റിയൽമെം X ഔദ്യോഗിക പോസ്റ്റർ സ്മാർട്ട് ഫോണിന്റെ ഡിസൈൻ പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി കാമറയോടുകൂടിയാണ്. Gizmochina
റിയൽമെം X ഔദ്യോഗിക പോസ്റ്റർ സ്മാർട്ട് ഫോണിന്റെ ഡിസൈൻ പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി കാമറയോടുകൂടിയാണ്. Gizmochina
May 13, 2019
ഗെയിമിംഗ് പ്രകടനത്തിന് 91mobiles- ൽ റെഡ്മി ഫ്ലാഗിങ് ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്തു
ഗെയിമിംഗ് പ്രകടനത്തിന് 91mobiles- ൽ റെഡ്മി ഫ്ലാഗിങ് ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്തു
May 13, 2019
RealPay X- ലേക്കുള്ള OnePlus 7 പരമ്പര! ഈ ആഴ്ച ലോഞ്ച് ചെയ്യാനുള്ള പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

നിങ്ങൾ ഒരു പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോൺ വാങ്ങാൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നുവെങ്കിൽ, ഒരു ആഴ്ചയ്ക്കായി നിങ്ങൾ കൈവശം വയ്ക്കാം.

OnePlus മുതൽ Asus വരെയാണ് ഈ പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ. പുതിയ പ്രൊസസ്സർ, മെച്ചപ്പെട്ട ക്യാമറ, ഡിസൈൻ എന്നിവയ്ക്കായി പുതിയ ഫോണുകൾ പ്രതീക്ഷിക്കുക. ഏറ്റവും പുതിയ ഫോണുകൾ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 പ്രോസസറാണ് ഉപയോഗപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത്, ക്വാൽകോമിന്റെ മുൻനിര ചിപ്പ്സെറ്റ് 2019. ഹൈ എൻഡ് സ്പെസിഫിക്കേഷനുകളുമായി മിഡ് റേഞ്ച് ഫോണുകൾ ഉണ്ടാകും. ഈ ആഴ്ച തുടങ്ങുന്ന മികച്ച ഫോണുകൾ ഇതാ.

OnePlus 7 പ്രോ, OnePlus 7

ആഴ്ചയിലെ ഏറ്റവും ചൂടേറിയ വിക്ഷേപണം OnePlus 7 പരമ്പരയാണ് . രണ്ട് പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ, OnePlus 7 പ്രോ, OnePlus 7 എന്നീ സവിശേഷതകൾ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. OnePlus, OnePlus, OnePlus എന്നിവയുടെ ഏറ്റവും മികച്ച സവിശേഷതകൾ സ്ഥിരീകരിച്ച 7 സാംസങ് ഗ്യാലക്സി S10e, ആപ്പിൾ ഐഫോൺ XR തുടങ്ങിയവയെ എതിർക്കുന്നു. എന്നാൽ, OnePlus 7 എന്ന പുതിയ മോഡൽ അപ്ഗ്രേഡൽ അപ്ഗ്രേഡായിരിക്കും. പ്രോ മോഡൽ വരുന്ന ബോൾഡ് മാറ്റങ്ങൾ ഒഴിവാക്കും. OnePlus 7 പരമ്പര ഇന്ത്യയിൽ മേയ് 14 ന് തുടങ്ങും.

റെഡ്മി എക്സ്

സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 പ്രൊസസർ സ്മാർട്ഡ്രാഗൺ Xiaomi- ന്റെ ആദ്യ റെഡ്മി ഫോൺ മെയ് 14 ന് ചൈനയിൽ തുടങ്ങും. റെഡ്മി എക്സ് എന്ന ഫോൺ വിളിക്കപ്പെടുന്നു. സ്മാർട്ട്ഫോണിന് പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി കാമറ, 8GB റാം, 128 ജിബി ഓൺബോർഡ് സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയുമുണ്ട്. 6.39 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + ഡിസ്പ്ലെ സ്മാർട്ട്ഫോണിന് ഉണ്ടാകും. Xiaomi Redmi Note 7 പ്രോ പോലെ, Redmi എക്സ് 48 മെഗാപിക്സൽ ക്യാമറ ഫീച്ചർ ചെയ്യും. മൊത്തത്തിൽ, അത് മൂന്ന് പിൻ ക്യാമറകളായിരിക്കും.

