2019 ലെ ലോകകപ്പ് ഫുട്ബോളിൽ സ്റ്റീവ് സ്മിത്ത് കളിക്കാൻ വിരാട് കോഹ്ലി ആരാധകരോട് സംസാരിക്കുന്നു – സ്റ്റീവ് വോ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
2019 ലെ ലോകകപ്പ് ഫുട്ബോളിൽ സ്റ്റീവ് സ്മിത്ത് കളിക്കാൻ വിരാട് കോഹ്ലി ആരാധകരോട് സംസാരിക്കുന്നു – സ്റ്റീവ് വോ – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
June 11, 2019
ചുഴലിക്കാറ്റ് 'വയ' ഗുരുതരമായ ചുഴലിക്കാറ്റ് കൊടുങ്കാറ്റിലേക്ക് നീങ്ങുന്നു-ഇക്കണോമിക് ടൈംസ്
ചുഴലിക്കാറ്റ് 'വയ' ഗുരുതരമായ ചുഴലിക്കാറ്റ് കൊടുങ്കാറ്റിലേക്ക് നീങ്ങുന്നു-ഇക്കണോമിക് ടൈംസ്
June 11, 2019
ഫുൾ ഡിസ്പ്ലേയിലെ ആപ്പിൾ ആർഗേജൻസ് – ഫെസ്റ്റപ്പേർസ്

ആപ്പിളിന്റെ പുതിയ പ്രോ ഡിസ്പ്ലേ XDR മോണിറ്റിയ്ക്കായി ആയിരക്കണക്കിന് ഡോളർ വാങ്ങാൻ പ്രൊഫഷണൽ ഫോട്ടോഗ്രാഫറോ വീഡിയോ എഡിറ്ററോ നിരവധി കാരണങ്ങൾ ഉണ്ട്. എന്നാൽ ആപ്പിൾ മാത്രമേ ആരെയും – പ്രൊഫഷണലായ അല്ലെങ്കിൽ മറ്റാരെയെങ്കിലും ചിന്തിക്കാനാവുമെന്ന് അഗാധമായി ചിന്തിക്കേണ്ടിയിരിക്കുന്നു – അതുമായി മുന്നോട്ടുപോകാൻ ഒരു സ്റ്റാൻഡേർഡ് ആയിരം ഡോളർ വേണം.

നിങ്ങൾ ആ അവകാശം വായിച്ചു. നിങ്ങൾ 5,000 ഡോളർ അല്ലെങ്കിൽ 6,000 ഡോളർ വിലകൊടുത്തുവാങ്ങിയ മോണിറ്റർ നേരിട്ട് സൂക്ഷിക്കാൻ ആയിരം ഡോളർ. ഇത് തിളങ്ങുന്നു! അത് കറങ്ങുന്നു! അതു ഉയർത്തുകയും താഴ്ത്തുകയും! വരിക.

ഞാൻ ഒരു അപരിചിതമായ ആപ്പിൾ ആരാധകനാണ്. ഞാൻ ഒരു മാക്ബുക്ക് പ്രോ ഈ കഥ ടൈപ്പ്, ഞാൻ രണ്ട് ഐപാഡ് പ്രോ ഉപയോഗിക്കുക 12.9 “ജോലി വേണ്ടി രസകരമായ വേണ്ടി, ഞാൻ ഒരു ഐഫോൺ എക്സ് ഞങ്ങൾക്കുണ്ട്. ഞാൻ ടെക്ക് സ്നേഹിക്കുന്നു, ഞാൻ ഏറ്റവും പുതിയ ഏറ്റവും മികച്ച ആപ്പിളിന്റെ പ്രോ ഡിസ്പ്ലേ XDR ആണെന്ന് വാദിക്കുന്ന Fstoppers- ന്റെ സഹപ്രവർത്തകനായ സ്റ്റീവൻ കാംഫിന് ഞാൻ വിലക്കിക്കൊടുക്കും, എന്നാൽ ഒരു മോണിറ്റർ സ്റ്റാൻഡിനായി $ 1,000 ചാർജ് ചെയ്യുന്നത് അസംബന്ധങ്ങളുടെ ഉയരം തന്നെയാണ്.

