രക്ഷാ ബന്ധൻ 2019: സാറാ അലി ഖാൻ-ഇബ്രാഹിം-തൈമൂർ മുതൽ അഭിഷേക് ബച്ചൻ-ശ്വേത വരെ, ബോളിവുഡിന്റെ ഏറ്റവും മനോഹരമായ … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
രക്ഷാ ബന്ധൻ 2019: സാറാ അലി ഖാൻ-ഇബ്രാഹിം-തൈമൂർ മുതൽ അഭിഷേക് ബച്ചൻ-ശ്വേത വരെ, ബോളിവുഡിന്റെ ഏറ്റവും മനോഹരമായ … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്
August 14, 2019
'അവസാന ക്രിസ്മസിലെ' ട്വിസ്റ്റ് എന്താണ്? ആറ് ess ഹങ്ങൾ ഇതാ – സ്ക്രീൻക്രഷ്
'അവസാന ക്രിസ്മസിലെ' ട്വിസ്റ്റ് എന്താണ്? ആറ് ess ഹങ്ങൾ ഇതാ – സ്ക്രീൻക്രഷ്
August 14, 2019
ഒരു വിടവിനുശേഷം ടാപ്‌സിയുടെ സ്‌കിൻ ഷോ – മിർച്ചി 9

Taapsee Pannu Instagram തപ്‌സി പ്രകടനം നടത്തുന്നു അവളുടെ ‘പിങ്ക്’ ശരിയായ വേഷത്തിൽ തട്ടുകയും ബോളിവുഡ് ചലച്ചിത്ര പ്രവർത്തകർ ഒരു അഭിനേത്രിയെന്ന നിലയിൽ മികവ് പുലർത്തുകയും അവർക്ക് ഒരു അഭിനേത്രിയെന്ന നിലയിൽ മികവ് പുലർത്തുകയും ചെയ്യുന്ന ഒരു വേഷത്തിനായി അവളെ സമീപിക്കുന്ന ഒരു സ്ഥാനത്ത് എത്തിച്ചു.

ഈ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രം പോലെ വളരെ ചൂടുള്ള എന്തെങ്കിലും അവൾ പങ്കിട്ട് കുറച്ച് സമയമായി. വിവാദപരമായ വിഷയങ്ങളെ പിന്തുണയ്ക്കാൻ ചിലപ്പോൾ ധൈര്യമുള്ള ഗൗരവമുള്ള നടനാണ് തപ്‌സി എന്ന് കരുതുന്നവരെ അവർ അക്ഷരാർത്ഥത്തിൽ ഞെട്ടിച്ചു.

ഈ കറുത്ത സമന്വയ വസ്ത്രത്തിൽ അവളെ നോക്കൂ. കറുത്ത സാരി പെറ്റികോട്ട് ധരിച്ച് കറുത്ത ഷർട്ട് ധരിച്ച് അവളുടെ ബ്രാസിയർ വ്യക്തമായി കാണിക്കുന്ന ഒരു ചൂടുള്ള പുകയിലല്ലേ അവൾ? പ്രകടനത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള വേഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം അവർ ഈ ചർച്ചാവിഷയം പങ്കിട്ടു.

തെക്കൻ സിനിമകളിൽ, പ്രത്യേകിച്ച് തെലുങ്കിൽ, ഗംഭീര വേഷങ്ങളിലൂടെയാണ് അവൾ തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്, പിന്നീട് ബോളിവുഡ് സിനിമകളിലേക്ക് നീങ്ങി, അവിടെ ഒരു നിശ്ചിത ഭാരം വഹിക്കുന്ന വേഷങ്ങൾ ലഭിക്കാനുള്ള ഭാഗ്യം ലഭിച്ചു.

സുന്ദരമായ അദ്യായം അവളുടെ മുടിയിൽ നിന്ന് രക്ഷപ്പെട്ട് അവളുടെ മുഖത്ത് നൃത്തം ചെയ്യുമ്പോൾ ഈ സുന്ദരിയായ ചൂടുള്ള സ്ത്രീയിൽ നിന്ന് നിങ്ങളുടെ കണ്ണുകൾ എടുക്കാൻ കഴിയുമോ?

 നഷ്‌ടപ്പെടരുത് ഹൈപ്പ് മെഷീനെ മൊത്തത്തിൽ പുനർനിർമിക്കുന്നു ധാരാളം ആ e ംബരവും പ്രവർത്തനവും ടീം സായ് റാ തുടക്കത്തിൽ ഒരു ആക്രമണാത്മക കുറിപ്പിൽ ആരംഭിച്ചു. ആരംഭവും ആദ്യത്തെ ടീസറും … നഷ്‌ടപ്പെടരുത് ഫ്ലാഷ്: “മെഗാ”, “പവർ” നക്ഷത്രങ്ങൾ ഒരുമിച്ച് കൊണ്ടുവരുന്നതിനുള്ള പുതിയ ടീസർ ഒരു പുതിയ മെഗാസ്റ്റാർ ചിരഞ്ജീവിയുടെ മഹത്തായ ഓപസ് സെയ് രാ നരസിംഹ റെഡ്ഡിയുടെ ടീസർ പ്രവർത്തിക്കുന്നു ….  വകുപ്പ് 375 ട്രെയിലർ, അക്ഷയ് ഖന്ന, റിച്ച ചദ്ദ, അജയ് ബഹൽ നഷ്‌ടപ്പെടരുത് ട്രെയിലർ സംഭാഷണം : Energy ർജ്ജത്തെ അറസ്റ്റുചെയ്യുന്നതിലൂടെ ധീരവും വിവാദപരവുമായ വിഷയം കൈകാര്യം ചെയ്യുക മൾട്ടിപ്ലക്‌സുകളിൽ പിങ്കിന്റെ അത്ഭുതകരമായ വിജയം പോസ്റ്റുചെയ്യുക; നിരവധി സിനിമകൾ സമാനമായവയുമായി വരുന്നു …  YSR- കോൺഗ്രസ്-ഉത്കണ്ഠ --- ടു-ബി-എ-ഡെത്ത്ബ്ലോ-ടു-ബിജെപി  ഹേമയ്ക്ക് ശേഷം, -ഇത്സ്-കതി-മഹേഷ്-ഇപ്പോൾ --- ബിഗ്-ബോസ്-തെലുങ്ക്-എസ് 3 - തർക്കം നഷ്‌ടപ്പെടരുത് ” ബ്രോക്കർ ഹീറോയുടെ ജോക്കർ ആരാധകർ “ പവൻ കല്യാൺ ആരാധകരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ലക്ഷ്യമാണ് മഹേഷ് കതി അവരുടെ ഹൃദയത്തിലേക്ക് ട്രോൾ ചെയ്യുക …

Comments are closed.