മോട്ടോറോള വൺ വിഷൻ

ഒരു വിഷൻ, ഗ്രേഡിയന്റ് ഡിസൈൻ, 48 മെഗാപിക്സൽ പിൻക്യാമറയുള്ള മോട്ടറോളയുടെ ആദ്യ സ്മാർട്ട്ഫോൺ, ബ്രസീലിൽ മെയ് 15 ന് തുടങ്ങുമെന്നാണ് പ്രതീക്ഷ. മോട്ടറോള വൺ വിഷൻ ഒരു പഞ്ച്ഹോൾ ക്യാമറയും മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കും. ഫോണിന്റെ ചോർന്നു ചോർന്നു. രസകരമായ മതി, മോട്ടറോള പുതിയ ഫോണിൽ സാംസങ് Exynos 9609 പ്രോസസർ ഉപയോഗിക്കാൻ ഊഹിച്ചു.

മോട്ടോ E6

ഒരു വിഷൻ ഫോണുമായി മോട്ടറോള പുതിയ എൻട്രി ലെവൽ ഫോണിനായി മോട്ടോ E6 തയ്യാറാക്കുന്നു. ക്വാൽകോം സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 430 പ്രോസസർ, 2 ജിബി റാമും 32 ജിബി സ്റ്റോറേജുമുണ്ട്. 5 മെഗാപിക്സൽ സെൽഫി ക്യാമറ, 13 മെഗാപിക്സൽ റിയർ ക്യാമറ, ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ, 5.45 ഇഞ്ച് എച്ച്ഡി + ഡിസ്പ്ലെ എന്നിവയാണ് മോട്ടോ E6 ന്റെ മറ്റ് പ്രധാന സവിശേഷതകൾ.

Realme X

മേയ് 16 ന് റിയൽമേ ചൈനയിലെ വിപണിയിലെത്തി. റിയൽമെ എ എക്സ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഒരു പോപ്പ്-അപ്പ് സെൽഫി ക്യാമറ വാഗ്ദാനം ചെയ്യാൻ റിയൽമെയുടെ ആദ്യ സ്മാർട്ട്ഫോണാവും ഇത്. റിയൽമി എക്സിനോട് മത്സരിക്കാൻ സജ്ജമാക്കുക, റിയൽമിയുടെ എക്സ് ഫോണിന് 6.5 ഇഞ്ച് ഫുൾ എച്ച്ഡി + ഡിസ്പ്ലേ ഉണ്ടായിരിക്കും. 48 മെഗാപിക്സൽ സെൻസറുള്ള ഡ്യുവൽ റിയർ ക്യാമറയും ഇതിലുണ്ട്. 4 ജിബി റാം, 64 ജിബി സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയുള്ള അറ്റ്കാ-കോർ പ്രൊസസറിൽ ഇത് പ്രവർത്തിക്കും. Realme X- യ്ക്കും വിലകുറഞ്ഞ Realme X യൂട്ടും ഒപ്പം ഉണ്ടാകും.

അസൂസ് സെന്ഫോണ് 6

മെയ് 16 ന് ആദ്യ സ്മാർട്ട്ഫോൺ പുറത്തിറക്കാൻ അസൂസ് തയ്യാറെടുക്കുന്നു. കമ്പനി അസൂസ് സെൻഫോണിൻറെ പിൻഗാമിയാകും. കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ അസൂസ് Zenfone 5, 5z ഫോണുകൾക്ക് പിൻഗാമിയായി. ക്വാൽകോമിന്റെ സ്നാപ്ഡ്രാഗൺ 855 പ്രോസസ്സർ, യുഎസ്ബി ടൈപ്- സി സപ്പോർട്ട്, 3.5 എംഎം ഹെഡ്ഫോൺ ജാക്ക് എന്നിവയുടെ ലഭ്യതയെക്കുറിച്ച് അസൂസ് സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മെയ് 13, 2019 10:47 IST

Comments are closed.