ശ്രീശീഥി റോഡിനൊപ്പം മനീഷ്ദേവിനെ വിഷമിപ്പിച്ചതിനെ തുടർന്ന് കാമിയ പഞ്ചാബി വെളിപ്പെടുത്തി.
ശ്രീശീഥി റോഡിനൊപ്പം മനീഷ്ദേവിനെ വിഷമിപ്പിച്ചതിനെ തുടർന്ന് കാമിയ പഞ്ചാബി വെളിപ്പെടുത്തി.
June 9, 2019
ഫാഷൻ ഫെയ്സ്ഓഫ്: ദീപിക പദുക്കോൺ അല്ലെങ്കിൽ മലൈക്ക അറോറ: രോഹിത് ബാൽ സാരി ധരിച്ചിരുന്നത് ആരാണ്? – പിങ്ക്വില്ല
ഫാഷൻ ഫെയ്സ്ഓഫ്: ദീപിക പദുക്കോൺ അല്ലെങ്കിൽ മലൈക്ക അറോറ: രോഹിത് ബാൽ സാരി ധരിച്ചിരുന്നത് ആരാണ്? – പിങ്ക്വില്ല
June 9, 2019
രൺബീർ കപൂറിനെ കബളിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഫാൻസിൻറെ വീഡിയോ വൈറലാകുന്നു – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ
അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്തത്: ജൂണ് 9, 2019, 15:53 ​​IST 5436 കാഴ്ചകൾ

ബോളിവുഡ് നടൻ രൺബീർ കപൂർ ഇപ്പോൾ വരാണസിയിൽ വരുന്നു. കാശി വിശ്വനാഥ ക്ഷേത്രത്തിൽ രൺബീർ, അലിയ ഭട്ട് എന്നിവ വൈറലിലേക്ക് പോയി, ഇപ്പോൾ ഇന്റർനെറ്റിൽ റൌണ്ട് ചെയ്യുന്ന ഒരു വീഡിയോ ഉണ്ട്. വീഡിയോയിൽ ഒരു ഫാൻ മീറ്റിംഗിൽ കാണാൻ കഴിയും, രൺബീർ തന്റെ കാൽക്കൽ തൊടാം. ആരാധകർക്ക് പ്രിയപ്പെട്ട അഭിനേതാക്കൾക്ക് ഒരു സമ്മാനവും ലഭിക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ തുറന്നപ്പോൾ രൺബീർ സോഫയിൽ ഇരിക്കുന്നതും കാണാം. ഫാൻസിനു ശേഷം ആരാധകരുടെ ഒരു തരം ഫാൻ ആണ് ഉള്ളതെങ്കിലും, സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ചില സോഷ്യൽ മീഡിയ ഉപയോക്താക്കൾക്കൊപ്പം ഇത് നല്ല രീതിയിൽ പോയിരുന്നില്ല. അവർ രൺബീറിനെ ട്രൂയിംഗ് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി, അയാൾ ‘ധൈര്യവും’ ‘അഹങ്കാരിയും’ എന്ന് പറഞ്ഞു. രൺബീർ താൻ ദൈവമാണെന്നു ചിന്തിച്ചിട്ടുണ്ടോ? രൺബീർ അടുത്ത ദിവസം ബ്രഹ്മശ്രീയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടും. ഷംഷര എന്ന ചിത്രത്തിൽ രൺബീറും അഭിനയിക്കും.

കൂടുതൽ വായിക്കുക

Comments are closed.