ഹോങ്കോംഗ് അതിർത്തിയിലെ ചൈനീസ് അർദ്ധസൈനിക റിപ്പോർട്ടുകൾ യു‌എസിന്റെ “ആഴത്തിലുള്ള ആശങ്ക” – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്
ഹോങ്കോംഗ് അതിർത്തിയിലെ ചൈനീസ് അർദ്ധസൈനിക റിപ്പോർട്ടുകൾ യു‌എസിന്റെ “ആഴത്തിലുള്ള ആശങ്ക” – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി ന്യൂസ്
August 14, 2019
ഷോക്കർ തകർക്കുന്നു! 'ബിഗ് ബോസ് 3' വീട്ടിൽ വാനിതയെ ദേഷ്യം പിടിപ്പിച്ച മുഗെൻ? – തമിഴ് വാർത്ത – IndiaGlitz.com
ഷോക്കർ തകർക്കുന്നു! 'ബിഗ് ബോസ് 3' വീട്ടിൽ വാനിതയെ ദേഷ്യം പിടിപ്പിച്ച മുഗെൻ? – തമിഴ് വാർത്ത – IndiaGlitz.com
August 14, 2019
ഇന്ത്യ ടി 20 ഐകൾക്കായി സ്റ്റെയിൻ 'വൈദ്യശാസ്ത്രപരമായി തയ്യാറല്ല': സി‌എസ്‌എ – ക്രിക്ക്ബസ് – ക്രിക്ക്ബസ്
<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://www.cricbuzz.com/cricket-news/109357/steyn-not-medically-ready-for -india-t20is-csa "itemprop =" mainEntityOfPage ">

സെലക്ഷൻ SNUB

അടുത്തിടെ ടെസ്റ്റ് ഫോർമാറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിച്ച 36-കാരനായ സ്റ്റെയിനെ ക്വിന്റൺ ഡി കോക്കിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള 15 അംഗ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. ടൂറിന്റെ ബോൾ ലെഗ്.

അടുത്തിടെ ടെസ്റ്റ് ഫോർമാറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിച്ച 36 കാരനായ സ്റ്റെയിനെ ക്വിന്റൺ ഡി കോക്കിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള 15 അംഗ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല, സ്പീഡ്സ്റ്റർ സ്വയം ലഭ്യമാണെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടും ടൂറിന്റെ വൈറ്റ്-ബോൾ ലെഗ്. © ഗെറ്റി

വരാനിരിക്കുന്ന ടി 20 ഐ സീരീസിലേക്കുള്ള തിരഞ്ഞെടുപ്പിനായി പരിഗണിക്കാൻ ഡേൽ സ്റ്റെയ്ൻ വൈദ്യശാസ്ത്രപരമായി തയ്യാറല്ലെന്ന് ക്രിക്കറ്റ് ദക്ഷിണാഫ്രിക്ക ആക്ടിംഗ് ഡയറക്ടർ കോറി വാൻ സൈൽ പറഞ്ഞു. ഇന്ത്യാ പര്യടനത്തിൽ. ടെസ്റ്റ് ഫോർമാറ്റിൽ നിന്ന് അടുത്തിടെ വിരമിച്ച 36 കാരനായ സ്റ്റെയിനെ ക്വിന്റൺ ഡി കോക്കിന്റെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള 15 അംഗ ടീമിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. ധർമശാല, മൊഹാലി, ബെംഗളൂരു എന്നിവിടങ്ങളിലെ ഗെയിമുകൾക്കായി സ്പീഡ്സ്റ്റർ സ്വയം വൈറ്റ് ബോൾ ലഭ്യമാണെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടും ടൂറിന്റെ ലെഗ്.

ഓൾ‌റ round ണ്ടർ ക്രിസ് മോറിസ് സ്വയം തിരഞ്ഞെടുപ്പിന് ലഭ്യമല്ലാതാകുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു ട്വീറ്റിന് മറുപടിയായി സ്റ്റെയ്ൻ കവിൾ പ്രതികരിച്ചു: “ഞാൻ ചെയ്തു … വ്യക്തമായും എന്റെ നമ്പർ നഷ്ടപ്പെട്ടു കോച്ചിംഗ് സ്റ്റാഫുകളുടെ പുന sh സംഘടന.

