കർണാടക ലൈവ്: ഡി കെ ശിവകുമാർ മുംബൈ ഹോട്ടൽ വിടാൻ വിസമ്മതിച്ചതിനാൽ വകുപ്പ് 144; വിമത എം‌എൽ‌എമാർ സ്പീക്കർക്കെതിരെ പട്ടികജാതിക്കാരെ നീക്കുക – ന്യൂസ് 18
കർണാടക ലൈവ്: ഡി കെ ശിവകുമാർ മുംബൈ ഹോട്ടൽ വിടാൻ വിസമ്മതിച്ചതിനാൽ വകുപ്പ് 144; വിമത എം‌എൽ‌എമാർ സ്പീക്കർക്കെതിരെ പട്ടികജാതിക്കാരെ നീക്കുക – ന്യൂസ് 18
July 10, 2019
പ്രൊമോട്ടർ വൈരാഗ്യം വർദ്ധിക്കുന്നതിനനുസരിച്ച് ഇൻഡിഗോ ഓഹരികൾ മന്ദഗതിയിലായി – ലൈവ്മിന്റ്
പ്രൊമോട്ടർ വൈരാഗ്യം വർദ്ധിക്കുന്നതിനനുസരിച്ച് ഇൻഡിഗോ ഓഹരികൾ മന്ദഗതിയിലായി – ലൈവ്മിന്റ്
July 10, 2019
നോക്കിയ 9 പ്യൂവർവ്യൂ വിത്ത് പെന്റ-ലെൻസ് ക്യാമറ ഇന്ത്യയിൽ സമാരംഭിച്ചു – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി

നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ ഒടുവിൽ ഇന്ത്യയിൽ സമാരംഭിച്ചു. നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂവിന്റെ വരവ് നോക്കിയ ബ്രാൻഡ് ലൈസൻസിയായ എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ ബുധനാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. ഈ വർഷം ഫെബ്രുവരിയിൽ മൊബൈൽ വേൾഡ് കോൺഗ്രസിൽ ഈ ഫോൺ ആദ്യം അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു, ഇന്ത്യയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ ഏകദേശം അഞ്ച് മാസമെടുത്തു. രണ്ട് 12 മെഗാപിക്സൽ ആർ‌ജിബി സെൻസറുകളും മൂന്ന് 12 മെഗാപിക്സൽ മോണോക്രോം സെൻസറുകളും ഉൾപ്പെടുന്ന നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂവിന്റെ യു‌എസ്‌പി (അതുല്യമായ വിൽപ്പന കേന്ദ്രം) അതിന്റെ അഞ്ച് ക്യാമറ സജ്ജീകരണമാണ്. ഇന്ത്യയിലെ നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ വില, ലോഞ്ച് ഓഫറുകൾ, സവിശേഷതകൾ എന്നിവയും അതിലേറെ കാര്യങ്ങളും സംബന്ധിച്ച കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് വായിക്കുക.

ഇന്ത്യയിലെ നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ വില, ലോഞ്ച് ഓഫറുകൾ

ഇന്ത്യയിൽ നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ വില Rs. 49,999 രൂപയും സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ ഫ്ലിപ്പ്കാർട്ട്, നോക്കിയ വെബ്‌സൈറ്റ് വഴിയും വാഗ്ദാനം ചെയ്യും. ഇന്ന് മുതൽ ഫോൺ വിൽപ്പനയ്‌ക്കെത്തുമെന്ന് കമ്പനി പറയുന്നു, എന്നിരുന്നാലും എഴുതുമ്പോൾ നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ വിൽപ്പനയ്ക്ക് ഇതുവരെ ലിസ്റ്റുചെയ്തിട്ടില്ല. ജൂലൈ 17 മുതൽ പുതിയ നോക്കിയ സ്മാർട്ട്‌ഫോൺ എല്ലാ പ്രമുഖ റീട്ടെയിലറുകളിലേക്കും എത്തുമെന്നും എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു. മിഡ്‌നൈറ്റ് ബ്ലൂ നിറത്തിലാണ് ഫോൺ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്.

ലോഞ്ച് ഓഫറുകളുടെ കാര്യത്തിൽ, കമ്പനി വെബ്‌സൈറ്റിൽ നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ വാങ്ങുന്ന ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഒരു രൂപ ഗിഫ്റ്റ് കാർഡ് ലഭിക്കും. പരിമിതമായ കാലയളവ് ഓഫറായി 5,000 രൂപയും സൗജന്യ നോക്കിയ 705 ഇയർബഡുകളും.

