ദയവായി ഞങ്ങളോട് ഐഫോൺ പറയുക 11 ഇതുപോലെ തോന്നില്ല – ടോമിന്റെ ഗൈഡ്
ദയവായി ഞങ്ങളോട് ഐഫോൺ പറയുക 11 ഇതുപോലെ തോന്നില്ല – ടോമിന്റെ ഗൈഡ്
June 10, 2019
എൻവിഡിയയുടെ ജി-സിൻക്-എൻജഡ്ജ് ഉപയോഗിച്ച് സാംസങ് ആദ്യ ഗെയിമിംഗ് മോണിറ്റർ പുറത്തിറക്കി
എൻവിഡിയയുടെ ജി-സിൻക്-എൻജഡ്ജ് ഉപയോഗിച്ച് സാംസങ് ആദ്യ ഗെയിമിംഗ് മോണിറ്റർ പുറത്തിറക്കി
June 10, 2019
Radeon RX 5700 XT ഗെയിമിംഗ് പ്രകടന തടസ്സങ്ങൾ – RTX 2070 ടാക്കീൾസ് ഈസി – Wccftech

AMD ന്റെ ബക്കറ്റില് ഒരു ദ്വാരം ഉണ്ട്, അതു വരാനിരിക്കുന്ന AMD Radeon RX 5700 XT എന്ന ഗെയിമിംഗ് പ്രകടനവും കാർഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കുറച്ചു വിശദാംശങ്ങൾ ചോർത്തിയിട്ടുണ്ട്. ലീക്ക് തന്നെ രാജ്യത്ത് നമ്മുടെ സുഹൃത്തുക്കൾ മുഖേന വെളിച്ചത്തു കൊണ്ടുവന്നു വിദെഒചര്ദ്ജ് എന്നാൽ ട്വിറ്ററിൽ നിന്നും ലഭ്യമാക്കുന്നു ചെയ്തു @സ്പര്തന്ഗെഎക് അധികം എ൩ ന് വരാനിരിക്കുന്ന അവതരണത്തിൽ നിന്നും ആണ് ഷോകേസ് അടുത്ത ഹൊറൈസൺ ഗെയിമിംഗ് സ്ലൈഡ് പങ്കിടാൻ സന്തോഷമുണ്ട് കൂടുതൽ ആയിരുന്നു. നമുക്ക് മുഴുവൻ വെളിപ്പെടുത്താൻ പോകുന്നതിന് ഏതാനും മണിക്കൂറുകൾ മാത്രമേ പുതിയ വിവരങ്ങൾ ലഭ്യമാക്കാൻ പോകൂ.

1440p ഗെയിമിംഗിൽ ആർടിസൺ 2070 ൽ Radeon RX 5700 XT എളുപ്പത്തിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കും, ഇത് ജിപിയുക്ക് നിലവിലെ Radeon Vega ലൈൻഅപ്പ് പകരം വയ്ക്കാൻ കഴിയുന്നതാണ്. വിശദാംശങ്ങൾ ടെസ്റ്റ് സംവിധാനങ്ങളിൽ കുറവല്ല, എന്നാൽ പ്രകടനത്തിന്റെ പ്രകടനത്തെ കാർഡിന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടന API- ൽ കാണിക്കുന്നു, അത് ഫീൽഡ് ഒരു ഫീൽഡ് ആയിരിക്കണം. ആർട്ടിക്സ് 2070 താരതമ്യം ചെയ്യുമ്പോൾ റഫറൻസ് ക്ലോക്കുകൾ ഉപയോഗിക്കുമോ എന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് ഉറപ്പില്ല. ഇത് സ്ഥാപകന്റെ പതിപ്പിനെക്കാൾ കുറവാണ്, അല്ലെങ്കിൽ സ്ഥാപകന്റെ എഡിഷൻ ക്ലോക്ക് നിരക്ക്.

മുമ്പത്തെ ചോർച്ചയിൽ നിന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് അറിയാം Radeon RX 5700 XT ഒരു ബ്ലോവർ ശൈലി തണുപ്പിക്കുന്നതാണ്, ഒരു കയ്യടി ഒരു ബിറ്റ് എന്നാൽ അവർ അവരുടെ സ്ഥാനം, ചുവന്ന ആക്സന്റ് കൊണ്ട് വെള്ളി നിറം ഫീച്ചർ. രണ്ട് 8 പിഞ്ച് പിസിഐ ഊർജ്ജകണകാരികളെ തീർച്ചയായും അഭിനയിക്കുമെന്ന് ഇപ്പോൾ നമുക്കറിയാം. ഒരു ടി.ടി.പി സ്ഫോടനം ഉണ്ടാകുന്നതിന് മുമ്പുതന്നെ അവ നിലനിർത്തിയിരിക്കുക. കാരണം അത് അവർക്ക് നൽകാനാകുന്ന എല്ലാ ശക്തിയും ആവശ്യമാണെന്ന് അർത്ഥമില്ല. ഈ സമയം ടാങ്കിൽ റാഡൺ കുറച്ചു ദൂരം മാറിയിരിക്കാം, ചിലപ്പോൾ ഇത് ചിലവഴിക്കുക.

