Oppo K3 സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, വില ഉപരിതല ഓൺലൈൻ, ടിപ്പ് സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 SoC, 20W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണ – എൻഡിടിവി വാർത്ത
Oppo K3 സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, വില ഉപരിതല ഓൺലൈൻ, ടിപ്പ് സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 SoC, 20W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണ – എൻഡിടിവി വാർത്ത
May 13, 2019
ആഴ്സണലിന് അവരുടെ മൗലികാവശ്യങ്ങൾ എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണം? £ 40m ട്രാൻസ്ഫർ ബജറ്റ് ഈ സമ്മർദം – 90 മിനിറ്റ്
ആഴ്സണലിന് അവരുടെ മൗലികാവശ്യങ്ങൾ എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കണം? £ 40m ട്രാൻസ്ഫർ ബജറ്റ് ഈ സമ്മർദം – 90 മിനിറ്റ്
May 15, 2019
ഐഫോൺ XR പിൻഗാമി രണ്ട് പുതിയ നിറ വ്യതിയാനങ്ങളിൽ വരാൻ കഴിഞ്ഞു – ഇന്ത്യാ ടുഡേ

ഐഫോൺ XR, ഐഫോൺ XS, ഐഫോൺ XS മാക്സ് എന്നിവയാണ് 2018 ന്റെ പുതിയ മോഡലുകൾക്ക് ആപ്പിന് പുതിയ ഐഫോൺ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. കഴിഞ്ഞ ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ, ആപ്പിളിന് ഐഫോൺ ശ്രേണിയിലെ പിൻഗാമിയുടെ ക്യാമറ സംവിധാനം അപ്ഗ്രേഡ് ചെയ്യാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് സൂചനയുണ്ട്. പുതിയ ഐഫോൺ XR പിൻഗാമിക്ക് രണ്ട് പുതിയ നിറ വ്യതിയാനങ്ങളുണ്ടെന്ന് പുതിയ റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ജാപ്പനീസ് ബ്ലോഗിലെ മക്കോട്ടകരയുടെ റിപ്പോർട്ടനുസരിച്ച്, ഐഫോൺ XR പിന്തുടർച്ചക്കാരൻറെ പരോൾ, നീല നിറങ്ങൾ എന്നിവയെ ആപ്പിളിന് രണ്ട് പുതിയ പേപ്പർ ഷേഡുകൾ – കയറിയും പച്ചയും. ആറ് കളർ വകഭേദങ്ങൾ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ലഭിക്കുമെന്ന് ടെക് ഭീമൻ റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇതിൽ വെളുപ്പ്, കറുപ്പ്, മഞ്ഞ, (PRODUCT) RED, മര്യാദകേടും പച്ചയും.

ഇതിനു പുറമേ, ഐഫോൺ എക്സ്എസ്, ഐഫോൺ എക്സ്എസ് മാക്സ് എന്നീ കമ്പനികൾക്ക് ആറ് നിറങ്ങളിലുള്ള സിലിക്കൺ, ലെതർ കേസുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുണ്ട്. വെള്ള, കറുത്ത, കുമ്മായം, കോറൽ മഞ്ഞ, റെഡ്, മര്യാദകേടുകൾ എന്നിവയാണ്.

വ്യത്യസ്തമായി, സീരിയൽ ടിപ്ലർ സ്റ്റീവ് എച്ച് മക്ഫ്ലൈ, വിലബീബ ഐഫോൺ XR പിൻഗാമിയുടെ റെൻഡറുകൾ പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട് – ഇത് ഐഫോൺ XE അല്ലെങ്കിൽ ഐഫോൺ XR 2 എന്നു വിളിക്കാം – ഇത് CAD ഡ്രോയിംഗുകൾ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ്. ഐഫോൺ XR പിൻഗാമി യഥാർത്ഥ ഐഫോൺ XR- ന് സമാനമായ ഒരു രൂപകൽപ്പനയിൽ ഫീച്ചർ ചെയ്യുമെന്നാണ് റെൻഡറുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഐഫോൺ XS മാക്സിമം, ഐഫോൺ XS മാക്സിൻ, ഐഫോൺ XR 2, 6.1 ഇഞ്ച് എൽസിഡി ഡിസ്പ്ലേ എന്നിവയും ഒരു ക്യാമറ ബമ്പ് പിന്നില്. എന്നിരുന്നാലും, ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ സജ്ജീകരണത്തിന് പകരം, സ്ക്വയർ ക്യാമറ ബമ്പ് ഒരു ഇരട്ട ക്യാമറ സെറ്റപ്പിന്റെ വീടിന് സാധ്യതയുണ്ട്.

