മുൻ കാമുകി സംഗീത ബിജ്‌ലാനിക്കായി സൽമാൻ ഖാൻ ഗ്രാൻഡ് ജന്മദിന ബാഷ് ഹോസ്റ്റുചെയ്യുന്നു, ചിത്രങ്ങൾ കാണുക – ന്യൂസ് 18
മുൻ കാമുകി സംഗീത ബിജ്‌ലാനിക്കായി സൽമാൻ ഖാൻ ഗ്രാൻഡ് ജന്മദിന ബാഷ് ഹോസ്റ്റുചെയ്യുന്നു, ചിത്രങ്ങൾ കാണുക – ന്യൂസ് 18
July 11, 2019
Kratom വിവാദം: ഇത് ഒരു സുഹൃത്താണോ അതോ ശത്രുവാണോ? – TheHealthSit
Kratom വിവാദം: ഇത് ഒരു സുഹൃത്താണോ അതോ ശത്രുവാണോ? – TheHealthSit
July 11, 2019
കബീർ സിംഗ് ബോക്സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ദിവസം 20: ഷാഹിദ് കപൂർ ചിത്രത്തിന് 246.28 കോടി രൂപ വരുമാനം – ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്
കബീർ സിംഗ് ബോക്സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ദിവസം 20 ഷാഹിദ് കപൂർ
കബീർ സിംഗ് ബോക്സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ദിവസം 20: ഷാഹിദ് കപൂർ ചിത്രത്തിന് ബോക്സോഫീസിൽ വിജയകരമായ ഓട്ടം.

ഷാഹിദ് കപൂർ നായകനായ കബീർ സിംഗ് ബോക്‌സോഫീസിൽ മികച്ച റൺ തുടരുന്നു. ബുധനാഴ്ച ചിത്രം 3.11 കോടി രൂപ നേടി, മൊത്തം ബോക്സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ 246.28 കോടി രൂപയായി.

വിക്കി ക aus ശൽ നായകനായ ഉറി: ദി സർജിക്കൽ സ്ട്രൈക്ക് സ്ഥാപിച്ച ബോക്സ് ഓഫീസ് റെക്കോർഡിനെ മറികടന്ന് 2019 ൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ ചിത്രമായി ഈ ചിത്രം മാറി. വ്യാഴാഴ്ച ഇത് 250 കോടി രൂപയിലെത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

ട്രേഡ് അനലിസ്റ്റ് താരൻ ആദർശ് പങ്കുവെച്ചു, “2019 ലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കളക്ഷൻ നേടിയ # ഹിന്ദി ചിത്രമായി കബീർസിങ് ഉയർന്നു… ഇഞ്ച് 250 കോടിക്ക് അടുത്താണ്… വെള്ളി 5.40 കോടി, ശനി 7.51 കോടി, സൂര്യൻ 9.61 കോടി, തിങ്കൾ 4.25 കോടി, ചൊവ്വാഴ്ച 3.11 കോടി. ആകെ: 6 246.28 കോടി. ഇന്ത്യ ബിസ്. എല്ലാ സമയ ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്ററും. ”

പ്രേക്ഷകർക്ക് നന്ദി പറഞ്ഞുകൊണ്ട് ഷാഹിദ് കപൂർ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഒരു നീണ്ട കുറിപ്പ് എഴുതി. അദ്ദേഹം എഴുതി, “എനിക്ക് ഒരിക്കലും ഇത്രയധികം നന്ദിയുണ്ടായിട്ടില്ല. ഞാൻ ഇതുവരെ ചെയ്തതിൽ വച്ച് ഏറ്റവും തെറ്റായ കഥാപാത്രം. എന്റെ ഏറ്റവും പ്രിയങ്കരനായി. തീർച്ചയായും ഇന്ത്യൻ സിനിമയും പ്രേക്ഷകരും ഒരുപാട് മുന്നോട്ട് പോയി. ധീരമായ ചോയിസുകൾക്ക് കൂടുതൽ ശക്തി. നിങ്ങളുടെ പക്വതയ്ക്കും മനുഷ്യത്വത്തിനും നിങ്ങൾക്കെല്ലാവർക്കും കൂടുതൽ ശക്തി. പറക്കാൻ നിങ്ങൾ എനിക്ക് ചിറകുകൾ തന്നു. ”

തത്സമയ ബ്ലോഗ്

ഷാഹിദ് കപൂർ അഭിനയിച്ച കബീർ സിങ്ങിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ എല്ലാ അപ്‌ഡേറ്റുകളും പിന്തുടരുക.

കബീർ സിങ്ങിന് പ്രേക്ഷകരുടെ സ്നേഹം ലഭിച്ചിരിക്കാം, പക്ഷേ അതിന് സമ്മിശ്ര പ്രതികരണമാണ് ലഭിച്ചത്.

ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ് നിരൂപകൻ ശുഭ്ര ഗുപ്ത ചിത്രത്തിന് ഒന്നര നക്ഷത്രം നൽകി. അവലോകനത്തിൽ, അവൾ പറഞ്ഞു: “ദേവേരക്കൊണ്ടയുടെ നിഷേധിക്കാനാവാത്ത കരിഷ്മ അയാളുടെ അർജുനന് പഴയ റാങ്ക് മോശം പെരുമാറ്റം നേടാൻ സഹായിക്കുന്നു, പക്ഷേ ഒടുവിൽ അയാൾ തിരികെ ഡയൽ ചെയ്യേണ്ട ഒരു ഘട്ടത്തിലേക്ക് എത്തുന്നു. ഒരു വീണ്ടെടുക്കൽ ആർക്ക് ഉണ്ട്, ഒരു ടേക്ക്-എവേ എന്ന നിലയിലും ഒരു സിനിമ അവസാനിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള മികച്ച മാർഗമായ ഒരു പുതിയ ജീവിതത്തിലേക്ക് തിരിയാനുള്ള സാധ്യതയും ഞങ്ങൾക്ക് നൽകിയിരിക്കുന്നു.

“കപൂർ സിനിമയെടുത്ത് അതിനൊപ്പം ഓടാൻ ശ്രമിക്കുന്നു. പക്ഷേ, അദ്ദേഹം വളരെക്കാലമായി സെന്റർ സ്റ്റേജിൽ ഒരു നായകനായിരുന്നു; അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രതികരണങ്ങൾ വളരെ പ്രാക്ടീസ് ചെയ്യപ്പെടുന്നു, വളരെ പരിചിതമാണ്. ഈ റോളിന് അദ്ദേഹത്തിന് പ്രായമുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു, ഒപ്പം അദ്ദേഹത്തിന്റെ വിയോഗവും ഉദ്ദ പഞ്ചാബിൽ അദ്ദേഹം വളരെ മികച്ച രീതിയിൽ കൈകാര്യം ചെയ്തതു പോലെ ഒരിക്കലും തീവ്രമായി തിരിച്ചറിഞ്ഞതായി തോന്നുന്നില്ല. ”

Comments are closed.