സ്‌പോർട്ട് 24 ന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ, തിരഞ്ഞെടുക്കാത്തത് മെഡിക്കൽ കാരണങ്ങളാണെന്ന് വാൻ സൈൽ സ്ഥിരീകരിച്ചു. “സ്റ്റെയ്ൻ ഇതുവരെ വൈദ്യശാസ്ത്രപരമായി തയ്യാറായിട്ടില്ല, ഞങ്ങളുടെ വിവരങ്ങൾ അത് വ്യക്തമാക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം ബുധനാഴ്ച (ഓഗസ്റ്റ് 14) പറഞ്ഞു. 2019 ലെ ഐ‌പി‌എല്ലിൽ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്‌സ് ബാംഗ്ലൂരിന്റെ ഒരു ചെറിയ മത്സരത്തിനിടെ സ്റ്റെയ്ൻ തോളിന് പരിക്കേറ്റു, ഇത് തുടർന്നുള്ള ലോകകപ്പിൽ നിന്ന് അദ്ദേഹത്തെ മാറ്റി നിർത്തി, ഇത് ഇന്ത്യ ടി 20 യിൽ സ്വയം ലഭ്യമാകുമ്പോൾ തന്നെ മറികടക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം കരുതി.

പരിക്ക് പട്ടികയിലെ മൂന്ന് കളിക്കാരിൽ ഒരാളാണ് സ്റ്റെയ്ൻ. സെപ്റ്റംബർ 15 മുതൽ ആരംഭിക്കുന്ന ഇന്ത്യാ പര്യടനത്തിനുള്ള സ്ക്വാഡുകളിൽ ഇടംപിടിച്ച വെർനോൺ ഫിലാൻഡർ (ഹാംസ്ട്രിംഗ്), തിയൂനിസ് ഡി ബ്രൂയിൻ (ബാക്ക്) എന്നിവർ നിഗൂ with തകളോട് പൊരുതുന്നുണ്ടെങ്കിലും കൃത്യസമയത്ത് പൂർണ്ണ ഫിറ്റ്നസ് വീണ്ടെടുക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. “ഇരുവരും ട്രാക്കിലാണ്, എന്നാൽ അവർ പൂർണമായും ആരോഗ്യവാന്മാരാണെന്ന് തെളിയിക്കാൻ ടൂറിന് മുമ്പ് ഒരു മത്സരം കളിക്കേണ്ടി വരും,” വാൻ സൈൽ പറഞ്ഞു.

മോറിസിൽ വാതിലുകൾ അടച്ചിട്ടില്ല

<വിഭാഗം itemprop = "articleBody">

ഓൾ‌റ round ണ്ടർ‌ക്കായി പുതിയ സെൻ‌ട്രൽ‌ കരാർ‌ നൽ‌കിയാൽ‌ ഭാവിയിൽ‌ ദക്ഷിണാഫ്രിക്കൻ‌ ടീമുകൾ‌ക്കായി ക്രിസ് മോറിസിനെ പരിഗണിക്കുമെന്ന് സി‌എസ്‌എ ആക്ടിംഗ് ഡയറക്ടർ സ്ഥിരീകരിച്ചു. 2019 ലോകകപ്പിൽ (26.23 ന് 13 വിക്കറ്റുകൾ) പന്ത് തകർപ്പൻ പ്രകടനം കാഴ്ചവച്ചെങ്കിലും ടി 20 ഐ ടീമിൽ മോറിസിനെ തിരഞ്ഞെടുത്തില്ല. ലോകകപ്പിന്റെ അവസാനത്തിൽ കേന്ദ്ര കരാർ കാലഹരണപ്പെട്ടതിനെത്തുടർന്ന് ഹാംപ്ഷെയറുമായുള്ള കൗണ്ടി കരാർ സ്വീകരിച്ച 32 കാരൻ ഇന്ത്യ പര്യടനത്തിന് സ്വയം ലഭ്യമല്ലാതായി.

“ക്രിസിന്റെ ദേശീയ കരാർ ലോകകപ്പിനപ്പുറം പുതുക്കിയിട്ടില്ലെന്ന് എല്ലാവർക്കും അറിയാം,” വാൻ സൈൽ സ്പോർട്ട് 24 ന് വിശദീകരിച്ചു. “തുടർന്ന്, ലോകകപ്പിലെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ സൂപ്പർ പ്രകടനത്തെത്തുടർന്ന്, അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു പുതിയ ദേശീയ കരാർ നൽകുന്നതിനുള്ള ചർച്ചകൾ ആരംഭിച്ചു, പക്ഷേ അപ്പോഴേക്കും അദ്ദേഹം മറ്റ് പ്രതിജ്ഞാബദ്ധതകൾ നടത്തിയിരുന്നു. വാതിൽ അടച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ഇതിനർത്ഥമില്ല, ഞങ്ങൾ ഒരു പുതിയ ചർച്ചകൾ ആരംഭിക്കും പര്യടനത്തിനുശേഷം വീണ്ടും കരാർ. ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയ്ക്ക് വേണ്ടി ക്രിക്കറ്റ് കളിക്കാൻ അദ്ദേഹം ഇപ്പോഴും ആഗ്രഹിക്കുന്നു, ”വാൻ സൈൽ പറഞ്ഞു.

© Cricbuzz

Comments are closed.