ബ്രസീൽ വി പെറു: കാസെമിറോ മറ്റൊരു തകർപ്പൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു – പക്ഷേ ഒരെണ്ണം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല – ഫോക്സ് സ്പോർട്സ് ഏഷ്യ
ബ്രസീൽ വി പെറു: കാസെമിറോ മറ്റൊരു തകർപ്പൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു – പക്ഷേ ഒരെണ്ണം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല – ഫോക്സ് സ്പോർട്സ് ഏഷ്യ
July 6, 2019
ഹോണർ ബാൻഡ് 5 കളിയാക്കി, ഹോണർ 9 എക്‌സിനൊപ്പം സമാരംഭിക്കാം – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com
ഹോണർ ബാൻഡ് 5 കളിയാക്കി, ഹോണർ 9 എക്‌സിനൊപ്പം സമാരംഭിക്കാം – GSMArena.com വാർത്ത – GSMArena.com
July 7, 2019
ഡെൽ എക്സ്പിഎസ് 13 റോക്കിംഗ് ഇന്റൽ പത്താം ജനറൽ ധൂമകേതു തടാകം-യു സിപിയു പുതിയ ബെഞ്ച്മാർക്കുകളിൽ ചോർന്നു – ഹോട്ട് ഹാർഡ്‌വെയർ
ഇന്റൽ കാനൻ തടാകം

ഞങ്ങൾ എ‌എം‌ഡിയുടെ വലിയ തലത്തിലാണ്

Ryzen 3000

സെൻ 2 ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പ്രോസസർ സമാരംഭം. എല്ലാ അക്ക accounts ണ്ടുകളിലും, എ‌എം‌ഡിക്ക് ഒരു യഥാർത്ഥ വിജയിയെ കൈയ്യിൽ കാണുന്നു, ഒപ്പം ഇന്റലും

അൽപ്പം ആശങ്കയുണ്ട്

അതിന്റെ ദീർഘകാല ശത്രു ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പിസി വിപണിയിൽ എത്രമാത്രം സ്വാധീനം ചെലുത്തും എന്നതിനെക്കുറിച്ച്.

എന്നാൽ, കാര്യങ്ങൾ ലാപ്ടോപ് വശത്ത്, ഇന്റൽ ഇപ്പോഴും എഎംഡി മേൽ ഒരു നേട്ടം ഉറപ്പിച്ചു, 10 ാം തലമുറ കോമറ്റ് തടാകം-യു പ്രൊസസ്സറുകൾക്കുള്ള പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു തുടരാം. കോർ i7-10510U പുതിയ ഗീക്ക്ബെഞ്ച് കണക്കുകളിൽ കാണിച്ചിരിക്കുന്നു, മാത്രമല്ല കാര്യങ്ങൾ ഇന്റലിന് വളരെ മികച്ചതായി തോന്നുന്നു.

കോർ i7-10510U ഇപ്പോഴും 14nm ഭാഗമാണ് (15W), കൂടാതെ 8 ത്രെഡുകൾ പ്രവർത്തിപ്പിക്കാൻ കഴിവുള്ള 4 ഫിസിക്കൽ കോർ ഉപയോഗിച്ച് ഇത് ക്രമീകരിച്ചിരിക്കുന്നു. ഡെൽ എക്സ്പിഎസ് 13 7390 നോട്ട്ബുക്കിനുള്ളിൽ പ്രൈമർ ചെയ്ത ഈ പ്രോസസ്സറിൽ 2.29GHz അടിസ്ഥാന ക്ലോക്കും 4.89GHz ബൂസ്റ്റ് ക്ലോക്കും ഉണ്ട്.

ധൂമകേതു തടാകം യു

എല്ലാം പറയുകയും ചെയ്തു കഴിയുകയും ചെയ്യുമ്പോൾ, ഞങ്ങൾ സിംഗിൾ-കോർ സ്കോർ 5248 ഉം മൾട്ടി-കോർ സ്കോർ 17676 ഉം ആണ് നോക്കുന്നത്, ഇത് ഇന്റലിന്റെ ലോംഗ്-ഇൻ-ദി-ടൂത്ത് 14nm പ്രോസസ് നോഡിൽ നിന്ന് ശ്രദ്ധേയമാണ്. താരതമ്യത്തിനായി, എ‌എം‌ഡി റൈസൺ 7 3750 എച്ച് – 4 കോറുകൾ‌ / 8 ത്രെഡുകൾ‌, 2.3GHz / 4GHz (ബേസ് / ബൂസ്റ്റ്) – സിംഗിൾ‌ കോർ‌ ബെഞ്ച്‌മാർ‌ക്കിൽ‌ 4200 ഉം മൾ‌ട്ടി കോർ‌ ബെഞ്ച്‌മാർ‌ക്കിൽ‌ 13000 ഉം സ്കോറുകൾ‌ സ്ഥാപിക്കുന്നു. .

റൈസൺ 3000 ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പ്രോസസറുകളിൽ കാണുന്ന 7nm Zen 2 എന്നതിനേക്കാൾ 12nm Zen + വാസ്തുവിദ്യയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ് Ryzen 7 3750H (35W). ആദ്യത്തെ 7nm APU- കൾ ഈ വർഷാവസാനം അല്ലെങ്കിൽ 2020 ന്റെ ആരംഭം വരെ ഞങ്ങൾ കാണാനിടയില്ല. അങ്ങനെ പറഞ്ഞാൽ, ഇന്റലിന് 14nm ലെ മൊബൈൽ നേതൃത്വത്തെക്കുറിച്ചും 10nm ഐസ് ലേക്ക്-യു പ്രോസസറുകളുടെ വിളവെടുപ്പിനെക്കുറിച്ചും തികഞ്ഞ ആത്മവിശ്വാസമുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു.

“ഉൽ‌പാദനക്ഷമത പ്രകടനം, ബാറ്ററി ലൈഫ്, മൊത്തത്തിലുള്ള മാനേജ്മെൻറ് എന്നിവ പോലുള്ള നിർദ്ദിഷ്ട വശങ്ങളെ ഉപയോക്താക്കൾ വിലമതിക്കുന്നതിനാൽ നോട്ട്ബുക്കുകളിലും ബിസിനസ് പിസികളിലും ഇന്റലിന്റെ മത്സരപരമായ സ്ഥാനം ശക്തമാണ്,” ഇന്റലിന് മത്സരത്തിൽ നിന്ന് വ്യക്തമായ നേട്ടങ്ങൾ ഉണ്ട്, ” എ‌എം‌ഡിയുടെ ഗുണങ്ങളും ബലഹീനതകളും എടുത്തുകാട്ടുന്ന ഇന്റൽ അടുത്തിടെ പുറത്തുവന്ന മെമ്മോയിൽ പറഞ്ഞു. .

Comments are closed.