ഫൈനൽ – മാച്ച് ഹൈലൈറ്റുകൾ | ശാരീരിക വൈകല്യ ക്രിക്കറ്റ് വേൾഡ് സീരീസ് 2019 – ഇംഗ്ലണ്ട് & വെയിൽസ് ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ്
ഫൈനൽ – മാച്ച് ഹൈലൈറ്റുകൾ | ശാരീരിക വൈകല്യ ക്രിക്കറ്റ് വേൾഡ് സീരീസ് 2019 – ഇംഗ്ലണ്ട് & വെയിൽസ് ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ്
August 14, 2019
മികച്ച മീറ്റിംഗുകൾ‌ നടത്തുന്നതിന് എലോൺ‌ മസ്‌ക്കിന് 3 നിയമങ്ങളുണ്ട് – കുറവുള്ളത് പോലെ – ബിസിനസ് ഇൻ‌സൈഡർ
മികച്ച മീറ്റിംഗുകൾ‌ നടത്തുന്നതിന് എലോൺ‌ മസ്‌ക്കിന് 3 നിയമങ്ങളുണ്ട് – കുറവുള്ളത് പോലെ – ബിസിനസ് ഇൻ‌സൈഡർ
August 14, 2019
മാഗ്വെയറിനായി മാൻ യുടിഡി നൽകിയ ട്രാൻസ്ഫർ ഫീസ് വിപരീതമായി പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടോ? – ഫുട്ബോൾ 365.കോം

<വിഭാഗം>

നിങ്ങളുടെ ചിന്തകൾ Theeditor@football365.com

ലേക്ക് അയയ്‌ക്കുക

മാഗ്വെയറിന്റെ ട്രാൻസ്ഫർ ഫീസ്, അവനെക്കാൾ മികച്ചവനാണെന്ന് ഞങ്ങളെ ചിന്തിപ്പിക്കുന്നുണ്ടോ?

എനിക്ക് ആശ്ചര്യമുണ്ട്, ഹാരി മാഗ്വെയർ റിവേഴ്‌സ് പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടോ?

ആരെങ്കിലും നിങ്ങളോട് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ടോ എന്ന് എനിക്കറിയില്ല, പക്ഷേ മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡ് ലോക റെക്കോർഡ് ഫീസായ മാഗ്വെയറിനായി 80 മില്യൺ ഡോളർ നൽകി.

സാധാരണയായി, വലിയ ഫീസുകളെക്കുറിച്ചുള്ള അലസമായ വിവരണവും കാൽമുട്ടിന്റെ പ്രതികരണങ്ങളും ഡാനി മിൽ‌സിന്റെ ഉൾക്കാഴ്ചയും ‘അവന് അവന്റെ വിലയ്‌ക്ക് അനുസൃതമായി ജീവിക്കാൻ കഴിയുമോ?’ അല്ലെങ്കിൽ ‘അയാൾക്ക് പണത്തിന് വിലയുണ്ടോ?’

ശരി, ഞങ്ങളുടെ ഷൂസ് and രിയെടുത്ത് ക്രോസ് കാലിൽ ഇരിക്കാം. ഞങ്ങളുടെ ഫോണുകളിൽ നിന്ന് അൺപ്ലഗ് ചെയ്ത് ഞങ്ങളുടെ ചിന്താ തൊപ്പികൾ നൽകരുത്. നമുക്ക് അടിസ്ഥാന ഓഫ്‌ലൈനിൽ സ്പർശിക്കാനും എത്തിച്ചേരാനും ഉള്ളി തൊലി കളയാൻ മടങ്ങാനും കഴിയുമോ, അതെ. വാൻ ഡിജ്ക്ക് ഉണ്ടാക്കിയ സ്വാധീനം മാൻ യുടിഡി പരിശോധിക്കുകയും അത് പകർത്താൻ ശ്രമിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടോ?

