കാണുക: കേന്ദ്ര ബജറ്റിൽ 1.7 ലക്ഷം കോടി രൂപയുടെ വിടവ് ഉണ്ടോ?
കാണുക: കേന്ദ്ര ബജറ്റിൽ 1.7 ലക്ഷം കോടി രൂപയുടെ വിടവ് ഉണ്ടോ?
July 11, 2019
വയനാട് കർഷക ആത്മഹത്യയ്ക്ക് ശേഷം പാർലമെന്റിൽ രാഹുൽ ഗാന്ധി vs രാജ്‌നാഥ് സിംഗ്
വയനാട് കർഷക ആത്മഹത്യയ്ക്ക് ശേഷം പാർലമെന്റിൽ രാഹുൽ ഗാന്ധി vs രാജ്‌നാഥ് സിംഗ്
July 11, 2019
ഇന്ത്യ vs ന്യൂസിലാന്റ്, ലോകകപ്പ് 2019: നമുക്ക് 1.5 ബില്യൺ ഇന്ത്യൻ ആരാധകരെ ദത്തെടുക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം, കെയ്ൻ വില്യംസൺ – ടൈംസ് ഓഫ് ഇന്ത്യ
ലോക കപ്പ്

മാഞ്ചസ്റ്റർ: ലോകകപ്പിൽ നിന്ന് ന്യൂസിലൻഡ് ഇന്ത്യയെ പുറത്താക്കിയ ഉടൻ ഒരു കിവി മാധ്യമപ്രവർത്തകൻ രസകരമായ ഒരു ചോദ്യം ഉന്നയിച്ചു

കെയ്ൻ വില്യംസൺ

. “ഞാൻ ഒരുപാട് ഇന്ത്യൻ ആരാധകരുമായി പുറത്താണ്, അവർ ശരിക്കും ദേഷ്യത്തിലാണ്. ഒരു ബില്യൺ ജനങ്ങളെ വിലാപത്തിന്റെയും കോപത്തിന്റെയും അവസ്ഥയിലേക്ക് തള്ളിവിടുന്നതിന്റെ ഉത്തരവാദിത്തം നിങ്ങൾക്ക് എങ്ങനെ തോന്നുന്നു?” എഴുത്തുകാരൻ ചോദിച്ചു.

വേൾഡ് കപ്പ് ഷെഡ്യൂൾ

“അതെ, അവർ വളരെയധികം ദേഷ്യപ്പെടുന്നില്ലെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. വ്യക്തമായും, ഇന്ത്യയിലെ കളിയോടുള്ള അഭിനിവേശം സമാനതകളില്ലാത്തതാണ്, ഈ കായിക മത്സരം നടത്താൻ നമുക്കെല്ലാവർക്കും ഭാഗ്യമുണ്ട്, ഇന്ത്യയെപ്പോലുള്ള ഒരു രാജ്യത്തിന് പിന്നിൽ നിൽക്കാനും അവർക്ക് അവർക്കുള്ള പിന്തുണയും ഹോം ടീം, “വില്യംസൺ മറുപടി പറഞ്ഞു, വൈകാരിക അഭ്യർത്ഥനയുമായി പുറത്തിറങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ്.

“എന്നാൽ ഞങ്ങൾക്ക് 1.5 ബില്ല്യൺ പിന്തുണക്കാരെ ദത്തെടുക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, അവർ ഞങ്ങളെ പിന്തുണയ്ക്കും, നിങ്ങൾ എന്താണ് കണക്കാക്കുന്നത്?” ന്യൂസിലൻഡ് നായകൻ അത്ഭുതപ്പെട്ടു.

ഞായറാഴ്ച ലോർഡ്‌സിൽ നടക്കുന്ന ഫൈനലിൽ ഇംഗ്ലണ്ടും ഓസ്‌ട്രേലിയയും തമ്മിലുള്ള രണ്ടാം സെമിഫൈനലിന്റെ വിജയിയെ ന്യൂസിലൻഡ് നേരിടും.