അപ്ഡേറ്റ്: സ്പെക്കുകൾ വെളിപ്പെടുത്തി

AMD Radeon RX 5700 XT Specs: 2560 കോറുകൾ, 8 ജിബി GDDR6 VRAM, 9.75 TFLOPs കംപ്യൂട്ട് പവർ

ഏറ്റവും പുതിയ ആർഡ്എൻഎ കോർജ് ആർക്കിടെക്ചർ ഉപയോഗപ്പെടുത്തുന്ന 7nm നാവി ജിപിയു അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് AMD Radeon RX 5700 XT. ഡിഎംഎൻഎ ആർക്കിടെക്ചറിൻറെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ ജിസിഎൻ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ഗ്രാഫിക്സ് കാർഡുകളേക്കാൾ മികച്ച ഗെയിമിങ് പ്രകടനത്തെ പരിഷ്ക്കരിക്കുന്ന യൂണിറ്റ് ഡിസൈൻ ചെയ്ത കംമ്പ് യൂണിറ്റ് ഡിസൈൻ റിഡംപ് ചെയ്യപ്പെടുന്നു. നവീന ജിപിയു യ്ക്കുള്ള ചില പ്രധാന പരിഷ്കരണങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുത്തും:

  • പുതിയ കമ്പ്യൂട്ട് യൂണിറ്റ് ഡിസൈൻ
  • മൾട്ടി ലെവൽ കാഷെ ശ്രേണി
  • സ്ട്രീംലൈനിഡ് ഗ്രാഫിക്സ് പൈപ്പ്ലൈൻ

റാഡിയൺ ആർഎക്സ് 5700 XT മൊത്തത്തിൽ 40 കമ്പ്യൂട്ട് യൂണിറ്റുകളും ഉണ്ട്, കൂടാതെ എഎംഡി ഇതിനകം 64 ക്വാഡ് പ്രോസസറുകളെ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ടെന്ന് എഎംഡി ഉറപ്പുവരുത്തിയതിനു ശേഷം ഞങ്ങൾ ആകെ 2560 സ്ട്രീം പ്രൊസസ്സറുകൾ നേടുകയും ചെയ്യും. 1605 മെഗാഹെട്സ് അടിസ്ഥാന ഘടികാരത്തിൽ ആണ് ചിപ്പ് ക്ലോക്ക് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്, എന്നാൽ രണ്ട് ക്ലോക്ക് വേഗതയും ഒരു ബൂസ്റ്റ് ക്ലോക്കും ഒരു ഗെയിം ഘടികവും ഉൾപ്പെടുന്നു. ഗെയിം ക്ലോക്ക് 1755 മെഗാഹെർഡ്സ് ആയിരിക്കുമ്പോഴാണ് ബൂസ്റ്റ് ക്ലോക്ക് 1905 മെഗാഹെർട്സ് റേറ്റിംഗ്. ഈ രണ്ട് വ്യത്യാസങ്ങൾ ഞാൻ ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നതെന്ത് എന്നതാണ്, റഫറൻസ് കാർഡ് തകരാറിലാകാൻ കഴിയുന്ന പരമാവധി വേഗതയാണ്, എന്നാൽ ഗെയിമിംഗ് ഗെയിമിംഗിനുള്ള ശരാശരി ക്ലോക്ക് വേഗത ‘ഗെയിം ക്ലോക്ക്’ തന്നെ.

RDN- യുടെ 7nm നാവി GPU ഉള്ള AMD ന്റെ അടുത്ത-ജനറേറ്റർ Radeon RX 5700 XT ഗ്രാഫിക്സ് കാർഡ് ആദ്യ ചിത്രം. (ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റുകൾ: വീഡിയോകോഡ്സ്)

RDN- യുടെ 7nm നാവി GPU ഉള്ള AMD ന്റെ അടുത്ത-ജനറേറ്റർ Radeon RX 5700 XT ഗ്രാഫിക്സ് കാർഡ് ആദ്യ ചിത്രം. (

ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റുകൾ: വീഡിയോകോഡ്സ്

)

