ഐപിഎൽ 2019 ഫൈനലിൽ അമ്പയറാകാൻ തീരുമാനിച്ചു: കീറോൺ പൊള്ളാർഡ്
ഐപിഎൽ 2019 ഫൈനലിൽ അമ്പയറാകാൻ തീരുമാനിച്ചു: കീറോൺ പൊള്ളാർഡ്
May 13, 2019
Spotify ലൈറ്റ് ഇപ്പോൾ ഇന്ത്യയിൽ ബീറ്റായി ലഭ്യമാണ്: നിങ്ങൾക്കറിയേണ്ടതെല്ലാം – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
Spotify ലൈറ്റ് ഇപ്പോൾ ഇന്ത്യയിൽ ബീറ്റായി ലഭ്യമാണ്: നിങ്ങൾക്കറിയേണ്ടതെല്ലാം – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
May 13, 2019
OnePlus 7 സീരീസ് ലോഞ്ച് ഇവന്റ് ടൈമിങ്സ്, തീയതി, ടിക്കറ്റ്, എക്സ്പെക്ചേഴ്സ് – എൻഡിടിവി ന്യൂസ്

OnePlus 7 Pro, OnePlus 7 എന്നിവ മെയ് 14 ന് ചൊവ്വാഴ്ച ലോകമെമ്പാടും എത്തിക്കഴിഞ്ഞു. വൺപ്ലസ് പ്രഖ്യാപിക്കുക്കാനായി ഇന്ത്യയിലെ ഒരേസമയം മാധ്യമങ്ങൾ (ബാംഗ്ലൂർ), യുകെ (ലണ്ടൻ), യുഎസ് (ന്യൂയോർക്ക്) എന്നിവിടങ്ങളിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. OnePlus 7-Series വിക്ഷേപണത്തിനുള്ള ടിക്കറ്റുകൾ കഴിഞ്ഞ മാസമാണ് വിറ്റഴിച്ചത്. ഇവരുടെ റിലീസ് കഴിഞ്ഞതിന് ശേഷമാണ് വിറ്റത്. കൂടാതെ OnePlus 7 Pro- ന്റെ മുൻകൂർ ബുക്കിങ് ഇന്ത്യയിലും നിലവിലുണ്ട്. HDR10 + ഡിസ്പ്ല, യുഎഫ്എസ് 3.0 സ്റ്റോറേജുകളുമായാണ് പുതിയ വൺഷോടുകൂടിയ OnePlus 7 പ്രോ ഏറ്റവും മികച്ച ഓപ്ഷനുകൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്. OnePlus 7 ഒരു സമാന രൂപകൽപ്പനയിലുള്ള OnePlus 6T- യുടെ പിൻഗാമിയാണ്.

ഞങ്ങൾ ഔദ്യോഗിക അരങ്ങേറ്റം കാത്തിരിക്കുന്നു, ഇവിടെ OnePlus ലോഞ്ച് വിശദാംശങ്ങൾ 7 പ്രോ , OnePlus 7 .

OnePlus 7 പ്രോ, OnePlus 7 ലോഞ്ച് ഇവന്റ് സമയം, തീയതി, വേദികൾ

ഒനെപ്ലുസ് 7 ലോഞ്ച് നടക്കുന്ന , ചൊവ്വാഴ്ച മെയ് 14. ഇന്ത്യയിലെ, യുകെ, യുഎസ് ടൂര്ണമെന്റ് ആരംഭിക്കും.

ബെംഗളൂരുവിൽ 8:15 ഉച്ചകോടിയിൽ, യു എസിൽ 11am EDT, UK യ്ക്ക് 4pm BST എന്നിവ തുടങ്ങാൻ ഒരു വൺഷോപ്പ് ആരംഭിക്കും. OnePlus 7 ബംഗളൂരു ഇന്റർനാഷണൽ എക്സിബിഷൻ സെന്ററിൽ വച്ചാണ് നടക്കുക. ലണ്ടൻ അച്ചടിശാല ലണ്ടനിലും, പിയർ 94 ന്യൂയോർക്കിലും ലോഞ്ച് ചെയ്യും.

OnePlus അതിന്റെ YouTube ചാനൽ വഴി സമാരംഭിക്കും . ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ 8:15 ന് സ്ട്രീം പുറപ്പെടും.

