കുന്ന പിഴവുകളിലൊന്ന് ഉയര്ത്തിക്കാട്ടി.

പുതിയ ബോളിൽ ഇംഫുൾ ഹഖ്, ഫഖർ സമാൻ, ബാബർ ആസം, ഹാരിസ് സൊഹൈൽ മോശം ബോളുകൾ ഒഴിവാക്കുന്നതിൽ നിന്ന് അത്രയും ബഹുമാനത്തോടെ കാണിക്കാതിരുന്നതാണ്. അവർ വന്നപ്പോൾ അവർ തളർന്നു – ബാബറിന്റെ സമയം പ്രത്യേകിച്ചും സുന്ദരമായിരുന്നു – പക്ഷെ ഇംഗ്ലണ്ടിനെയോ ഇന്ത്യയെയോ കുറിച്ചേക്കാളും വളരെ ചെറിയ ആക്രമണമുണ്ടായിരുന്നു.

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ഒന്നുകിൽ ഒരു ഒറ്റത്തവണ അല്ല. 2017 ലെ ചാമ്പ്യൻസ് ട്രോഫിക്ക് ശേഷം ആദ്യ പത്ത് ഓവറിൽ പാകിസ്താൻ 4.29 റൺസ് ആണ് എടുത്തത്. അത്തരമൊരു ജാഗ്രത കൈവരിക്കാൻ സാധിക്കുമെങ്കിലും, പാകിസ്താനെ ലോകകപ്പിന് കീഴടക്കാൻ പോകുന്ന 300-നും മുകളിലുള്ള ടീമുകളുടെ മധ്യഭാഗത്ത് ധാരാളം സമ്മർദ്ദങ്ങൾ ഉണ്ടാകും. പാകിസ്ഥാന്റെ വലിയ ഇടനിലക്കാരായ സ്ട്രൈക്കറുകൾ ആ ജോലി സ്ഥിരമായി ചെയ്യേണ്ട കാര്യമില്ല.

പാക്കിസ്ഥാനി ബാറ്റ്സ്മാൻ അവർക്ക് എന്തൊക്കെ ചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്ന് തെളിയിക്കാൻ അവസരം നൽകണം. ഈ വർഷത്തെ നാല് 50 ഓവർ മത്സരങ്ങളിൽ ബൗളർമാർക്കും കഴിഞ്ഞ ആഴ്സിലും കടുത്ത പോരാട്ടമുണ്ടായിട്ടുണ്ട്. 355-5 എന്ന സ്കോറിൽ സസെക്സിനെ 346 റൺസിനു പുറത്താക്കിയ ഹാഷിംഫയർ ഹ്രസ്വമായി. പാക്കിസ്ഥാനെതിരേ 2016 ലെ എയ്ഡാസ് ബൗളിലാണ് അവസാന മൂന്ന് ഏകദിനങ്ങൾ ഇംഗ്ലണ്ട് സ്വന്തമാക്കിയത്.

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

എപ്പോൾ: ശനിയാഴ്ച മെയ് 11, 2019, 11 മണി പ്രാദേശിക സമയം.

എവിടെയാണ്: ഏജിസസ് ബൗൾ, സതാംപ്റ്റൺ

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

എന്തു പ്രതീക്ഷിക്കണം: കളിക്ക് മുമ്പുള്ള ദിവസം, പന്ത് ഒരു ഇളം തവിട്ട് നിറം നോക്കി, അത് ബാറ്റിംഗ് നല്ലതാണ് എന്ന് അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു. പിച്ച്-ഔട്ട്-ഫീൽഡ് അവർ നോക്കിയാൽ വരണ്ടതാണെങ്കിൽ, അവിടെ ചില സ്പിൻ, റിവേഴ്സ് സ്വിംഗ് എന്നിവ ഓഫർ ചെയ്യാവുന്നതാണ്. കാലാവസ്ഥ മഴ പെയ്യുകയും മേഘം പ്രവചിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ആദ്യ പന്താണ് ആദ്യത്തേത്. ദിവസം പിന്നീട് കാര്യങ്ങൾ തെളിയണം.

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ടീം വാർത്ത

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ഇംഗ്ലണ്ട് പരിശീലനത്തിനു മുൻപ് ജാസൺ റോയും മോയിൻ അലിയും ഇംഗ്ലണ്ടിലെ പരിശീലനത്തിനു മുൻപാകെ പൂർണ്ണ പങ്കു വഹിച്ചു. ജെയിംസ് വിൻസിന്റെയും ജോ ഡെന്നിയുടെയും യഥാക്രമം. അല്ലാത്തപക്ഷം, ആദ്യ ഏകദിനത്തിനു തുല്യമായി നിലയുറപ്പിക്കുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. റോയ്, ബെയർസ്റ്റോ, റൂട്ട്, മോർഗൻ, സ്റ്റോക്സ്, ബട്ട്ലർ, മോയിൻ, റോയ്,

പാകിസ്ഥാൻ

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody"> വ്യക്തിപരമായ കാരണങ്ങളാൽ പാകിസ്താനിലേക്ക് തിരിച്ചെത്തിയതിന് ശേഷം വിട്ടയച്ച ശേഷം ഷുഐബ് മാലിക് ടീമിൽ തിരിച്ചെത്തി. ആസിഫ് അലിയുടെ ചെലവിൽ മധ്യനിരയിൽ തിരിച്ചെത്താൻ അദ്ദേഹത്തിന് സാധിക്കുമെങ്കിലും, ആസിഫിനെ ലോകകപ്പിന് മുന്നിൽ എന്തു ചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്ന കാര്യത്തിൽ മറ്റൊരു അവസരം പാസാക്കാൻ പാക്കിസ്ഥാന് അവസരം നൽകും. ഓവലിൽ ഒരു നടപടിയും കാണാത്ത ബൌളിംഗ് ആക്രമണം നിലനിർത്താം. ഇമാം ഉൽ ഹഖ്, ഫഖർ, ബാബർ, സൊഹൈൽ, സർഫ്രാസ്, ആസിഫ് അലി, ഇമാദ്, അഷറഫ്, ഹസൻ അലി, അമീർ, അഫ്രീദി

Cricbuzz

<വിഭാഗം>

Comments are closed.