കണ്ണ് കണ്ടുമുട്ടുന്നതിനേക്കാൾ അൽപ്പം കൂടുതലായിരിക്കാം ഇതെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. ഇതെല്ലാം മനസ്സിൽ! ഉണരുക! വിർജിൽ വാൻ ഡിജിക്കിനെ നിസ്സാരനായി കാണുന്നു. അവൻ ഉയരമുള്ളവനും സുന്ദരനും പന്തിൽ ക്ലാസിക്കാരനുമാണ്, യഥാർത്ഥത്തിൽ പ്രതിരോധിക്കാൻ കഴിയും. ഫുട്ബോൾ പിച്ചിലെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ പ്രവൃത്തിയെ ദൈവികനാണെന്ന് അഭിപ്രായപ്പെടാൻ പണ്ഡിറ്റുകളും കമന്റേറ്റർമാരും സ്വയം വീഴുന്നു. കമ്മ്യൂണിറ്റി ഷീൽഡിലെ മാൻ സിറ്റിക്കെതിരെ, മാറ്റിപ്‌സ് ഗോളിനുള്ള ജനറിക് ക്രോസ് ബാക്ക് ജാമി റെഡ്ക്നാപ്പിനെ സ്വയമേവ ജ്വലിപ്പിക്കാൻ കാരണമായി! ഒരു കേന്ദ്രം തിരികെ ചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്ന് വിശ്വസിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് അവർ പറയുമ്പോൾ വാൻ ഡിജ്ക്ക് ഏറ്റവും ലളിതമായ ജോലികൾ ചെയ്യുന്നുവെന്ന് അവർ ചിന്തിക്കുന്നു. പ്രീമിയർ ലീഗ് തലത്തിലുള്ള പിച്ചിലുള്ള എല്ലാ കളിക്കാർക്കും അവരുടെ സ്ഥാനം പരിഗണിക്കാതെ തന്നെ, ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ വ്യത്യസ്തങ്ങളായ നിരവധി സാങ്കേതിക വിദ്യകൾ വേണ്ടത്ര നടപ്പിലാക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞാൻ വ്യക്തിപരമായി പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. കാത്തിരിക്കൂ, എന്റെ വാദം വീണ്ടും എന്താണ്? അതെ, കാരണം ലിവർ‌പൂളിന് ഗുരുതരമായ പ്രശ്‌നങ്ങളുണ്ടായിരുന്നു, അതായത് ലോവ്രെൻ‌, അവർ നൽകിയ ഉയർന്ന വിലയ്‌ക്കൊപ്പം, ഇത് വാൻ‌ ഡിജിക്കിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഞങ്ങളുടെ അഭിപ്രായത്തെ അലങ്കരിച്ചോ? അദ്ദേഹം ഇപ്പോൾ ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ആളുകളിൽ ഒരാളാണ്, എന്നാൽ അദ്ദേഹം ആദ്യമായി ചേർന്നപ്പോൾ ഇത് അതിനെ മറികടക്കാൻ, ഭയപ്പെടാനും, ഫീസും ഹൈപും കാരണം അവരുടെ ഗെയിം മാറ്റാൻ പ്രതിപക്ഷത്തെ പ്രേരിപ്പിച്ചോ? 30 മില്യൺ ഡോളർ ആയിരുന്നെങ്കിൽ അദ്ദേഹത്തിന് സമാനമായ സ്വാധീനം ചെലുത്തുമായിരുന്നോ? മൗറീഞ്ഞോ ചുമതലയേൽക്കുമ്പോൾ 50 മില്യൺ ഡോളറിന് മാഗ്വെയർ ലഭ്യമാണ്. അത് വളരെ കുറവായിരുന്നോ?