കഴിഞ്ഞ മാസം, OnePlus ടിക്കറ്റ് വിൽക്കാൻ തുടങ്ങി. 999 വീതം. എന്നിരുന്നാലും, അവയുടെ ഔദ്യോഗിക ലഭ്യത കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയിൽ തന്നെ ടിക്കറ്റ് വിറ്റു.

OnePlus 7 Pro, OnePlus 7 എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം വൺ പോൾ ബുൾസ് വൈറസ് 2 ഹെഡ്ഫോണുകളും വാർപ്പ് ചാർജ് 30 കാർ ചാർജറും ചൊവ്വാഴ്ച തുടങ്ങും. പുതിയ സാധനങ്ങളുടെ ചില്ലറ ബോക്സുകൾ അവരുടെ വരവ് നിർദേശിക്കാൻ ഇതിനകം ഓൺലൈനിലുണ്ട്.

OnePlus 7 പ്രൊ, OnePlus 7 ഇന്ത്യയിൽ വില, വിശദാംശങ്ങൾ ലോഞ്ച് (പ്രതീക്ഷിച്ചത്)

OnePlus 7-ൽ വിലകുറഞ്ഞു 6 ജിബി റാം + 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് മോഡലിന് 49,999 രൂപയും 8 ജി ബി റാമും 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റും ലഭിക്കും. 52,999. 12 ജി.ബി. റാം + 256 ജിബി സ്റ്റോറേജുള്ള ടോപ്-ഓഫ്-ലൈൻ-വൺ പ്ലസ് 7 പ്രോ മോഡൽ രാജ്യത്ത് ലഭ്യമാണ്. 57,999.

ഇതുവരെ, OnePlus 7 വില ഇതുവരെ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. എന്നാൽ, ഇത് OnePlus 6T ന്റെ വിക്ഷേപണ വില അനുസരിച്ചായിരിക്കും എന്ന് കരുതുന്നു.

തിരികെ, ഒനെപ്ലുസ് ൬ത് ചെയ്തു ആരംഭിച്ച രൂപ ഒരു വില ഇന്ത്യയിലെ. 6 ജിബി റാം + 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് മോഡലിന് 37,999 രൂപയാണ് വില. ഏറ്റവും അവസാനത്തെ 8 ജിബി റാം + 256 ജിബി സ്റ്റോറേജ് മോഡലിന് 45,999 രൂപ.

ഇന്ത്യയിൽ ഈ മാസം ആദ്യം OnePlus 7 പ്രൊയുടെ ബുക്കിംഗാണ് Amazon.in ലൂടെ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഒരു രൂപ വാങ്ങേണ്ടിവരും. പുതിയ OnePlus ഫോണിന്റെ മുൻകൂർ ബുക്കുകൾക്കായി 1,000 ഗിഫ്റ്റ് കാർഡുകൾ. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച, OnePlus പ്രീ ബുക്കിങ് ആരംഭിച്ചു OnePlus 7 പ്രോ രാജ്യത്തെ ഫിസിക്കൽ സ്റ്റോറുകൾ വഴി, തുടങ്ങിയ ക്രോമ ആൻഡ് റിലയൻസ് സ്റ്റോറുകൾ. ഫിസിക്കൽ സ്റ്റോറുകളിലൂടെ OnePlus ഫോണിന്റെ മുൻകൂർ ബുക്കുചെയ്യാം. 2,000 അത് വാങ്ങുന്ന സമയത്ത് റിഡീം ചെയ്യാവുന്നതായിരിക്കും.

OnePlus 7 Pro- യുടെ പ്രീ-ബുക്കിങ്ങുകൾക്ക് ഒറ്റത്തവണ സൌജന്യ സ്ക്രീൻ റീപ്ലേസ്മെന്റ് ലഭ്യമാണ്. 15,000. എന്നിരുന്നാലും, ഇവിടെ ഇത് OnePlus Rs. സൌജന്യ സ്ക്രീൻ റീസെല്ലർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പ്രോസസ്സിംഗ് ഫീസ് ആയി 750 രൂപ.

