കുമൈൽ നഞ്ചിയാനി സർപ്രൈസ് ഡേവ് ബൂട്ടിസ്റ്റ – ജിമ്മി കിമ്മൽ ലൈവ്
കുമൈൽ നഞ്ചിയാനി സർപ്രൈസ് ഡേവ് ബൂട്ടിസ്റ്റ – ജിമ്മി കിമ്മൽ ലൈവ്
July 11, 2019
എമ്രാൻ ഹാഷ്മി 5 കോടി രൂപ വിലമതിക്കുന്ന ഒരു ലംബോർഗിനി അവന്റഡോർ വാങ്ങുന്നു. കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
എമ്രാൻ ഹാഷ്മി 5 കോടി രൂപ വിലമതിക്കുന്ന ഒരു ലംബോർഗിനി അവന്റഡോർ വാങ്ങുന്നു. കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
July 11, 2019
ഫോബ്‌സിന്റെ വാർഷിക ഉയർന്ന പണമടച്ചുള്ള താരങ്ങളുടെ പട്ടികയിൽ ഇടം നേടിയ ഏക ഇന്ത്യൻ നടനായി അക്ഷയ് കുമാർ – പിങ്ക്വില്ല

ഫോബ്‌സിന്റെ വാർഷിക ഉയർന്ന പെയ്ഡ് സെലിബ്രിറ്റികളുടെ പട്ടികയിൽ സ്ഥാനം നേടിയ ഏക ബി – ട actor ൺ നടനായി അക്ഷയ് കുമാർ മാറി. മോഹിച്ച പട്ടികയിൽ 33-ാം സ്ഥാനം പിടിച്ചെടുക്കാൻ സൂര്യവംശി നടന് കഴിഞ്ഞു.

അക്ഷയ് കുമാർ തന്റെ പട്ടികയിൽ മറ്റൊരു നേട്ടം കൂടി ചേർത്തു. ഫോർബിന്റെ വാർഷിക ഉയർന്ന – പണമടച്ചുള്ള സെലിബ്രിറ്റികളുടെ പട്ടികയിൽ ഇടംപിടിക്കാൻ മറ്റ് നിരവധി ബോളിവുഡ് താരങ്ങളെ ഖിലാഡി താരം പരാജയപ്പെടുത്തി. എഡ് ഷീറൻ, ടെയ്‌ലർ സ്വിഫ്റ്റ്, കാനി വെസ്റ്റ്, തുടങ്ങിയ പ്രശസ്ത താരങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്ന ബോളിവുഡ് നടൻ മാത്രമാണ് ബോളിവുഡ് നടൻ. ചിലരെ മറികടന്ന് 33 ആം സ്ഥാനം നേടാൻ അക്ഷയ്‌ക്ക് കഴിഞ്ഞു. ജനപ്രിയ പേരുകൾ ബ്രാഡ്‌ലി കൂപ്പർ, റിഹാന, ജാക്കി ചാൻ തുടങ്ങി നിരവധി പേർ.

ജനപ്രിയ അന്താരാഷ്ട്ര ഗായകൻ ടെയ്‌ലർ സ്വിഫ്റ്റ് 185 മില്യൺ ഡോളർ സമ്പാദിച്ചു. 170 മില്യൺ ഡോളറുമായി സ്വയം നിർമ്മിത ശതകോടീശ്വരൻ കൈലി ജെന്നർ . കാനി വെസ്റ്റിന് മൂന്നാം സ്ഥാനം നേടാനായി. ലയണൽ മെസ്സിയും ഗായകൻ എഡ് ഷീറനും. അക്ഷയ് കുമാറിന് 65 മില്യൺ ഡോളർ സമ്പാദിച്ച് സ്ഥാനം നേടാനായി. ഇന്ത്യൻ ചലച്ചിത്രമേഖലയ്ക്ക് അഭിമാനകരമായ ഒരു നിമിഷമാണ് സൂര്യവംശി നടന് അഭിലഷണീയമായ പട്ടികയിൽ സ്ഥാനം നേടാൻ കഴിഞ്ഞത്.

പ്രൊഫഷണൽ രംഗത്ത് അക്ഷയ് കുമാറിന് ധാരാളം സിനിമകൾ അണിനിരക്കുന്നു. രോഹിത് ഷെട്ടി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന സൂര്യവംശിയിൽ കത്രീന കൈഫിനൊപ്പം അക്ഷയ് അഭിനയിക്കും. മിഷൻ മംഗൾ എന്ന ചിത്രത്തിൽ വിദ്യാ ബാലൻ, സോനാക്ഷി സിൻഹ , തപ്‌സി പന്നു , നിത്യ മേനെൻ, ഷർമാൻ ജോഷി എന്നിവർക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കും. കരീന കപൂർ ഖാൻ, ദിൽജിത് ദൊസഞ്ജ്, കിയാര അദ്വാനി എന്നിവർക്കൊപ്പം ഗുഡ് ന്യൂസ് എന്ന ചിത്രത്തിലും അക്ഷയ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. മൾട്ടിസ്റ്റാരർ ചിത്രമായ ഹൗസ്‌ഫുൾ 4 ൽ അഭിനയിച്ച റിതീഷ് ദേശ്മുഖ്, ബോബി ഡിയോൾ, റാണ ദഗ്ഗുബതി, കൃതി സനോൺ, കൃതി ഖർബന്ദ, പൂജ ഷെട്ടി എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ലക്ഷ്മി ബോംബ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ കിയാര അദ്വാനിക്കൊപ്പം അക്ഷയ് അഭിനയിക്കും.

(ALSO READ: മകൾ നിതാരയ്‌ക്കൊപ്പം ചെസ്സ് ഗെയിം കളിക്കുമ്പോൾ അക്ഷയ് കുമാറിന്റെ ഭാര്യ ട്വിങ്കിൾ അദ്ദേഹത്തെ പ്രശംസിക്കുന്നു; PIC കാണുക )

Comments are closed.