ക്രിസ് പ്റ്റ്, കാതറിൻ ഷ്വാസ്നെഗെർ – ഇൻഡ്യൻ എക്സ്പ്രസ്
ക്രിസ് പ്റ്റ്, കാതറിൻ ഷ്വാസ്നെഗെർ – ഇൻഡ്യൻ എക്സ്പ്രസ്
June 9, 2019
ശ്രീശീഥി റോഡിനൊപ്പം മനീഷ്ദേവിനെ വിഷമിപ്പിച്ചതിനെ തുടർന്ന് കാമിയ പഞ്ചാബി വെളിപ്പെടുത്തി.
ശ്രീശീഥി റോഡിനൊപ്പം മനീഷ്ദേവിനെ വിഷമിപ്പിച്ചതിനെ തുടർന്ന് കാമിയ പഞ്ചാബി വെളിപ്പെടുത്തി.
June 9, 2019
അമൃതാ സിംഗ് കാർത്തിക് ആര്യൻ എന്ന സാമ ആലി ഖാന്റെ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് അസ്വസ്ഥനാകുമോ? – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ
അപ്ഡേറ്റ്: ജൂൺ 9, 2019, 15:14 IST 1877 കാഴ്ചകൾ

ദേശീയ ടെലിവിഷനിൽ സാറ അലി ഖാൻ താൻ കാർത്തിക് ആര്യൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കാൻ തയ്യാറായതു മുതൽ, അവരുടെ പ്രണയം വാർത്തകൾ തുടർച്ചയായി തലക്കെട്ട് പിടിച്ചെടുത്തു. സാരയുടെ അച്ഛൻ സെയ്ഫ് അലിഖാന്റെ ബന്ധത്തെക്കുറിച്ച് യാതൊരു സംശയവുമില്ലെന്ന് റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിരുന്നു. എന്നാൽ, ഈ സംഭവവികാസങ്ങളിൽ അമ്മ അമൃത സിംഗ് വളരെ അസ്വസ്ഥനാണെന്ന് ഇപ്പോൾ കിംവദന്തിയുണ്ട്. ഇന്ദ്രസീസ് അലിയുടെ അടുത്ത ചിത്രത്തിൽ സാറയും കാർത്തിക്കും പരസ്പരം അഭിനയിക്കാനൊരുങ്ങുകയാണ് അമൃത. അമൃതാ എന്ന കഥാപാത്രത്തെയാണ് അഞ്ജലി അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. കേദാർനാഥിൽ അഭിനയിക്കാൻ ശ്രദ്ധിച്ചതായും അത്തരം വാർത്തകളിലേക്ക് പ്രതികരിക്കുകയോ ചെയ്യുന്നതായും ആരോപണമുണ്ട്.

കൂടുതൽ വായിക്കുക

Comments are closed.