അഫ്ഗാൻ ക്യാപ്റ്റൻ ഗുൽബാദീൻ നായിബ് ഭേദപ്പെട്ട പ്രകടനം പുറത്തെടുത്തു. ക്രിക്കറ്റ് വാർത്ത
അഫ്ഗാൻ ക്യാപ്റ്റൻ ഗുൽബാദീൻ നായിബ് ഭേദപ്പെട്ട പ്രകടനം പുറത്തെടുത്തു. ക്രിക്കറ്റ് വാർത്ത
June 9, 2019
ക്രിസ് പ്റ്റ്, കാതറിൻ ഷ്വാസ്നെഗെർ – ഇൻഡ്യൻ എക്സ്പ്രസ്
ക്രിസ് പ്റ്റ്, കാതറിൻ ഷ്വാസ്നെഗെർ – ഇൻഡ്യൻ എക്സ്പ്രസ്
June 9, 2019
അമിതാഭ് ബച്ചൻ അഭിഷേകുമൊത്ത് ശീതൾ ജയിൻ അന്തരിച്ചു 'ആത്മാർത്ഥതയുടെ ചിത്രം' എന്ന് അദ്ദേഹത്തെ ഓർക്കുന്നു – എൻഡിടിവി വാർത്ത
ന്യൂ ഡെൽഹി:

അമിതാഭ് ബച്ചൻ ശീതൾ ജയിന്റെ അവസാന സമ്മേളനത്തിൽ പങ്കെടുത്തു. മൂന്നു പതിറ്റാണ്ടിനുള്ളിൽ എന്നെ മെഗാസ്റ്റാറിന്റെ സെക്രട്ടറിയായി ജോലിയിൽ പ്രവേശിപ്പിച്ചു. അസുഖം ബാധിച്ച് മരണമടഞ്ഞ ഷെട്ടാൽ ജെയ്ൻ, ബിഗ് ബിയുടെ ഔദ്യോഗിക ബ്ലോഗിൽ ഇങ്ങനെ എഴുതി: “എന്റെ മാനേജർ സെക്രട്ടറിയായിരുന്ന ശീതൾ ജെയ്ൻ ആശുപത്രിയിലെ ഹ്രസ്വവും തീവ്രവുമായ പോരാട്ടത്തിനുശേഷം രാവിലെ കാലത്ത് അന്തരിച്ചു. ഈ 40 വർഷം കൊണ്ട് അസോസിയേഷന്റെ ഫ്ളാഷുകൾ, കുടുംബത്തിലെ അംഗം എന്ന നിലയിൽ. ” ശനിയാഴ്ച വൈകീട്ട് വില്ലെ പാർലിലെ പവൻ ഹാൻസ് ക്രമറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന ചടങ്ങിനിടെ അഭിഷേക്, ഐശ്വര്യ റായ് ബച്ചൻ എന്നിവരും പങ്കെടുത്തു. ബിഗ് ബി യുടെ വ്യക്തിഗത മാനേജരായി ബച്ചൻസുമായി അടുത്ത ബന്ധമുണ്ടായിരുന്ന ശീതൾ ജെയിൻ 1998 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ബഡേ മിയാൻ ചോറ്റോ മിയാൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ നിർമ്മാതാവായിരുന്നു. അമിതാഭ് ബച്ചൻ, ഗോവിന്ദ എന്നിവരും ചിത്രത്തിലായിരുന്നു.

d0cignv8

ശീതൾ ജെയിൻ സംസ്കാര ചടങ്ങിൽ അമിതാഭ് ബച്ചൻ

pk6rbfh8

അഭിഷേക് ബച്ചനും ഐശ്വര്യയും ശീതൾ ജെയിൻ സംസ്കാര ചടങ്ങിൽ

അമിതാഭ് ബച്ചൻ തന്റെ ഔദ്യോഗിക ബ്ലോഗിൽ വളരെ ദീർഘമായ ഒരു കുറിപ്പിൽ ശീതൾ ജെയിനെ വിലക്കുകയും ചെയ്തു: “എന്റെ ജോലിയുടെ ഭാരം ഏതാണ്ട് 40 വർഷം … സുന്ദരവും, ഉത്സാഹം, വിനീതവും, സത്യസന്ധതയും സത്യസന്ധതയും എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ … തന്റെ അവസാനയാത്ര വരെ അവൻ പോയി. ”