കെയ്ൻ

കളിയിലെ നിർണായക നിമിഷങ്ങളിൽ ന്യൂസിലൻഡ് വിജയിച്ചതായി വില്യംസൺ പറഞ്ഞു. “അതെ, നോക്കൂ, ഇന്ത്യ ലോകോത്തര നിലവാരമുള്ളതാണ്, ക്രിക്കറ്റിന്റെ കളി അതിന്റെ സ്വഭാവത്തിൽ ചഞ്ചലമാണ്, പ്രത്യേകിച്ചും വൈറ്റ് ബോൾ, ടി 20, ഏകദിന ക്രിക്കറ്റ് എന്നിവയിൽ. ഇത് ഒരു സെമിഫൈനലായാലും ഫൈനലായാലും ഒന്നും വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നില്ല. അവർക്ക് ധാരാളം ലോകോത്തര കളിക്കാരെ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്, ഒപ്പം അവരുടെ ടീമിലെ ആഴവും അർത്ഥമാക്കുന്നത് അവർ ശരിയായി ഒന്നാം സ്ഥാനത്താണെന്നോ രണ്ടാം സ്ഥാനത്താണെന്നോ ആണ്. എന്നാൽ ഏതൊരു ദിവസത്തിലും ആർക്കും ആരെയും തോൽപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്ന നിരവധി അവസരങ്ങളിൽ ഞങ്ങൾ പരാമർശിച്ചിട്ടുണ്ട് ഗെയിം വളരെ മികച്ച ഒരു വരയാണ്, ഇന്ന് ആ ചെറിയ മാർജിനുകളിൽ ചിലത് ഞങ്ങളുടെ വഴിക്ക് പോയി, ഞങ്ങൾക്ക് അതിരുകടന്ന് വളരെ ശക്തമായ ഒരു വശത്തെ തോൽപ്പിക്കാൻ കഴിഞ്ഞത് വളരെ സന്തോഷകരമാണ്, ”അദ്ദേഹം സംഗ്രഹിച്ചു.

ടൂർണമെന്റിന്റെ ഈ ഘട്ടത്തിൽ ഇന്ത്യൻ ടീമിനെ പരാജയപ്പെടുത്തിയിട്ടും പിന്തുണ തുടരാൻ അദ്ദേഹം ആരാധകരോട് ആവശ്യപ്പെട്ടു. “എന്നാൽ, നിങ്ങൾക്കറിയാമോ, അതേ സമയം, ഒരു ക്രിക്കറ്റ് ടീമിനെന്ന നിലയിൽ ഇന്ത്യയോട് വളരെയധികം ബഹുമാനമുണ്ട്, അവരുടെ ആരാധകർ അവരുടെ പിന്നിലുണ്ടെന്നും ക്രിക്കറ്റ് കളി ഒരു വിഷമകരമായ ഒന്നായിരിക്കുമെന്നും ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നു. നിരവധി അവസരങ്ങൾ, ”അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

72 പന്തിൽ 50 റൺസ് നേടിയ ഇന്ത്യയെ മറികടക്കാൻ എം‌എസ് ധോണി പരാജയപ്പെട്ടു. വില്യംസൺ മുൻ ക്യാപ്റ്റനെ പ്രതിരോധിച്ചു. “അവൻ ഒരു ലോകോത്തര കളിക്കാരനാണ്. ഈ തലത്തിലും ഈ അവസരങ്ങളിലും അനുഭവം വളരെ പ്രധാനമാണ്. ഇന്നും ഇന്നലുമുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ സംഭാവന വളരെ പ്രധാനമാണ്, എന്നാൽ ഈ കാമ്പെയ്‌നിലുടനീളം അത് വളരെ പ്രധാനമായിരുന്നു. അദ്ദേഹം പങ്കെടുത്ത പങ്കാളിത്തം

ജഡേജ

, ഇരു ടീമുകളിലെയും എല്ലാവരേക്കാളും നന്നായി പന്ത് തട്ടിയയാൾ വളരെ വിലപ്പെട്ടവനായിരുന്നു. അദ്ദേഹം ലോകോത്തര ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാരനാണ്, ”ലോക ക്രിക്കറ്റിലെ മിസ്റ്റർ നൈസ് പറഞ്ഞു.

239 റൺസ് നേടിയപ്പോൾ ഇന്ത്യയെ നാലിന് 24 എന്ന നിലയിലേക്ക് കുറച്ചുകഴിഞ്ഞാൽ ന്യൂസിലാന്റിന് എല്ലായ്പ്പോഴും കളിയിൽ മേൽക്കൈ ഉണ്ടായിരുന്നു. “പന്ത് ഞങ്ങൾക്ക് ഒരു മികച്ച തുടക്കമായിരുന്നു, ആ നാണയത്തിന്റെ മറുവശത്ത് ഞാൻ ess ഹിക്കുന്നു, ഇന്ത്യ ഉണ്ടാകുമായിരുന്നില്ല ആ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ സന്തോഷമുണ്ട്. അവിടെ ചില നല്ല ഡെലിവറികൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ചിലപ്പോൾ അവ എഡ്ജ് എടുക്കുകയും ചിലപ്പോൾ ചെയ്യാതിരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അവർ ഇന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് വേണ്ടി ചെയ്തു, അത് ഞങ്ങളെ ഒരു നല്ല സ്ഥാനത്ത് എത്തിച്ചു, “അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Comments are closed.