ഫോബ്‌സിന്റെ വാർഷിക ഉയർന്ന പണമടച്ചുള്ള താരങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ ഇടം നേടിയ ഏക ഇന്ത്യൻ നടനായി അക്ഷയ് കുമാർ – പിങ്ക്വില്ല
ഫോബ്‌സിന്റെ വാർഷിക ഉയർന്ന പണമടച്ചുള്ള താരങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ ഇടം നേടിയ ഏക ഇന്ത്യൻ നടനായി അക്ഷയ് കുമാർ – പിങ്ക്വില്ല
July 11, 2019
മുൻ കാമുകി സംഗീത ബിജ്‌ലാനിക്കായി സൽമാൻ ഖാൻ ഗ്രാൻഡ് ജന്മദിന ബാഷ് ഹോസ്റ്റുചെയ്യുന്നു, ചിത്രങ്ങൾ കാണുക – ന്യൂസ് 18
മുൻ കാമുകി സംഗീത ബിജ്‌ലാനിക്കായി സൽമാൻ ഖാൻ ഗ്രാൻഡ് ജന്മദിന ബാഷ് ഹോസ്റ്റുചെയ്യുന്നു, ചിത്രങ്ങൾ കാണുക – ന്യൂസ് 18
July 11, 2019
എമ്രാൻ ഹാഷ്മി 5 കോടി രൂപ വിലമതിക്കുന്ന ഒരു ലംബോർഗിനി അവന്റഡോർ വാങ്ങുന്നു. കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

നടൻ എമ്രാൻ ഹാഷ്മി സ്വയം ഒരു ആ lux ംബര സ്പോർട്സ് കാർ – ലംബോർഗിനി അവന്റഡോർ സമ്മാനിച്ചു. മുംബൈയിലെ തെരുവുകളിൽ തന്റെ പുതിയ ശരാശരി യന്ത്രം ഓടിക്കുന്നത് കണ്ടതായി ബോളിവുഡ് ഹംഗാമ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. സ്റ്റിയറിംഗ് വീലിലുള്ള നടൻ മഞ്ഞ ആഡംബര കാർ തന്റെ ഗാരേജിലേക്ക് ഇടിച്ചുകയറുന്ന വീഡിയോ ഓൺലൈനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

കാറിന് 5.65 മുതൽ 6.28 കോടി രൂപ വരെയാണ് വില. മിഡ്-റിയർ എഞ്ചിൻ വി 12 പവർഡ് സ്പോർട്സ് കാറിന് വെറും 3 സെക്കൻഡിനുള്ളിൽ 100 ​​കിലോമീറ്റർ വേഗത കൈവരിക്കാൻ കഴിയും. രണ്ട് സീറ്റുള്ള ഇത് 7.69 കിലോമീറ്റർ മൈലേജ് നൽകാം.

എമ്രാൻ ഹാഷ്മി തന്റെ പുതിയ സ്പോർട്സ് കാർ ഓടിക്കുന്നു. (വരിന്ദർ ച w ള)

എമ്രാൻ ഹാഷ്മി ഒരു സവാരിക്ക് തന്റെ മെഷീൻ എടുക്കുന്നു. (വരിന്ദർ ച w ള)

ഷാരൂഖ് ഖാൻ ചേർന്ന് നിർമ്മിച്ച നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ഒറിജിനൽ ബാർഡ് ഓഫ് ബ്ലഡ് എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ഇമ്രാൻ ഡിജിറ്റൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്. അതേ പേരിൽ തന്നെ നവാഗത എഴുത്തുകാരൻ ബിലാൽ സിദ്ദിഖിയുടെ പുസ്തകത്തെ ആസ്പദമാക്കി, ഷോയിൽ എമ്രാൻ അഭിനയിച്ച കബീർ ആനന്ദ് എന്ന ചാരന്റെ പ്രധാന വേഷത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. പഞ്ച്ഗാനിയിലെ ഷേക്സ്പിയർ പ്രൊഫസറായി തന്റെ പുതിയ ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് തിരിച്ചുവിളിക്കപ്പെടുന്നു.

തന്റെ അടുത്ത ചിത്രമായ ചെഹ്രെ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കി. അമിതാഭ് ബച്ചനുമായി സ്‌ക്രീൻ സ്‌പേസ് പങ്കിടുന്നതായി അദ്ദേഹം കാണും. റൂമി ജാഫ്രി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രം അടുത്ത വർഷം റിലീസ് ചെയ്യും.

ബോക്സോഫീസിൽ പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കാത്ത ഈ വർഷം എന്തുകൊണ്ട് ചീറ്റ് ഇന്ത്യയിലാണ് അദ്ദേഹം അവസാനമായി കണ്ടത്. ഇന്ത്യൻ വിദ്യാഭ്യാസ സമ്പ്രദായത്തിന്റെ ഇരുണ്ട യാഥാർത്ഥ്യങ്ങളെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് ചിത്രം.

ഇതും വായിക്കുക: അഭിനേതാവ് താൻ പോരാടിയ രാക്ഷസനായി മാറിയെന്ന് കങ്കണ റന ut ത്തിനെ രംഗ സോണി മോഹൻപത്ര വിമർശിക്കുന്നു.

സിനിമകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനായി ഒരു സീരിയൽ ചുംബനമായി ടൈപ്പ്കാസ്റ്റ് ചെയ്ത എമ്രാൻ പറഞ്ഞു, “തുടക്കത്തിൽ നിങ്ങൾക്ക് നിങ്ങളുടെ ആശങ്കകൾ അറിയിക്കാൻ കഴിയില്ല, കാരണം നിങ്ങൾ സ്ക്രിപ്റ്റുകൾ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനേക്കാൾ സ്ക്രിപ്റ്റുകൾ നിങ്ങളെ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. ഒരു കാര്യം പ്രവർത്തിക്കുമ്പോൾ, അവ വീണ്ടും വീണ്ടും പ്രവർത്തിക്കുന്നതിന് അവ വലിച്ചുനീട്ടുന്നു. “നിർമ്മാതാക്കൾ ഇതിനെ സുരക്ഷാ വലയായി കാണുന്നു, ഒരു ക്യാഷ് രജിസ്റ്റർ. പ്രേക്ഷകർ ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കില്ലെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നിടത്ത്. ഒരു നടനെന്ന നിലയിൽ എന്നെ വെല്ലുവിളിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ചലച്ചിത്ര പ്രവർത്തകരെയും നിർമ്മാതാക്കളെയും ഞാൻ കണ്ടുമുട്ടി. ”

കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക് tshtshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: ജൂലൈ 11, 2019 13:49 IST

Comments are closed.