tnfnmduo
fegslfsg

അഭിഷേക് ബച്ചനും ഐശ്വര്യയും ശീതൾ ജെയിൻ സംസ്കാര ചടങ്ങിൽ

മദ്യപാനിയായ ശീതൾ ജെയിൻ, ബിഗ് ബി എഴുതി: “അദ്ദേഹം കാമ്പിൽ വൈകാരികമായും കുടുംബത്തെക്കുറിച്ചുള്ള അസന്തുലിതമായ പ്രശ്നത്തെയും ഒരിക്കലും സഹിഷ്ണുത കാണിച്ചില്ല … എനിക്കുവേണ്ടി ജോലിചെയ്തിട്ടുള്ള തന്റെ ലോകത്തിനു മുന്നിൽ താൻ ഒരിക്കലും അയാളെ അഭിനന്ദിച്ചില്ല … എന്റെ ഷെഡ്യൂൾ, സിനിമകൾ, നിർമ്മാതാക്കളുമായി പ്രധാന മീറ്റിങ്ങുകൾ തുടങ്ങിയവ അദ്ദേഹത്തിനുണ്ടായിരുന്നു … കുടുംബത്തിന് ഒരു അവസരത്തിൽ പങ്കെടുക്കാൻ കഴിയാതിരുന്നപ്പോൾ ഞങ്ങൾ ഞങ്ങളെ പ്രതിനിധീകരിക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടു … ഒരു സാധാരണ മനുഷ്യൻ … ഞങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിനു വേണ്ടി ചെയ്ത ഏതെങ്കിലും അനുകൂലതയാണ് ഏറ്റവും വലിയവൻ … അവർ അവനെ പോലെ ജനങ്ങളെ ഉണ്ടാക്കാൻ പാടില്ല … എന്റെ ജോലിസ്ഥലത്തും ഞങ്ങളുടെ പ്രവർത്തനത്തിലും ഇപ്പോൾ ഒരു ശൂന്യതയുണ്ട്. ”

ബഡേ മിയാൻ ചോറ്റോ മിയാൻ , നടൻ അനുപം ഖേർ, സംവിധായകൻ മധുർ ഭണ്ഡാർക്കർ എന്നിവർ ട്വിറ്ററിൽ ശീതൾ ജെയിനെ ചൊടിപ്പിച്ചു.

നിർമ്മാതാവായ ശ്രീ ഷീതാൾ ജെയിൻ ജിയുടെ മരണത്തെക്കുറിച്ച് മനസിലാക്കാൻ വിഷമമുണ്ടായി . മിസ്റ്റർ കൃഷ്ണൻ ആർ . അവൻ വളരെ മാന്യനും വളരെ ധാർമികമായ മാന്യനുമായിരുന്നു. ഈ നഷ്ടം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള കരുത്ത് ദൈവം തൻറെ കുടുംബത്തെ നൽകട്ടെ. #ഒമ്ശംതി pic.twitter.com/dsNXbp8yp3

– അനുപം ഖേർ (@AnupamPKher) ജൂൺ 8, 2019

ശീതൾ ജയിൻ ജിയുടെ മരണം അറിയുന്നത് ദുഃഖിതനാണ്. അവൻ വളരെ താഴ്മയുള്ളവനും, മൃദുവായി സംസാരിക്കുന്നവനും, കൃപയുള്ളവനുമായിരുന്നു. ഫിലിം വ്യവസായം അവ നഷ്ടപ്പെടും. അവന്റെ കുടുംബത്തിനും സുഹൃത്തുക്കൾക്കുമുള്ള എന്റെ അനുശോചനം. #OmShanti . https://t.co/ysVIHzeIwT

– മധൂർ ഭണ്ഡാർക്കർ (@ അന്ധാചാർകർ) ജൂൺ 8, 2019

ശവസംസ്കാരച്ചടങ്ങിൽ അമിതാഭ് ബച്ചൻ, അഭിഷേക് ബച്ചൻ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു.

Comments are closed.