റെമോൺ RX 5700 XT ൽ നിന്ന് കൃത്യമായി കണക്കുകൂട്ടുന്ന പരമാവധി 9.75 ടിഎഫ്എൽഒപ്പുകൾ AMD പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. 256 ബിറ്റ് വൈഡ് ബസ് ഇന്റർഫേസ് പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്ന 8 ജിബി ജി.ഡി.ആർ. എഎംഡി തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് അതേ സമയം 14 ജിബിപിഎസ് GDDR6 ആണ് ചെയ്യുന്നത് എന്വിഡിയാ ചെയ്യുന്നത്, അല്ലെങ്കിൽ 10-12 ജിബിപിഎസ്യിലുള്ള കൂടുതൽ വിലകുറഞ്ഞ ബദലുകളിലേക്ക് പോകുന്നത് കണ്ടാൽ അത് രസകരമായിരിക്കും. ഇതിനുപുറമേ, ഒരു എക്സ് ടി വേരിയന്റ് ഉള്ളതിനാൽ എഎംഡി ഗ്രാഫിക്സ് കാർഡുകളുടെ കാര്യത്തിൽ എല്ലായ്പ്പോഴും ഒരു കട്ട് ഡൗൺ പ്രോ വേരിയന്റ് ഉണ്ടായിരിക്കണം. അതുകൊണ്ടുതന്നെ AMD ന് റഡെയിൺ RX 5700 പ്രോ അവരുടെ E3 ‘അടുത്ത ഹൊറൈസൺ’ പരിപാടിയിൽ പ്രഖ്യാപനത്തിന് തയ്യാറാണെങ്കിൽ ഒരു അത്ഭുതവും ഉണ്ടാകില്ല.

AMD Radeon RX 5700 ‘നാവി ജിപിയു’ ആദ്യവിവരങ്ങൾ പുറത്തിറക്കി – 180W ഉം 150W TDP കളും ഉള്ള രണ്ട് SKUs

ആശയങ്ങൾക്കപ്പുറം, വരാൻപോകുന്ന Radeon RX 5000 ഗ്രാഫിക്സ് കാർഡുകളിലെ ചില വിവരങ്ങൾ ഞങ്ങളോട് പറഞ്ഞ കമ്പമ്പിൽ നിന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ ലഭിച്ചു. 180 ഡി ടി പി പി (മൊത്തം ബോർഡ് പവർ) 180W TBP ഉള്ള 150W TDP മോഡലും 180 ഡിടിപി മോഡൽ, രണ്ട് വേരിയന്റുകളുമാണ് എഎംഡി റാഡിയൺ ആർഎക്സ് 5000 സീരീസ് അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. ജിഎഫ്ഫോസ് ആർടിഎക്സ് 2070 ന്റേത് അവരുടെ റീഡൺ ആർഎക്സ് 5700 ഗ്രാഫിക്സ് കാർഡിൻറെ ഡെമോ എൻഡിഡി 175W TDP ഗ്രാഫിക് കാർഡാണ്. എൻവിഡിയയുടെ ടിഡിപി റേറ്റിംഗ് ജിപിയു കോർ മാത്രമല്ല.

എഎംഡി Radeon നാവി RX 5700 ലീകെദ് സ്പെക്സ് & കിംവദന്തികൾ വില

ഗ്രാഫിക്സ് കാർഡ് ജിപിയു സ്ട്രീം
പ്രൊസസ്സറുകൾ
മെമ്മറി
ഇന്റർഫേസ്
മെമ്മറി
ശേഷി
പ്രകടനം ക്ലാസ്
(മത്സരം)
വില
RX 5700 XT നവി XT 2560 256-ബിറ്റ് 8 GB GDDR6 RTX 2070 $ 499 യുഎസ്
RX 5700 പ്രോ നവി പ്രോ TBA TBA TBA RTX 2060 $ 399 യുഎസ്

NVIDIA GeForce RTX 2070 നേക്കാൾ 10% വേഗത്തിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന Radeon RX 5000 സീരീസ് ഗ്രാഫിക് കാർഡിലെ ചില ഡെമോകൾ ഞങ്ങൾ കാണിച്ചുതന്നിട്ടുണ്ട് . കുറഞ്ഞത് രണ്ട് വേരിയൻറുകൾ ലഭ്യമാക്കും, 180W TDP (225W TBP) വില $ 499 യുഎസ്. 150W TDP (180W TBP) SKU വില ചുറ്റും $ 399 യുഎസ്. വിലനിർണ്ണയം ഇപ്പോഴും സ്ഥിരീകരിക്കപ്പെട്ടിട്ടില്ലെങ്കിലും ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കുള്ളിൽ E3 ലെ Next Horizon ഇവന്റിൽ കൂടുതൽ വിശദാംശങ്ങൾ ഞങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, അതിനാൽ ഞങ്ങളുടെ കവറേജ് ട്യൂൺ ചെയ്ത് നിലനിർത്തുന്നത് ഉറപ്പാക്കുക.

ഏത് എഎംഡി റാഡിയോൺ നവി ഗ്രാഫിക്സ് കാർഡ് നിങ്ങൾ വാങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവോ?

ഉറവിടങ്ങൾ: സ്പാർട്ടൻ ഗീക്ക് ‘

ഈ പോസ്റ്റിൽ സൂചിപ്പിച്ച ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ

RTX 2070

RTX 2070
ഡോളർ 550

മുകളിലുള്ള ലിങ്കുകൾ അനുബന്ധ ലിങ്കുകളാണ്. ഒരു ആമസോൺ അസോസിയേറ്റ് എന്ന നിലയിൽ, Wccftech.com യോഗ്യതാ നിർണയിനത്തിൽ നിന്ന് നേടാം.

പങ്കിടുക ട്വീറ്റ് സമർപ്പിക്കുക

Comments are closed.