E3 2019: FIFA 20 ന്റെ വോൾട്ടാ കസ്റ്റം ക്യാരക്ടർ മോഡ് മൈക്രോട്രാസ്ട്രേഷനുകൾ 'സമാരംഭിക്കുമ്പോൾ' ഇല്ല – പുഷ് സ്ക്വയർ
E3 2019: FIFA 20 ന്റെ വോൾട്ടാ കസ്റ്റം ക്യാരക്ടർ മോഡ് മൈക്രോട്രാസ്ട്രേഷനുകൾ 'സമാരംഭിക്കുമ്പോൾ' ഇല്ല – പുഷ് സ്ക്വയർ
June 9, 2019
അഫ്ഗാൻ ക്യാപ്റ്റൻ ഗുൽബാദീൻ നായിബ് ഭേദപ്പെട്ട പ്രകടനം പുറത്തെടുത്തു. ക്രിക്കറ്റ് വാർത്ത
അഫ്ഗാൻ ക്യാപ്റ്റൻ ഗുൽബാദീൻ നായിബ് ഭേദപ്പെട്ട പ്രകടനം പുറത്തെടുത്തു. ക്രിക്കറ്റ് വാർത്ത
June 9, 2019
ആഴ്ചതോറുമുള്ള വോട്ടെടുപ്പ്: ഐഒഎസ് 13-ന് ഒരു മൂല്യവത്തായ അപ്ഡേറ്റ് ഐഒഎസ് ആണോ? ഐപാഡിനെക്കുറിച്ച് എന്താണ്? – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com

13 ഐഫോണിന്റെ (പഴയ മോഡലുകള്) ഒരു അദ്ഭുതകരമായ നമ്പര് ആണ്, അതുപോലെ തന്നെ ഐപാഡുകള്ക്ക് ലഭ്യമായ എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളുടെ പൂര്ണ പട്ടിക പരിശോധിച്ചുകൊണ്ട് അവരുടെ ഐപാഡിന്റെ ചില ഐപാഡുകള്. 13 അപ്ഡേറ്റ്. നിങ്ങൾ ഐഒഎസ് തുടർന്നു എങ്കിൽ നിങ്ങൾ തീർച്ചയായും നഷ്ടമായി 12? ഐഒഎസ് പുതിയതെന്താണെന്ന് നമുക്ക് നോക്കാം 13 .

ഇരുണ്ട മോഡ്! ലളിതമായ ഒരു സംഗതി, പക്ഷെ അത് പലരേയും വളരെയധികം ഉൾക്കൊള്ളുന്നു (അത് ലളിതമല്ല, Google- നോട് ചോദിക്കുക). അടുത്ത വർഷം (എക്സ്.ആർ. മോഡൽ ഉൾപ്പടെ) ആപ്പിൾ ഓൾഡിയിൽ ഓഎൽഡി പോവുന്നു എന്ന് കിംവദന്തികൾ പ്രചരിക്കുന്നതുപോലെ, ഈ മോഡ് ബാറ്ററി ലൈഫും കണ്ണും മെച്ചപ്പെടുത്താൻ അനിവാര്യമാകും.

അന്തർനിർമ്മിത കീബോർഡ് സ്വൈപ്പ് പ്രവർത്തനക്ഷമത കൈവരുന്നു. ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് മൂന്നാം-കക്ഷി കീബോർഡുകളാണെങ്കിലും, ആപ്പിളിന്റെ കീബോർഡിലേക്ക് ഐഫോൺ വീണ്ടും ആവർത്തിക്കുന്നു.

ഇരുണ്ട മോഡ് കീബോർഡ് സ്വൈപ്പുചെയ്യുക, ആപ്പിൾ ഉപയോഗിച്ച് സൈൻ ഇൻ ചെയ്യുക കീബോർഡ് സ്വൈപ്പുചെയ്യുക, ആപ്പിൾ ഉപയോഗിച്ച് സൈൻ ഇൻ ചെയ്യുക
ഇരുണ്ട മോഡ് • സ്വൈപ്പ് കീബോർഡ് • ആപ്പിൾ ഉപയോഗിച്ച് സൈൻ ഇൻ ചെയ്യുക

