രൺബീർ കപൂറിനെ കബളിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഫാൻസിൻറെ വീഡിയോ വൈറലാകുന്നു – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ
രൺബീർ കപൂറിനെ കബളിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഫാൻസിൻറെ വീഡിയോ വൈറലാകുന്നു – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ
June 9, 2019
നിങ്ങൾ ഇരിക്കുന്ന സമയത്ത് ഭക്ഷണം നന്നായി കഴിക്കാം: പഠനം – ജാഗ്രൻ ഇംഗ്ലീഷ്
നിങ്ങൾ ഇരിക്കുന്ന സമയത്ത് ഭക്ഷണം നന്നായി കഴിക്കാം: പഠനം – ജാഗ്രൻ ഇംഗ്ലീഷ്
June 9, 2019
ഫാഷൻ ഫെയ്സ്ഓഫ്: ദീപിക പദുക്കോൺ അല്ലെങ്കിൽ മലൈക്ക അറോറ: രോഹിത് ബാൽ സാരി ധരിച്ചിരുന്നത് ആരാണ്? – പിങ്ക്വില്ല

ഡിസൈനർമാരുടെ ഗുൽഡസ്ത ശേഖരത്തിലെ ഒരേ സാരിയും ബോളിവുഡ് ലേഡീസ് രണ്ടും വ്യത്യസ്ത സന്ദർഭങ്ങളിലായിരുന്നു. ആരാണോ ഇത് നല്ലത് ധരിച്ചിരുന്നത്?

മറ്റൊരു ദിവസം, മറ്റൊരു ഫാഷൻ മുഖം! എല്ലാവർക്കുമായി പരസ്പരം പ്രചോദനം നൽകുന്ന ഒരു പോയിന്റിൽ ഫാഷൻ എത്തിയിരിക്കുന്നു. ദീപിക പദുകോൺ , മാളിക അറോറ എന്നീ രണ്ട് പ്രിയപ്പെട്ട ബോളിവുഡികളിലൊരാളാണിത്. രോഹിത് ബല്ലിന്റെ ഗുൽദാസ്ത ശേഖരത്തിൽ നിന്ന് വെടിയുതിർത്തുവെന്ന രണ്ട് സ്ത്രീകളും കവർച്ച നടത്തുകയായിരുന്നു. നമുക്കൊന്ന് നോക്കാം.

ദീപിക പദുക്കോൺ സാരിയുമായുള്ള പ്രണയ ബന്ധം പുലർത്തുന്നു. അവൾ ഏത് അവസരത്തിലും ദേശി വസ്ത്രധാരണത്തിൽ പങ്കെടുക്കാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു, ഒപ്പം അങ്ങനെ ചെയ്യുമ്പോൾ തന്നെ അവൾക്ക് നന്നായി പിടിച്ചുപറ്റാൻ സാധിക്കുന്നു. അങ്ങനെ ബാൽ സൃഷ്ടിച്ചിൽ നിന്ന് വെളുത്ത സാരി തിരഞ്ഞെടുത്തു, അവൾ തെറ്റൊന്നുമില്ല വ്യക്തമായ ആയിരുന്നു. ചുവന്ന, പൊൻ പുഷ്പങ്ങളുള്ള ഒരു വെളുത്ത കൂട്ടം, വെള്ളനിറത്തിലുള്ള കഴുത്ത് ബ്ലാസ് കൊണ്ട് അലങ്കരിച്ചിരുന്നു. സാരിയെ പ്രശംസിച്ച ഒരു ലളിതമായ ശൈലി. അവളുടെ തലമുടി അവളുടെ ക്ലാസിക് ബണിനടുത്തേക്ക് തിരിയുകയായിരുന്നു, അവളുടെ സാരിയിൽ പുഷ്പ അച്ചടിക്ക് പൊതിഞ്ഞ ചുവന്ന, പിങ്ക് പൂക്കൾ കൊണ്ട് അവൾ അലങ്കരിച്ചിരുന്നു. പ്രസ്താവന മുത്തുച്ചിപ്പി സാമഗ്രികൾ കൊണ്ട് അയാളെ ആകർഷിച്ചുകൊണ്ട് അവളുടെ ഭാവം നോക്കിക്കൊണ്ടിരുന്നു. പിങ്ക് കവിൾ, റോസ് മൂടിയകൾ, ചുവന്ന ചുണ്ടുകൾ എന്നിവ കറുത്ത പുഷ്പങ്ങൾ കൊണ്ട് അലങ്കരിക്കുന്നു.

രോഹിത് ബാൽ ഇവിടത്തെ ഒരു ഉത്സവത്തിൽ പങ്കെടുക്കാൻ മലൈക അറോറ എത്തിച്ചേർന്നു. പടുക്കോണിന്റെ വേദനയെ എതിർക്കുന്ന ഒരു നേർത്ത തൂവലുകളുള്ള അവൾ ലളിതമായി തൂങ്ങിക്കിടന്നു. അരോര അവളുടെ മുഖത്തേക്ക് കൂടുതൽ ആകർഷിച്ചു, മാൻ ടിക്ക എന്ന വസ്ത്രവും, വലിയ കഴുത്ത് കൊണ്ട് അതിൽ വലിയ പുതപ്പുകളും ഉണ്ടാക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു. അവളുടെ സൌന്ദര്യത്തിൽ പുഷ്പങ്ങൾ പൊതിഞ്ഞ ഒരു പിങ്ക് നിറത്തിലുള്ള ക്ലച്ച് ഉണ്ടായിരുന്നു. മാളികയും അവളുടെ മുടി പിന്നോട്ട് വലിച്ചെടുത്തു. എന്നാൽ ചില തുരുമ്പൻമാർ അവശേഷിച്ചില്ല. റോസിയുടെ കവിൾ, ആഴമുള്ള പിങ്ക് ചുണ്ടുകൾ, നല്ല കണ്ണുള്ള കണ്ണുകൾ എന്നിവ കല്യാണത്തിനു തയ്യാറായിക്കഴിഞ്ഞു!

ദീപിക പദുകോണിന്റെ ബ്ളൌസ് ബ്ലാക്ക് അവളുടെ ചില ബ്രൌണി പോയിൻറുകൾക്ക് കിട്ടി!

എന്താണ് നിങ്ങളുടെ ചിന്തകൾ? സാരി നന്നായി ധരിച്ചിരുന്നത് ആരാണ്? താഴെ അഭിപ്രായം നൽകി ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.

ഫാഷനും സൗന്ദര്യവും കൂടുതൽ: For @ pinkvillafashion

Comments are closed.