ഗെയിമിംഗ് പ്രകടനത്തിന് 91mobiles- ൽ റെഡ്മി ഫ്ലാഗിങ് ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്തു
ഗെയിമിംഗ് പ്രകടനത്തിന് 91mobiles- ൽ റെഡ്മി ഫ്ലാഗിങ് ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്തു
May 13, 2019
ഐഫോൺ XR പിൻഗാമി രണ്ട് പുതിയ നിറ വ്യതിയാനങ്ങളിൽ വരാൻ കഴിഞ്ഞു – ഇന്ത്യാ ടുഡേ
ഐഫോൺ XR പിൻഗാമി രണ്ട് പുതിയ നിറ വ്യതിയാനങ്ങളിൽ വരാൻ കഴിഞ്ഞു – ഇന്ത്യാ ടുഡേ
May 13, 2019
Oppo K3 സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ, വില ഉപരിതല ഓൺലൈൻ, ടിപ്പ് സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 SoC, 20W ഫാസ്റ്റ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണ – എൻഡിടിവി വാർത്ത

ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് മുൻപ്, Oppo K3 എന്നു വിളിക്കുന്ന ഫോണിന്റെ പ്രധാന സവിശേഷതകൾ ഓൺലൈനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഇപ്പോൾ, ഹാർഡ്വെയർ, കളർ ഓപ്ഷനുകൾ, വിലനിർണ്ണയം എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ, Oppo K3 ന്റെ വിശദാംശങ്ങൾ ചൈന ടെലികോം വെബ്സൈറ്റിൽ കാണാം, ഒരു ഔദ്യോഗിക ലോഞ്ച് ഉടൻ തന്നെ ആണെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു. 6.5 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലേ, Oppo K3, ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറകൾ എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്നു. അറ്റ്കോർ കോർ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 SoC ഉപയോഗിച്ചാണ് ഫോൺ ലഭ്യമാക്കുന്നത്. മുമ്പത്തെ ചോർച്ച തട്ടിയതു പോലെ.

Oppo ഫോണിന് 680 ഇഞ്ച് ഡിസ്പ്ലെയുള്ള 1080×2340 പിക്സൽ റെസൊല്യൂഷൻ ഉണ്ടാകും എന്ന് Oppo K3 ന്റെ ചൈനീസ് ടെലികോം ഡാറ്റാബേസാണ് സൂചിപ്പിക്കുന്നത്. എന്നാൽ പിക്സൽ ഡെൻസിറ്റി അല്ലെങ്കിൽ അനുപാതം പോലെയുള്ള കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങളില്ല. ചൈന ടെലികോം ഡേറ്റാബെയിസിലുള്ള ഫോണിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രം, Oppo K3 ഒരു ഗ്രേഡിയന്റ് ഫിനിഷ് ആകും. ചൈന ടെലികോമിന്റെ വെബ്സൈറ്റിൽ വരാനിരിക്കുന്ന ഓപോ ഫോണുകളുടെ ലിസ്റ്റിംഗ് ഐവോമോം ആണ് കാണപ്പെട്ടത് .

Oppo K3 ഒപ്ട് കോർ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 710 SoC ൽ നിന്ന് 8GB റാം ഉപയോഗിച്ച് ജോഡിയാക്കിയ ശേഷമുള്ള സവിശേഷതയാണ്. എന്നാൽ മുൻ പ്രകാരം ചോർച്ച , കമ്പനി റാം ൬ഗ്ബ് ഒരു പഴയകാല വേരിയന്റ് തുടങ്ങുവാനുള്ള വേണ്ടി. 16 മെഗാപിക്സൽ പ്രൈമറി ക്യാമറ 2 മെഗാപിക്സൽ സെക്കന്ററി ക്യാമറയും 16 മെഗാപിക്സൽ ഫ്രണ്ട് ക്യാമറയും ഒപ്പൊ ക്യു 3 പുറത്തിറക്കും എന്ന് ചൈന ടെലികോം ഡേറ്റാബേസ് പറയുന്നു. Oppo Reno പോലുള്ള ഘടകം, സെൽഫികൾ ശ്രദ്ധിക്കും.

ഏറ്റവും പ്രധാനമായി, ചൈന ടെലികോം ഡാറ്റാബേസ് പറയുന്നത് Oppo K3 സി എൻ എം 2,199 (ഏതാണ്ട് 22,500 രൂപ) ആണ്, എന്നാൽ ലിസ്റ്റിംഗ് 8 ജിബി റാം + 128 ജിബി സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റേതുമുതൽ, ഞങ്ങൾ Oppo K3 ന്റെ താഴ്ന്ന-അന്ത്യ 6 ജിബി റാം ഉള്ള വേരിയന്റാണ് വിലകുറഞ്ഞത്. ഫോൺ ചൈനയിൽ ഔദ്യോഗികമായി അവതരിപ്പിക്കപ്പെടുമ്പോൾ ഒരു വാക്കുമില്ല, ചൈന ടെലികോം ലിസ്റ്റിംഗ് ഉടൻ തന്നെ ഫോൺ ഉടൻ പുറത്തിറക്കപ്പെടാനിടയുള്ള സൂചനയാണ്.

Oppo K3 3.5mm ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക്, യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്- C പോർട്ട് എന്നിവ ഉൾക്കൊള്ളുന്നുണ്ട്. 20W വേഗത്തിൽ ചാർജിംഗ് സാധ്യമാക്കും. ഇത് ഇൻ-വിസ്മോസ് 3.0 ഫ്ലാഷ് ചാർജ്ജിംഗ് ടെക്നോളജിക്ക് പിന്തുണ നൽകുന്നു. ഫോണിന്റെ അളവുകളും തൂക്കങ്ങളും യഥാക്രമം 161.2x 76.0×9.4 mm, 191 grams ആണ്, എന്നാൽ മുമ്പത്തെ ചോർച്ച പോലെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നതുപോലെ നെബുല പർപ്പിൾ, ഡാർക്ക് ബ്ലാക്ക്, ഡോർൺ ബ്ലാക്ക് എന്നീ നിറങ്ങളിലുള്ള ഓപ്ഷനുകളെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. Oppo K3, ഉടൻ Oppo K1 പിൻഗാമിയായി ഔദ്യോഗിക പോകാം, ഒരു ഇൻ-ഡിസ്പ്ലേ വിരലടയാള സെൻസർ സജ്ജീകരിച്ചിരിക്കുന്നു വയ്ച്ചു ആണ്.

Comments are closed.