ചെൽ‌സിക്കെതിരെ മാഗ്വെയർ മികച്ചതായിരുന്നു. എന്നാൽ അദ്ദേഹം മാൻ ഓഫ് ദ മാച്ച് ആയിരുന്നോ? പ്രതിരോധത്തിന്റെ കർത്താവും രക്ഷകനുമാണെന്ന് തോന്നിപ്പിക്കുന്നതിനായി പിആർ വകുപ്പ് ഓവർ ഡ്രൈവിലേക്ക് പോകുന്നുണ്ടോ? ഇന്ന് രാവിലെ എനിക്ക് കൂടുതൽ സമയം ഇല്ലെങ്കിലും എന്റെ കാര്യം മനസ്സിലാക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതിനാൽ ഞാൻ അലസമായി ധാരാളം ചോദ്യങ്ങൾ ചോദിക്കുന്നുണ്ടോ? മെയിൽ‌ബോക്സിലെ 6 ഇമെയിലുകളിൽ‌ 6 എണ്ണം എനിക്ക് നേടാനാകുമോ? എനിക്ക് ഒരു ഫുട്ബോൾ എഴുത്തുകാരനാകാൻ കഴിയുമോ? ആരാണ് കീസർ സോസ്? ഒരു മുട്ട തിളപ്പിക്കാൻ എത്ര സമയമെടുക്കും?

എന്തുകൊണ്ടാണ് ഞാൻ മഗ്വെയറിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കാൻ തുടങ്ങിയത്, ഒപ്പം വാൻ ഡിജിക്കിനെ പ്രശംസിക്കുകയും ചെയ്തു. ട്രാൻസ്ഫർ ഫീസ്! ബൂം! നിങ്ങൾ മനസ് പരിശീലകനായിരുന്നു.

ടിജെ (2015 ന് ശേഷം ആദ്യമായി ഒരു മാൻ യുടി മാച്ച്ഡേ സ്ക്വാഡിൽ ഡാർമിയൻ, റോജോ, ജോൺസ് അല്ലെങ്കിൽ സ്മാളിംഗ് എന്നിവ ഉൾപ്പെട്ടിരുന്നില്ല! ഒരുപക്ഷേ അത് അങ്ങനെയായിരിക്കാം!)

എന്താണ് ഒരു ഐക്കൺ നിർമ്മിക്കുന്നത്?

മെയിൽ കണ്ടതിനുശേഷം എന്തുകൊണ്ടാണ് കന്റോണ എന്ന അതേ നിലയിലുള്ള ബഹുമാനം പോഗ്ബയ്ക്ക് ലഭിക്കാത്തത്, ഒരിക്കൽ ഇരിക്കട്ടെ, കുറച്ച് പോപ്‌കോൺ പിടിച്ചെടുക്കാൻ അനുവദിക്കുക, കാരണം ഇത് രസകരമായിരിക്കും. 40 വയസ്സിനു മുകളിൽ പ്രായമുള്ള ഫുട്ബോൾ ആരാധകരുടെ മേശകളിൽ നിന്നാണ് ചിലത് എഴുതിയതെന്ന് ഞാൻ imagine ഹിക്കുന്നു, അവർ ആ മനുഷ്യനെക്കുറിച്ചുള്ള നൊസ്റ്റാൾജിക് ഉൾക്കാഴ്ച നൽകാൻ പര്യാപ്തമായിരുന്നു. അദ്ദേഹത്തെ കണ്ടതായി ഓർക്കുന്നവരിൽ ഒരാളായി സംസാരിക്കുന്നത്, ആഴ്ചയിൽ ഓരോ ആഴ്ചയും 3 പോയിന്റുമായി ടീമിനെ ഫിനിഷ് ലൈനിന് മുകളിലൂടെ വലിച്ചിടുക, അദ്ദേഹത്തിന്റെ പാരമ്പര്യം “എന്റെ തലമുറ” യിൽ നിന്ന് ഫുട്ബോൾ പരിശുദ്ധിയുടെ വികാരങ്ങൾ ഉളവാക്കുന്ന ഒന്നാണ്. “ഫുട്‌ബോൾ പണത്തെക്കുറിച്ചല്ലായിരുന്നുവെങ്കിൽ ..” “ക്ലബിനെക്കുറിച്ച് ശ്രദ്ധാലുക്കളായ കളിക്കാർ നിങ്ങൾക്കുണ്ടായിരുന്നപ്പോൾ മടങ്ങുക” എന്നിങ്ങനെയുള്ള വാചകം പറഞ്ഞതിൽ ഞാൻ കുറ്റക്കാരനാണ്, ഇത് എന്റെ ചെറുപ്പത്തിൽ എന്റെ അച്ഛനും സുഹൃത്തുക്കളും എന്നെ പ്രകോപിപ്പിച്ചു സമാനമായ എന്തെങ്കിലും പറയും.