ഇതിനു പുറമേ, ഐഫോൺ XR 2 ന് ഒരു ഡിസ്പ്ലേയാണ് ലഭിക്കുക – ഐഫോൺ XR പോലെ – 1,792 x 828 പിക്സൽസ്ക്രീൻ ഡിസ്പ്ലേയുമായി വരും. ഫോണിന്റെ വലിപ്പം കണക്കിലെടുത്താൽ, ഐഫോൺ XR പിൻഗാമി 150.9 x 76 x 8.3 മില്ലീമീറ്റർ വലുപ്പമുള്ളതായിരിക്കും. ക്യാമറ ബമ്പ് ഡിവൈസിൻറെ ഏറ്റവും കട്ടിയുള്ള സ്ഥാനമാണ്.

മറ്റ് പ്രധാന ഘടകങ്ങൾ – മിന്നൽ തുറമുഖം, ഉച്ചഭാഷിണി ഗ്രില്ലുകൾ, ഊർജ്ജ ബട്ടൺ, ഊർജ്ജസ്വലമായ സിം കാർഡ് ട്രേ, വോള്യം കൺട്രോൾ ബട്ടൺ എന്നിവ – സാധാരണ ഇടങ്ങളിൽ സ്ഥാപിക്കപ്പെടും.

ഐഫോൺ XR 2 ഫീച്ചർ ചെയ്യാനാവുന്ന റിയർ ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് കോൺഫിഗറേഷനിൽ ഒരു വാക്കുമുണ്ടാവില്ല. എന്നാൽ, ആപ്പിളിന് 12 മില്ലീമീറ്റർ വൈഡ് ആങ്കിൾ ലെൻസ് പിൻഭാഗത്ത് നിലനിർത്താനാകുമെന്നാണ് കിംവദന്തികൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. ഇതുവരെ സെൽഫി ക്യാമറയിൽ ഒരു റിപ്പോർട്ടും ഇല്ല. കൂടാതെ, ആപ്പിൾ വാച്ചും ആപ്പിൾ എയർ പോഡുകളും 2 പോലുള്ള ആപ്പിൾ ഉപകരണങ്ങൾക്ക് വയർലെസ് ആയി ചാർജുചെയ്യാൻ 2019 ലെ ഐഫോണുകളിൽ ആപ്പിൾ വയർലെസ് ചാർജിംഗ് ഫീച്ചർ ആപ്പിന് സാധിക്കുമെന്നും റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഐഫോൺ 11.

ആപ്പിളിന്റെ അടുത്ത തലമുറയുടെ ചിപ്പ്സെറ്റ് A13 എന്ന പേരിൽ ആപ്പിൾ പങ്കാളി TSMC ആരംഭിച്ചു. A12 ബയോണിക് പ്രൊസസർ പോലെ, ആപ്പിളിന്റെ A13 സിസ്റ്റം-ഓൺ-ചിപ്പ് 7nm പ്രോസസ് ഉപയോഗിച്ച് നിർമ്മിക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് ബ്ലൂംബെർഗ് റിപ്പോർട്ട് പറയുന്നു. 2019 ലെ ഐഫോണുകളെല്ലാം തന്നെ ശക്തിപ്പെടുത്തും. എന്നിരുന്നാലും, ഈ വിശദാംശങ്ങൾ കിംവദന്തികളെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ്, അതിനാൽ ഒരു നുള്ള് ഉപ്പ് കൊണ്ട് എടുത്തതാണ്. ആപ്പിളിന്റെ ഐഫോൺ തുടങ്ങുന്നതുവരെ കാത്തിരിക്കേണ്ടിവരും 11, ഈ വർഷത്തെ കുറിച്ച് കൂടുതൽ അറിയാൻ 2019 ഐഫോൺ.

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക

Comments are closed.