എൻവിഡിയയുടെ ജി-സിൻക്-എൻജഡ്ജ് ഉപയോഗിച്ച് സാംസങ് ആദ്യ ഗെയിമിംഗ് മോണിറ്റർ പുറത്തിറക്കി
എൻവിഡിയയുടെ ജി-സിൻക്-എൻജഡ്ജ് ഉപയോഗിച്ച് സാംസങ് ആദ്യ ഗെയിമിംഗ് മോണിറ്റർ പുറത്തിറക്കി
June 10, 2019
ചൈനയുടെ ഓയിൽ ഇറക്കുമതിയിൽ ഇടിവുണ്ടായതായി ബീജിംഗ് ഒളിമ്പിക്സ് ഇറാൻ ഇംപോർട്ട്സ് – OilPrice.com
ചൈനയുടെ ഓയിൽ ഇറക്കുമതിയിൽ ഇടിവുണ്ടായതായി ബീജിംഗ് ഒളിമ്പിക്സ് ഇറാൻ ഇംപോർട്ട്സ് – OilPrice.com
June 11, 2019
പോരാട്ടത്തിന് E3 പിസി ഗെയിമിംഗ് ഷോയിൽ Evil Genius 2 എന്ന പേരിൽ ആദ്യ ട്രെയിലർ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു – പോളിഗോൺ

യഥാർത്ഥ ഇവാൻ ജീനിയസ് 2004 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ പതിനഞ്ചുവർഷം കഴിഞ്ഞ്, കലാപം-ക്ലാസിക് വില്ലൻ സിമുലേറ്റർക്ക് തുടർച്ചയായി വിപുലീകരണം അവതരിപ്പിക്കുന്നു. തിങ്കളാഴ്ച ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് E3 പിസി ഗെയിമിങ് ഷോയിൽ, ഈഡൽ ജെനയസിന്റെ ആദ്യത്തെ ട്രെയിലർ ഡവലപ്പർ പ്രദർശിപ്പിച്ചത് 2 .

യഥാർത്ഥമായതു പോലെ, ലോകമെമ്പാടും പിടിച്ചെടുക്കാനുള്ള വില്ലൻ സൂപ്പർ മേൻമ പിൻതുടരയെ പോലെ, ഈ കഥാപാത്രത്തെ തുടച്ചുനീക്കുന്നതുപോലെ, ഒരു സൈന്യത്തിന്റെ സൈന്യം പോലെ ഒരു അഗ്നിപർവ്വതം കീഴുള്ള ഒരു അടിത്തറ പോലെ നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമായ എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളും നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകും. ലോകത്തിലെ ആധിപത്യത്തിന്റെ ലക്ഷ്യം കൈവരിക്കുന്നതിന് തയ്യാറാക്കിക്കൊണ്ട് നിങ്ങളുടെ ദുഷ്ട വില്ലൻസിന്റെ ഭാഗങ്ങൾ പരിഷ്ക്കരിച്ച് ഗെയിം വേളയിൽ നിങ്ങളുടെ സൂപ്പർ വില്ലൻ ഗുളിക നിയന്ത്രിക്കും.

യഥാർത്ഥ ഈവി ജീനിയസിനെ സംബന്ധിച്ച ആദ്യ യഥാർത്ഥ പരമ്പര ഇതാണ്, 2004 മുതൽ ഫ്രാഞ്ചൈസി മാത്രമാണ് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുള്ളത്. 2013 ൽ എവിൽ ജീനിയസ് ഓൺലൈൻ എന്ന സൗജന്യമായി പ്ലേ ചെയ്യാവുന്ന ഒരു മൊബൈൽ പതിപ്പ് പുറത്തിറങ്ങി. Evil Genius 2 ന്റെ ആദ്യ പ്രഖ്യാപനത്തിൽ, മത്സരം ഓൺലൈൻ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമാണെന്ന് ആരാധകർക്ക് ബോധ്യമുണ്ടായിരുന്നു, “ഈ സൂപ്പർ ഡ്യുപർ ക്ലിയർ നിർമ്മിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു – ഇത് ഒരു റിട്ടസ്റ്റർ അല്ല. ഈ ദുരന്തം ജീനിയസ് 2 പൂർണമായി തുടർച്ചയായി തുടരും, അത് സ്വതന്ത്രമായി കളിക്കില്ല. ”

ട്രെയിലർ ഒരു റിലീസ് തീയതി ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല, എന്നാൽ ഈയിടെ ജീനിയസ് 2 അതു പുറത്തു വരുമ്പോൾ സ്റ്റീം ലഭ്യമാകും.

Comments are closed.