ഡാനിയൽ സ്റ്റോറിയുടെ “ഒരു ഐക്കണിന്റെ ഛായാചിത്രം” എന്ന പുസ്തകത്തിലെ നഗ്നമായ പ്ലഗിൽ, ഞങ്ങളുടെ ഗെയിമിനെ അനുഗ്രഹിച്ച, തെറ്റായ, ബുദ്ധിമാനായ, ചിലപ്പോൾ സങ്കീർണ്ണമായ, എന്നാൽ എല്ലായ്പ്പോഴും വിനോദമുള്ള പ്രതിഭകൾക്ക് പിന്നിലെ കാരണങ്ങൾ അന്വേഷിച്ച് ഡാനിയൽ ഒരു മികച്ച ജോലി ചെയ്യുന്നു. അങ്കിൾ ബോബി, ടോട്ടി, മാൽഡിനി, റിവാൾഡോ, സിഡാനെ, ബെസ്റ്റ്, കന്റോണ, ഹെൻ‌റി, ഷിയറർ തുടങ്ങിയവർ പ്രത്യേകമായി എന്തെങ്കിലും ചെയ്തു, അത് ആത്മാവിനെ ആവേശം കൊള്ളിക്കുകയും അതിശയകരമായ ഒരു ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരനെ (അല്ലെങ്കിൽ മാനേജർ) ഗെയിമിലെ ഒരു വ്യക്തിത്വമാക്കി മാറ്റുകയും ചെയ്തു. അവർ ആരാധകരുമായി ഏതെങ്കിലും തരത്തിൽ ബന്ധപ്പെട്ടു, ഞങ്ങൾ ഗെയിമിനെ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നതിന്റെയും ഫുട്ബോൾ തലമുറയുടെ വിടവുകൾ മറികടക്കുന്നതിന്റെയും കാരണമായി. 70 വയസുള്ളതും 18 വയസുള്ളതുമായ ഫുട്‌ബോളിനെക്കുറിച്ച് മണിക്കൂറുകളോളം സംസാരിക്കുന്നത് ഗെയിമിൽ എന്താണ് മാറിയതെന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള കൗതുകകരമായ ഉൾക്കാഴ്ചയാണ്, മാത്രമല്ല അതേപടി നിലനിൽക്കുകയും ചെയ്യുന്നു, അത് കാണുമ്പോൾ അത് ഞങ്ങളെ എങ്ങനെ തോന്നും, എന്താണ് നമ്മുടെ വയറിലെ കുഴിയിൽ ഇളകുന്നു, എന്തുകൊണ്ടാണ് ഇത് ആസക്തി ഉളവാക്കുന്നത്.