OnePlus 7 പ്രോ, OnePlus 7 സവിശേഷതകളും സവിശേഷതകളും (പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്)

കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ ഒനെപ്ലുസ് ൬ത്, ഒനെപ്ലുസ് സിഇഒ പീറ്റ് Lau വ്യത്യസ്തമായി ഒരു സമീപകാല മീഡിയ അഭിമുഖത്തിൽ സ്ഥിരീകരിച്ചു ഒനെപ്ലുസ് 7 പ്രോ, ഒനെപ്ലുസ് 7. എക്സിക്യൂട്ടീവ് അരങ്ങേറ്റം പുതിയ പരമ്പര മഴയുമായ മോഡൽ ൫ഗ് പിന്തുണ ഒരു “സൂപ്പർ വരും ചൂണ്ടിക്കാട്ടി – മൃദുലവും വളരെ രസകരവുമായ “ഡിസ്പ്ലേ. OnePlus അടുത്തിടെ ഒരു OnePlus 7 പ്രോ ഒരു HDR10 + സർട്ടിഫൈഡ് ഡിസ്പ്ലേ പാനൽ ഉണ്ടാകും എന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു.

അടുത്തിടെയുള്ള ചില റിപ്പോർട്ടുകളിൽ വിശ്വസിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, OnePlus 7 Pro ഒരു പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി കാമറയും സൂപ്പർ AMOLED ഡിസ്പ്ലേയുമുള്ള 6.7 ഇഞ്ച് ക്വഡ് ക്വാഡ് എച്ച്ഡി + (1440×3120 പിക്സൽ), 90Hz ന്റെ പുതുക്കിയ നിരക്ക് എന്നിവ ലഭ്യമാക്കും. മറ്റൊരു വശത്ത്, OnePlus 7 ഒരു ജലവൈദ്യുതി രീതിക്കനുസരിച്ചുള്ള 6.4 ഇഞ്ച് (1080×2340 പിക്സൽ) ഫ്ലാറ്റ് ഡിസ്പ്ലേ ഉണ്ടാകും.

48 മെഗാപിക്സെൽ പ്രാഥമിക സെൻസറോടു കൂടിയ ഒരു ട്രിപ്പിൾ റിയർ ക്യാമറ ഉണ്ടെന്ന് OnePlus 7 പ്രോ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. F / 1.6 ലെൻസ്, OIS, EIS എന്നിവ സ്റ്റബിലൈസേഷനായി കളിക്കുന്നു. ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ഒരു എഫ് / 2.4 ടെലിഫോട്ടോ ലെൻസ്, 3x സൂം പിന്തുണ, 167 മെഗാപിക്സൽ സെൻസർ എന്നിവയും f / 2.2 വൈഡ് ആംഗിൾ ലെൻസുള്ള 177 ഡിഗ്രി കാഴ്ചപ്പാടോടൊപ്പം 8 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറാണ്.

5 മെഗാപിക്സൽ സെക്കൻഡറി, ഡെപ്ത് സെൻസർ എന്നിവയുമൊത്ത് 48 മെഗാപിക്സൽ പ്രാഥമിക സെൻസറുള്ള ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറ സെറ്റപ്പ് ഉണ്ടായിരിക്കും.

OnePlus 7 പ്രോ ആൻഡ് OnePlus 7 ഇരുവരും ഒരു സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ പറഞ്ഞു 855 SoC. OnePlus 7 പ്രോ 12 ജിബി റാമും 256 ജിബി ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും ഉള്ളപ്പോൾ, OnePlus 7 8GB റാമും 256GB ഇന്റേണൽ സ്റ്റോറേജും വരെ കിംവദന്തി വരാം.

വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയ്ക്കൊപ്പം യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്- C പോർട്ടും പുതിയ മോഡലുകളിൽ ലഭ്യമാക്കാൻ OnePlus അനുമാനിക്കപ്പെടുന്നു. വൺപ് ചാർജ് 30W വേഗത്തിലുള്ള ചാർജിംഗ് ടെക്നോളജി 4000mAh ബാറ്ററിയുടെ പിന്തുണയ്ക്കായി വൺ പ്ലസ് 7 പ്രൊ ഹാൻഡ് ചെയ്തു.

സ്റ്റാൻഡേർഡ് OnePlus 7 പ്രൊ ആൻഡ് OnePlus 7, പുതിയ OnePlus ശ്രേണിയിൽ ഒരു 5G വേരിയന്റ് ഉണ്ടാകും. ഇത് ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ X50 മോഡം ഉൾപ്പെടുത്തും.

Comments are closed.