ജെറ്റ് എയർവെയ്സ് റൺവേയുടെ ഇത്തിഹാദ്, ഹിന്ദുജ ബാൽക് – ലൈവ്മിന്റ്
ജെറ്റ് എയർവെയ്സ് റൺവേയുടെ ഇത്തിഹാദ്, ഹിന്ദുജ ബാൽക് – ലൈവ്മിന്റ്
June 11, 2019
2019 ലെ ലോകകപ്പ് ഫുട്ബോളിൽ സ്റ്റീവ് സ്മിത്ത് കളിക്കാൻ വിരാട് കോഹ്ലി ആരാധകരോട് സംസാരിക്കുന്നു – സ്റ്റീവ് വോ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
2019 ലെ ലോകകപ്പ് ഫുട്ബോളിൽ സ്റ്റീവ് സ്മിത്ത് കളിക്കാൻ വിരാട് കോഹ്ലി ആരാധകരോട് സംസാരിക്കുന്നു – സ്റ്റീവ് വോ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
June 11, 2019
അന്താരാഷ്ട്ര ക്രിക്കറ്റ് കൗൺസിലിന്റെ ഉദ്ഘാടന മത്സരം ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്കെതിരെയാണ്

2019 ലെ ഐസിസി മെട്രോ ലോകകപ്പ് ടൂർണമെന്റിലെ നാലാം മത്സരത്തിൽ തോറ്റൺ മത്സരത്തിൽ ഓസ്ട്രേലിയയെ നേരിടും. 1999 ന് ശേഷമുള്ള ആദ്യ ലോകകപ്പിന് കളമൊരുങ്ങി.

അവലോകനം

ഓസ്ട്രേലിയ പാകിസ്ഥാൻ

കൗണ്ടി ഗ്രൌണ്ട് തൗണ്ടുൺ, ടൗട്ടൺ
2019 ഐ സി സി പുരുഷ ടീം ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പ്, മത്സരം 17
ബുധൻ, 12 ജൂൺ; 10.30am ലോക്കൽ, 09.30 GMT

ഓവലിൽ ഓവലിൽ നടക്കുന്ന ആദ്യ പകുതിയിൽ ഓസീസ് ജേതാക്കളായ ഇന്ത്യ 9-0 എന്ന സ്കോറിനൊപ്പമെത്തി. ഓസീസ് ബൗളർമാർ ഒരുമിച്ച് ഇന്ത്യയെ തോൽപ്പിച്ചു. ഏറ്റവും കൂടുതൽ പേരെ വേട്ടയാടിച്ച വേഗത്തിൽ ബാറ്റ്സ്മാൻമാരെ വേട്ടയാടാൻ ബാറ്റ്സ്മാന്മാർ ശ്രമിച്ചു. എന്നാൽ, കളി നിർത്തിവച്ച മത്സരം ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്ക് ഒരു പോലെ നഷ്ടപ്പെട്ടു. എന്നിരുന്നാലും അലക്സ് കരെയിയുടെ പ്രകടനത്തിൽ നിന്നും അവരുടെ ഹൃദയമിടിപ്പ് നേടാൻ കഴിയും.

എതിരാളികൾ പാകിസ്താൻ, യു.എ.ഇയിൽ രണ്ട് മാസം മുൻപ് ഓസീസ് ടീമിന് 5-0 ന് തോറ്റ ഇന്ത്യ, ആരോൺ ഫിഞ്ചിന്റെ പുരുഷന്മാരെ വിജയികളാക്കാൻ വിമുഖത കാട്ടണം.

പാകിസ്താൻ തങ്ങളുടെ ‘പ്രവചിക്കാനാവാത്ത’ ടാഗുകൾ വരെ ജീവിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്, ഇതുവരെ ലോകകപ്പിലെ വ്യത്യസ്തമായ ഫലങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. വെസ്റ്റിൻഡീസിനെ 10 വിക്കറ്റിന് തോൽപ്പിച്ച ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരായ പരമ്പരയിൽ 14 റൺസിന്റെ തോൽവി അവർ മറികടന്നു. ശ്രീലങ്കയ്ക്കെതിരായ മത്സരത്തിൽ തോൽക്കുന്ന അവസരത്തിൽ അവർ പരാജയപ്പെട്ടു, കാരണം അവരുടെ സംഘർഷം പൂർണ്ണമായി കഴുകിക്കൊണ്ടിരുന്നു. ഓസ്ട്രേലിയയിൽ ശക്തമായ എതിർപ്പിനെ നേരിടാൻ അവർ ഇംഗ്ലണ്ടിനെതിരെ ചെയ്തതുപോലെ, അവർ സമാനമായ തീവ്രത, വധശിക്ഷ നടപ്പാക്കേണ്ടതുണ്ട്.