പ്ലസ് സ്വകാര്യതയുടെ കാര്യം – ആ മൂന്നാം-കക്ഷി കീബോർഡ് അവരുടെ സെർവറിലേക്ക് തിരികെ ഡാറ്റ അയയ്ക്കുന്നു. സംസാരിക്കവെ, ഞങ്ങൾ ആപ്പിൾ ഉപയോഗിച്ച് സൈൻ ഇൻ ചെയ്യുക. ഈ സിസ്റ്റം FACEID- ഉം TouchID- യും പിന്തുണയ്ക്കുന്നു, കൂടാതെ രഹസ്യസ്വഭാവമുള്ള ആപ്സിൽ നിന്ന് മറച്ച സ്വകാര്യ ഡാറ്റയും (നിങ്ങളുടെ ഇമെയിൽ വിലാസവും) സൂക്ഷിക്കും.

മറ്റ് മെച്ചപ്പെടുത്തലുകളും ഉണ്ട്, ഫെയ്സ്ഐഡി വേഗത്തിൽ ലഭിക്കുന്നു, മാപ്സും ഫോട്ടോകളും പുതിയ UI- കൾ ലഭിക്കുന്നു, അപ്ലിക്കേഷൻ ഡൌൺലോഡുകൾ ചെറുതാകും, സിരി ശബ്ദം മെച്ചപ്പെടുത്തും. അതിലും കൂടുതലുണ്ട്, പക്ഷെ നമ്മൾ എല്ലാം ആവർത്തിക്കില്ല – അവ എല്ലാം മൂല്യവത്തായ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകളാണ്.

എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടായാൽ എന്തായാലും “വേവ്” ഉണ്ടോ? ഇവയിൽ ചിലത് നിസ്സാരമെന്നു തോന്നുന്നവയാണ്, ഒരു Android ഫോൺ പ്ലേ സ്റ്റോറിലൂടെ ലഭിക്കും.

എതിരെ ഐഒഎസ് 13 വളരെ എന്തെങ്കിലും എടുക്കൽ ആണ് – 3D ടച്ച് കട്ട് ഔട്ട് ലഭിക്കുന്നത് . ഐഫോൺ XR ഉപയോഗിച്ച് അവതരിപ്പിച്ച ഹാപ്റ്റിക് ജെസ്റ്ററുകളാണ് ഇവയ്ക്ക് പകരം വയ്ക്കുന്നത്, കൂടാതെ മർദ്ദന-സെൻസിറ്റീവ് ഹാർഡ്വെയറിനും ആവശ്യമില്ല.

ഐപാഡിന്റെ ഐപാഡ് ബ്രാഞ്ചിലെ മാറ്റങ്ങൾ – ഇപ്പോൾ സ്വന്തം പേരിൽ, ഐപാഡ്സോസ് – ഒരു വലിയ ഇടപാട്. മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ ഭൂമി കുലുക്കിയില്ല, മൗസ് പിന്തുണ, വിഡ്ജെറ്റുകൾ, മെച്ചപ്പെട്ട മൾട്ടി വിൻഡോ സപ്പോർട്ട് തുടങ്ങിയവ മാക്ബുക്കിലെ ഡുമിം ഡുമിംഗിനെ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. മാക്ബുക്ക് പ്രോ, ഒരുപക്ഷേ, ഒരു ഐപാഡ് കാണാൻ നമുക്ക് ആശ്ചര്യപ്പെടാൻ കഴിയില്ല + സ്മാർട്ട് കീബോർഡ് കോംബോ മാക്ബുക്ക് എയർ പകരം.

IPadOS- ലുള്ള സ്ലൈഡറും ഒപ്പം മൾട്ടി വിൻഡോയും IPadOS- ലുള്ള സ്ലൈഡറും ഒപ്പം മൾട്ടി വിൻഡോയും IPadOS- ലുള്ള സ്ലൈഡറും ഒപ്പം മൾട്ടി വിൻഡോയും IPadOS- ലുള്ള സ്ലൈഡറും ഒപ്പം മൾട്ടി വിൻഡോയും
IPadOS- ലുള്ള സ്ലൈഡറും ഒപ്പം മൾട്ടി വിൻഡോയും

അപ്പോൾ, നിങ്ങൾ എന്ത് വിചാരിക്കുന്നു ഐഒഎസ് 13 ആണ്?

Comments are closed.