ടിഎസ് എസ്എസ്സി ഫലം 2019: തെലങ്കാന പത്താം പ്രഖ്യാപനം bse.telangana.gov.in ൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു; ജഗീയൽ ജില്ല ഒന്നാമത്
ടിഎസ് എസ്എസ്സി ഫലം 2019: തെലങ്കാന പത്താം പ്രഖ്യാപനം bse.telangana.gov.in ൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു; ജഗീയൽ ജില്ല ഒന്നാമത്
May 13, 2019
RealPay X- ലേക്കുള്ള OnePlus 7 പരമ്പര! ഈ ആഴ്ച ലോഞ്ച് ചെയ്യാനുള്ള പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
RealPay X- ലേക്കുള്ള OnePlus 7 പരമ്പര! ഈ ആഴ്ച ലോഞ്ച് ചെയ്യാനുള്ള പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
May 13, 2019
റിയൽമെം X ഔദ്യോഗിക പോസ്റ്റർ സ്മാർട്ട് ഫോണിന്റെ ഡിസൈൻ പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി കാമറയോടുകൂടിയാണ്. Gizmochina

റിയൽമെ എ എക്സ് സ്മാർട്ട്ഫോണും ഈ ആഴ്ചയിൽ ചൈനയിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. അടുത്തു വരുന്ന ഫോണിന്റെ സമാരംഭം എന്ന നിലയിൽ, വരാനിരിക്കുന്ന സ്മാർട്ട്ഫോൺ സംബന്ധിച്ച കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ കമ്പനി പങ്കുവയ്ക്കുന്നു.

ഫോണിന്റെ ചില സവിശേഷതകളെ തേടിത്തുടങ്ങിയതോടെ കമ്പനി ഇപ്പോൾ റിയൽമെ എക്സ് സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ ഒരു പോസ്റ്ററാണ് പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത്. ഒരു പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറ ഘടകം ഉപയോഗിച്ച് ഫോണിന് ഫോൺ ലഭിക്കുമെന്ന് ഇത് സ്ഥിരീകരിക്കുന്നു.

Realme X പോസ്റ്റർ

ബ്ലൂ, വൈറ്റ് എന്നീ രണ്ട് ഗ്രേഡിയന്റ് വർണ്ണ ഓപ്ഷനുകളിലായി Realme X ഡിവൈസ് പങ്കിട്ട ചിത്രം കാണിക്കുന്നു. പിൻ പാനലിൽ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസർ ഇല്ല, ഫോണിൽ ഒരു ഇൻ-ഡിസ്പ്ലെ വിൻ പ്രിന്റ് സെൻസർ ഉണ്ടെന്ന് സൂചനയുണ്ട്.

അടുത്തിടെ പുറത്തിറക്കിയ തേസറിൽ, 44 ശതമാനം വർധനവുണ്ടായിട്ടുള്ള അടുത്ത തലമുറയുടെ ഒപ്റ്റിക്കൽ ഇൻ-ഡിസ്പ്ലെ വിൻഗ്രിന്റ് സെൻസറായിരിക്കും ഇത് ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്നത്. പോപ്പ്-അപ്പ് ഫ്രണ്ട് ഫേസിംഗ് ക്യാമറയ്ക്ക് നന്ദി, ഡിസ്പ്ലേയുടെ മുകളിൽ ഒരു ഡിസ്കും ഇല്ല, അതിനാൽ ഫോൺ ഉയർന്ന സ്ക്രീൻ-ടു-റൂറ്റ് അനുപാതം നൽകുന്നു.

1080 x 2340 പിക്സൽ ഫുൾ HD റെസല്യൂഷനുള്ള 6.5 ഇഞ്ച് AMOLED നോട്ട്-ഡിസ്പ്ലേയാണ് റിയൽമെ എക്സ്. ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 സൂസിക്ക് 4 ജിബി റാമും ഇതിലുണ്ട്.

പിൻ വശത്ത്, ഫോൺ സോണി IMX586 ഉണ്ടായിരിക്കും 48 എംപി പ്രൈമറി ക്യാമറ ഒരു 5 എംപി സെക്കണ്ടറി സെൻസർ. ഒരു 16 എംപി സ്പാപ്പർ വരും. 3,700 mAh ബാറ്ററിയാണ് ഫോണിന്റെ ഭാരം. VOOC 3.0 വേഗത്തിലുള്ള ചാർജിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കൊപ്പം, ColorOS 6.0 അടിസ്ഥാന ആൻഡ്രോയ്ഡ് 9 പൈ ഓപ്പറേറ്റിങ് സിസ്റ്റവുമൊത്ത് പ്രീലോഡ് ചെയ്യപ്പെടും.

കൂടുതൽ വായിക്കുക: മെയ് 24-ന് ഫ്രാൻസിലേക്ക് റിയൽമെത്തുന്നു. ആദ്യം വില്പനയ്ക്ക് പോകാൻ Realme 3 Pro

റിയൽമെ എക്സ് സ്മാർട്ട്ഫോണുമായി സഹകരിച്ചാണ് റിയൽമെ 3 പ്രോ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. റിയൽമെ എ എക്സ് യൂത്ത് എഡിഷൻ (റിയൽമേ എക്സ് ലൈറ്റ്). ഫോണിന്റെ വിലനിർണ്ണയവും ലഭ്യതയും അറിയാൻ, ഔദ്യോഗിക സമാരംഭം നടക്കാനായി കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരും.

( ഉറവിടം )

Comments are closed.