വീഡിയോ cwc19 09 Mar 19

മികച്ച ഇന്നിംഗ്സ്: വഹാബ് റിയാസ് ഷെയ്ൻ വാട്സണിന്റെ പന്ത്

പ്രധാന കളിക്കാർ

ഗ്ലെൻ മാക്സ്വെൽ (ഓസ്ട്രേലിയ): തന്റെ കഴിവുകളുള്ളതും പരുക്കൻ കുപ്പായമണിഞ്ഞതുമായ കഴിവുകൾ കൊണ്ട് മാക്സ്വെൽ ഒരു ക്രിക്കറ്റ് മത്സരം മാറ്റാൻ കഴിവുള്ളവനാണ്. പാക്കിസ്ഥാനെതിരെ 55 റൺസാണ് വലതു കൈകാർക്ക്. കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് മത്സരങ്ങളിൽ 71, 98, 70 എന്നീ സെഞ്ചുറികൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്.

വീഡിയോ cwc19 03 ജൂൺ 19

സിഡബ്ല്യുസി 19: ഇന്ൻ വി പാക് – ബാബർ അസം 63 ന്റെ പ്രത്യേകതകൾ

ബാബർ ആസാം (പാകിസ്താൻ): ഇംഗ്ലണ്ടിൽ എത്തിയതിന് ശേഷം ബാബർ ആസാം മൂന്നാം സീസണിൽ സ്ഥിരതയാർന്ന പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചു. പാകിസ്താൻ ഇന്നിംഗ്സ് കളിക്കുന്ന ഓസ്ട്രേലിയൻ പേസ് ആക്രമണത്തിന്റെ ഗുണനിലവാരം പിടിച്ചുപറ്റാനാണ് വലങ്കയ്യൻ തന്റെ കണിശമായ തന്ത്രങ്ങളും ഫലപ്രദമായ സ്ട്രോക്ക് പ്ലേയുമായത്.

വ്യവസ്ഥകൾ:

പകൽ വരണ്ടതും മഴയെക്കുറിച്ചും തുറന്നാൽ പ്രതീക്ഷിക്കാം, പക്ഷേ മഴയുടെ സാധ്യത കുറയ്ക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ഫാസ്റ്റ് ബൗളർമാർക്കുവേണ്ടി ചില സഹായങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന പിച്ചിൽ നായകന്മാർ ആദ്യം ഫീൽഡ് ചെയ്യാൻ ശ്രമിക്കും.

സ്ക്വാഡുകൾ

ഓസ്ട്രേലിയ: ആരോൺ ഫിഞ്ച് (ക്യാപ്റ്റൻ), ഡേവിഡ് വാർനർ, ഉസ്മാൻ ഖവാജ, സ്റ്റീവ് സ്മിത്ത്, ഷോൺ മാർഷ്, അലക്സ് കാരി, മാക്കസ് സ്റ്റോയിനിസ്, ഗ്ലെൻ മാക്സ്വെൽ, മിച്ചൽ സ്റ്റാർക്ക്, കെയ്ൻ റിച്ചാർഡ്സൺ, പാറ്റ് കുമ്മിൻസ്, ജാസൺ ബെഹ്റൻഡോർഫ്, നഥാൻ കോൾട്ടർ നൈൽ, ആദം സാമ്പ, നഥാൻ ലിയോൺ

പാകിസ്താൻ: സർഫറാസ് അഹമ്മദ്, ഹസൻ അലി, ഷഹീൻ അഫ്രീദി, മൊഹമ്മദ് അമീർ, ബാബർ അസം, മുഹമ്മദ് ഹഫീസ്, മുഹമ്മദ് ഹസ്നെയ്ൻ, ഇമാം ഉൾ ഹഖ്, ഷാതാബ് ഖാൻ, ഷാഹിബ് മാലിക്, വഹാബ് റിയാസ്, ഹാരിസ് സൊഹൈൽ, ഇമാദ് വസീം, ഫഖർസമാൻ

Comments are closed.