നിങ്ങളുടെ വിരൽത്തുമ്പിൽ ലോകം സ്ഥാപിക്കുന്ന ഒരു പോർട്ടബിൾ കമ്പ്യൂട്ടറിനായി നിങ്ങളുടെ ഡിസ്പ്ലെ നിലനിർത്താൻ ലോഹത്തിൻറെ ഹന്കിലുടനീളം കൂടുതൽ ചെലവിടുന്നതിനുള്ള ആശയം, നിങ്ങളുടെ പോക്കറ്റിൽ ഒതുങ്ങുകയാണ്.

ഫ്ളാൻഡേഴ്സ് പോലെയുള്ള ഹൈ-എൻഡ് മോണിറ്ററിന്റെ വിലകുറഞ്ഞ ചിലവ് കൊടുത്തിട്ടുണ്ടെന്ന് ചിലർ വാദിക്കുന്നു, നിങ്ങളുടെ മൊത്തം ചിലവ് 6,000 ഡോളർ അല്ലെങ്കിൽ $ 7,000 എന്ന നിലവാരത്തിലുള്ള ഡിസ്പ്ലേയ്ക്കായി സ്റ്റാൻഡേർഡ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് (സ്റ്റാൻഡേർഡ്) ആയി കൊണ്ടുവരാം. എന്നാൽ, യഥാർഥത്തിൽ, ഒരു സ്റ്റാൻഡിനേക്കാൾ കൂടുതൽ അധിക പണം ചെലവഴിക്കാനുള്ള പോയിന്റ് എന്താണ്?

നിങ്ങളുടെ പുതിയ മാക് പ്രോ കംപ്യൂട്ടറിനു നേരെ അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ മണി മുഴക്കാം അല്ലെങ്കിൽ ഡംമിസിനുള്ള ബിസിനസ്സ് പ്ലാനുകൾ , ടേം മണി റൈഡർ , സ്റ്റാക്ക് സേവിംഗ്സ് , എന്തുകൊണ്ട് അവർ എന്നെ പഠിപ്പിച്ചിരുന്നില്ല സ്കൂൾ: 99 പേഴ്സണൽ മണി മാനേജ്മെന്റ് തത്വങ്ങൾ തങ്ങളുടേത് , എല്ലാം തന്നെ മികച്ച നിലയിലാണെങ്കിൽ, അത് $ 1,000 എന്ന നിലയിലായിരിക്കും.

നിങ്ങളുടെ $ 6000 മോണിറ്ററിനായി കൂടുതൽ സുഗമമായ പരിഹാരം നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമായിരിക്കാം, എന്നാൽ ആപ്പിളിനെ അപേക്ഷിച്ച് വളരെ കുറഞ്ഞ നിലയിലുള്ള റീട്ടെയിൽ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ധാരാളം ഉണ്ട്. അവർ കുപെർടിനോ ഉല്പന്നത്തിന്റെ നില കൈവരിക്കാതിരുന്നാൽ, അവർ നിങ്ങളുടെ മോണിറ്ററിനെ ഒരേ സ്ഥലത്ത് തന്നെ നിലനിർത്തും.

ഞാൻ ആപ്പിൾ ആവാസവ്യവസ്ഥയിൽ മുഴുകിക്കഴിഞ്ഞു, പക്ഷേ പ്രോ സ്റ്റാൻഡ് ആ വിലയിൽ ഒട്ടും യോജിക്കുന്നില്ല.

നിങ്ങൾ ഒരു മോണിറ്റർ സ്റ്റാൻഡിൽ 1000 ഡോളർ ചെലവഴിക്കാമോ? താഴെ ഒരു അഭിപ്രായം താഴേക്കിട്ട് ആപ്പിളിന്റെ വിലനിർണ്ണയത്തെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങളെ അറിയിക്കുക.

Comments are closed.