കൂടാതെ, ഓഫ്‌ലൈൻ റീട്ടെയിലിൽ നിന്ന് ഫോൺ വാങ്ങുന്ന ഉപയോക്താക്കൾക്ക് പൈൻലാബ്സ് ടെർമിനലുകൾ വഴി എച്ച്ഡിഎഫ്സി ബാങ്ക് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡുകളും ഡെബിറ്റ് കാർഡുകളും ഉപയോഗിച്ച് 10 ശതമാനം ക്യാഷ്ബാക്ക് ലഭിക്കും. എച്ച്ഡിഎഫ്സി ഉപഭോക്തൃ മോടിയുള്ള വായ്പകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന് 10 ശതമാനം ക്യാഷ്ബാക്കും ഉണ്ട്. ഈ രണ്ട് ഓഫറുകളും ഓഗസ്റ്റ് 31 വരെ ബാധകമാണ്. ഓഫ്‌ലൈൻ റീട്ടെയിൽ വാങ്ങുന്നവർക്ക് സ Nokia ജന്യ നോക്കിയ 705 ഇയർബഡുകളും ലഭിക്കും.

അവസാനമായി, നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ ഉടമകൾക്ക് നോക്കിയ മൊബൈൽ കെയർ വഴി ആദ്യത്തെ 30 ദിവസത്തേക്ക് കൺസേർജ് അനുഭവം ലഭിക്കും. ഇത് എക്‌സ്‌ക്ലൂസീവ് സപ്പോർട്ട് ഡെസ്‌കും വിദഗ്ദ്ധ നുറുങ്ങുകൾക്കും തന്ത്രങ്ങൾക്കും പരിശീലകർക്കുള്ള ആക്‌സസും നൽകുന്നു.

നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ സവിശേഷതകൾ

ഡ്യുവൽ സിം (നാനോ) നോക്കിയ 9 പ്യൂവർവ്യൂ ആൻഡ്രോയിഡ് 9 പൈയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, അടുത്ത തലമുറ പ്രോ ക്യാമറ യൂസർ ഇന്റർഫേസ് അവതരിപ്പിക്കുന്നു, ഇത് പെന്റ-ലെൻസ് സജ്ജീകരണത്തിന്റെ ഫലപ്രദമായ നിയന്ത്രണം ഉപഭോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു, നേറ്റീവ് മോണോക്രോം ഷോട്ടുകൾ എടുക്കാൻ അനുവദിക്കുന്നത് ഉൾപ്പെടെ. 5.5 ഇഞ്ച് ക്വാഡ്-എച്ച്ഡി + (1440×2960 ​​പിക്‌സൽ) 18.5: 9 വീക്ഷണാനുപാതത്തോടുകൂടിയ പോൾഡ് സ്‌ക്രീനും ഇൻ-ഡിസ്‌പ്ലേ ഫിംഗർപ്രിന്റ് സെൻസറും ഫോണിന്റെ സവിശേഷതയാണ്. 6 ജിബി റാമുമായി ജോടിയാക്കിയ ക്വാൽകോം സ്‌നാപ്ഡ്രാഗൺ 845 SoC ആണ് നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂ

128 ജിബി ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജും വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പിന്തുണയുള്ള 3,320 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയും ഫോണിന്റെ മറ്റ് സവിശേഷതകളാണ്.

ഇമേജിംഗ് കഴിവുകളുടെ കാര്യത്തിൽ, നോക്കിയ 9 പ്യുവർവ്യൂവിൽ സീസ് സർട്ടിഫൈഡ് ലെൻസുകളുള്ള അഞ്ച് പിൻ ക്യാമറകൾ ഉൾപ്പെടുന്നു, അവയിൽ മൂന്ന് 12 മെഗാപിക്സൽ മോണോക്രോം സെൻസറുകളും രണ്ട് 12 മെഗാപിക്സൽ ആർ‌ജിബി സെൻസറുകളും ഉൾപ്പെടുന്നു. ഒരു വ്യക്തി ഒരു ഷോട്ട് എടുക്കുമ്പോൾ ഫോൺ ഓരോ ഫോട്ടോയും സംയോജിപ്പിച്ച് ഒരൊറ്റ ഇമേജ് സൃഷ്ടിക്കുമ്പോൾ ഈ ക്യാമറകളിൽ ഓരോന്നും പ്രവർത്തനക്ഷമമാകും. മുൻവശത്ത് 20 മെഗാപിക്സൽ സെൽഫി ഷൂട്ടർ ഉണ്ട്.

കൂടാതെ, വൈഫൈ 802.11ac, ബ്ലൂടൂത്ത് 5.0, എൻ‌എഫ്‌സി തുടങ്ങിയ കണക്റ്റിവിറ്റി ഓപ്ഷനുകളും കമ്പനി ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ജലത്തിനും പൊടി പ്രതിരോധത്തിനും ഐപി 67 സർട്ടിഫിക്കറ്റ് ലഭിച്ച നോക്കിയ പ്യുവർവ്യൂ യുഎസ്ബി ടൈപ്പ്-സി പോർട്ട് പായ്ക്ക് ചെയ്യുന്നു. ഫോണിൽ 3.5 എംഎം ഓഡിയോ ജാക്ക് ഇല്ല.

Comments are closed.