ഫ്ലിപ്കാർട്ട്, ആക്സിസ് ബാങ്ക് കോ-ബ്രാൻഡഡ് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് പരിധിയില്ലാത്ത ക്യാഷ്ബാക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. വിശദാംശങ്ങൾ ഇവിടെ പരിശോധിക്കുക – സി‌എൻ‌ബി‌സി‌ടി‌വി 18
ഫ്ലിപ്കാർട്ട്, ആക്സിസ് ബാങ്ക് കോ-ബ്രാൻഡഡ് ക്രെഡിറ്റ് കാർഡ് പരിധിയില്ലാത്ത ക്യാഷ്ബാക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. വിശദാംശങ്ങൾ ഇവിടെ പരിശോധിക്കുക – സി‌എൻ‌ബി‌സി‌ടി‌വി 18
July 11, 2019
എം‌എഫ്, റേഡിയോ ആയുധങ്ങൾ മുതൽ ഹെഡ് ഓഫീസ് വരെ, അനിൽ അംബാനി വിലയുള്ള എന്തും വിൽക്കുന്നു – ഇക്കണോമിക് ടൈംസ്
എം‌എഫ്, റേഡിയോ ആയുധങ്ങൾ മുതൽ ഹെഡ് ഓഫീസ് വരെ, അനിൽ അംബാനി വിലയുള്ള എന്തും വിൽക്കുന്നു – ഇക്കണോമിക് ടൈംസ്
July 11, 2019
കാർവാൾ – കാർ വേൽ എന്നീ നാല് വേരിയന്റുകളിൽ റിനോ ട്രൈബർ വാഗ്ദാനം ചെയ്യും

Renault Triber will be offered in four variants

ത്രിബെര് ര്ക്സെ, ര്ക്സസ്, ര്ക്സത് ആൻഡ് ര്ക്സജ് – നാല് തൈര്ചോറ് വരും.

– ഇത് ഒരു മാനുവൽ ഗിയർബോക്സ്, എഎംടി എന്നിവയിൽ ലഭ്യമാണ്.

– ഇതിന് 1.0 ലിറ്റർ പെട്രോൾ മോട്ടോർ നൽകും.

അടുത്ത ആഴ്ച മുതൽ റെനോ ട്രൈബറിനായുള്ള ബുക്കിംഗ് ആരംഭിക്കുമെന്ന് ഞങ്ങൾ ഇന്നലെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തു. ഇപ്പോൾ, കോം‌പാക്റ്റ് സെവൻ‌-സീറ്റർ നാല് ട്രിമ്മുകളിലായി വാഗ്ദാനം ചെയ്യുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്ക് സ്ഥിരീകരിക്കാൻ‌ കഴിയും – ആർ‌എക്സ്ഇ, ആർ‌എക്സ്എസ്, ആർ‌എക്സ് ടി, ആർ‌എക്സ്ഇഡ്, രണ്ടാമത്തേത് ടോപ്പ്-സ്പെക്ക് വേരിയൻറ്. മാനുവൽ, ഓട്ടോമാറ്റിക് (എഎംടി) ട്രാൻസ്മിഷനുകളിൽ വേരിയന്റുകൾ വ്യാപിക്കും.

1.0 ലിറ്റർ ത്രീ സിലിണ്ടർ ‘എനർജി’ പെട്രോൾ എഞ്ചിനാണ് റെനോ ട്രൈബറിന് കരുത്ത് പകരുന്നത്, ഇത് 71 ബിഎച്ച്പി പരമാവധി കരുത്തും 96 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്കുമാണ്. അഞ്ച് സ്പീഡ് മാനുവൽ ട്രാൻസ്മിഷനും ഈസി-ആർ എഎംടിയും ഇത് ലഭ്യമാകും.

ഒരു ഉപ-നാല് മീറ്റർ (3990 മിമി) കാൽപ്പാടിനുള്ളിൽ 2636 എംഎം നീളമുള്ള വീൽബേസ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്ന മോഡുലാർ സിഎംഎഫ്-എ + പ്ലാറ്റ്ഫോമിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ് ട്രൈബർ. 1739 മില്ലിമീറ്റർ വീതിയുള്ള ഈ കാറിന്റെ ഉയരം 1643 മിമി ആണ് (മേൽക്കൂര റെയിലുകൾ ഇല്ലാതെ). ട്രൈബർ ഒരു നാല്-മീറ്റർ ഉപ കാറാണെങ്കിലും, അതിന്റെ യുഎസ്പി സ്മാർട്ട് പാക്കേജിംഗാണ്. എല്ലാ വരികളും ഉപയോഗിച്ച്, ബൂട്ട് സ്പേസ് 84 ലിറ്ററാണ്, എന്നാൽ അഞ്ച് സീറ്ററായി ഉപയോഗിക്കുമ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് ക്ലാസ്-ലീഡിംഗ് സ്റ്റോറേജ് സ്പേസ് 625 ലിറ്റർ ലഭിക്കും.

തണുത്ത ഗ്ലോവ് ബോക്സ്, സെന്റർ കൺസോളിലെ ഒരു തണുത്ത സംഭരണ ​​പ്രദേശം, എല്ലാ വരികളിലും 12 വി ചാർജിംഗ് സോക്കറ്റുകൾ, എസി വെന്റുകൾ എന്നിവയും ട്രൈബറിൽ വരുന്നു. സ്റ്റാൻഡേർഡ് സേഫ്റ്റി കിറ്റിൽ ഡ്യുവൽ എയർബാഗുകൾ, ഇബിഡിയുള്ള എബിഎസ്, സ്പീഡ് അലേർട്ട് സിസ്റ്റം, ഫ്രണ്ട് സീറ്റ് ബെൽറ്റ് ഓർമ്മപ്പെടുത്തൽ എന്നിവ ഉൾപ്പെടും. പൊസിഷനിംഗിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, മാരുതി സുസുക്കി സ്വിഫ്റ്റ് , ഹ്യുണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് ഐ 10 എന്നിവയ്‌ക്ക് പ്രായോഗികവും വിശാലവുമായ ബദലായിരിക്കും റെനോ ട്രൈബർ . ഇത് ഈ രണ്ട് കാറുകളെയും വിലനിർണ്ണയത്തിൽ കുറയ്ക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

ടാഗുകൾ‌: ഹ്യുണ്ടായ്, റിനോ, മാരുതി സുസുക്കി, ഫോർഡ്, സ്വിഫ്റ്റ്, ഫിഗോ, ഫോർഡ് ഫിഗോ, മാരുതി സുസുക്കി സ്വിഫ്റ്റ്, ഗ്രാൻഡ് ഐ 10, ഹ്യുണ്ടായ് ഗ്രാൻഡ് ഐ 10, ട്രൈബർ, റിനോ ട്രൈബർ, റിനോ ട്രൈബർ ബുക്കിംഗ്, ട്രൈബർ ബുക്കിംഗ്, റെനോ ട്രൈബർ വേരിയന്റുകൾ, ട്രൈബർ വേരിയന്റുകൾ

Comments are closed.