പോഗ്ബയെക്കുറിച്ചുള്ള പ്രാരംഭ ചോദ്യങ്ങളിലേക്ക് ഇത് തിരികെ കൊണ്ടുപോകുമ്പോൾ, അദ്ദേഹത്തിന്റെ കരിയറിലെ ഈ ഘട്ടത്തിൽ അദ്ദേഹത്തെ മറ്റ് ഐക്കണുകളുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്താമോ? ചില സമയങ്ങളിൽ അദ്ദേഹത്തിന് മികച്ച വാഗ്ദാനവും നിസ്സംശയമായ വൈദഗ്ധ്യവുമുണ്ട്, എന്നാൽ ഐക്കൺ ആകാൻ അദ്ദേഹത്തിന് ഇനിയും ധാരാളം സമയമുണ്ട്, അദ്ദേഹത്തിന്റെ ബ്രാൻഡ് ഇതിനകം തന്നെ കരുതുന്നു, അതിനാൽ ഞാൻ അദ്ദേഹത്തെ ഇനിയും എഴുതിത്തള്ളാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. നൂറുകണക്കിന് ഫുട്ബോൾ കളിക്കാർ വർഷങ്ങളായി ഐക്കൺ പദവിയിൽ മിന്നിത്തിളങ്ങുന്നു, പക്ഷേ അത് എടുക്കുന്നില്ല, പക്ഷേ അത് കളിക്കാരായി അവരെ കുറയ്ക്കുന്നില്ല, ഇത് പരിചിതമായ “എന്താണെങ്കിൽ…” പബ്ബിലേക്ക് സംസാരിക്കുന്നു. പുലർച്ചെ 3 മണി വരെ അവർ പാർട്ടി നടത്തിയില്ലെങ്കിൽ, പരിശീലന പിച്ചിൽ കൂടുതൽ സമയം അവരുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടിൽ ചെലവഴിച്ചാലോ, ശരിയായ സ്ഥാനത്ത് അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ കഴിവുകളെ പരിപോഷിപ്പിക്കുന്ന ഒരു മാനേജർക്ക് കീഴിലാണെങ്കിലോ? കാഴ്ചപ്പാട് ഐക്യത്തിനായി തന്റെ ആദ്യ സീസണിൽ റൊണാൾഡോ ആരാധകരെ എത്രമാത്രം നിരാശപ്പെടുത്തി, അദ്ദേഹം എല്ലായ്‌പ്പോഴും വീണു, സ്വാർത്ഥനായിരുന്നു, എന്റെ മനസ്സിൽ ഒരിക്കലും മാന്യനായ ഒരു കളിക്കാരനാകാൻ കഴിയാത്തത്ര അസംസ്കൃതമായിരുന്നു… സമയം നമ്മെയെല്ലാം വിഡ് make ികളാക്കും.

ഫുട്ബോൾ ഐക്കൺ നിലയിലേക്കുള്ള പാത അസാധാരണമായ കളിക്കാരുടെ കഥകളാൽ നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു, ഒരു കാരണത്താലോ മറ്റേതെങ്കിലും കാരണത്താലോ ഞങ്ങൾ ആ പീഠത്തിൽ സ്ഥാപിക്കുമ്പോൾ അവരിൽ നിന്നുള്ള അവിശ്വസനീയമായ ഉയർന്ന പ്രതീക്ഷകൾ നിറവേറ്റാനായില്ല. ഒരുപക്ഷേ അത് പോഗ്ബയായിരിക്കാം, ഇത് അദ്ദേഹത്തിന്റെ കൊടുമുടിയാകാം, ഞങ്ങൾ ഇതിനകം തന്നെ അദ്ദേഹത്തെ ഏറ്റവും മികച്ചത് കണ്ടിട്ടുണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ ഒരുപക്ഷേ, ഒരുപക്ഷേ, 10 വർഷത്തിനുള്ളിൽ ഞങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ കരിയറിനെ സ്നേഹപൂർവ്വം തിരിഞ്ഞുനോക്കും, ഒപ്പം ഉറങ്ങുന്ന ഭീമനായിരുന്ന ഐക്യ ടീമിനെ പുനർനിർമ്മിക്കുന്നതിൽ അദ്ദേഹം എത്രമാത്രം സ്വാധീനം ചെലുത്തി? മറ്റൊരു ഫുട്ബോൾ ഐക്കൺ സർ അലക്സിന്റെ വിരമിക്കൽ. ഇത്രയധികം ആളുകൾ അദ്ദേഹത്തെ ഇത്രയും നേരത്തെ എഴുതിയതിനെക്കുറിച്ച് നാമെല്ലാവരും ചിരിക്കും, പക്ഷേ ഒരു കാര്യം ഏതാണ്ട് ഉറപ്പാണ്, ഞങ്ങൾ ഇപ്പോഴും അവനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കും, കാരണം ഇത് ഫുട്ബോളാണ്, ഞങ്ങൾ ഇത് രക്തരൂക്ഷിതമാണ്.

ഈ തീം വീണ്ടും മെയിൽ‌ബോക്സിലേക്ക് തുടരുന്നതിന്, പ്രീമിയർ‌ഷിപ്പ് ഫുട്ബോളർ‌മാരുടെ നിലവിലെ വിളയിൽ‌ ആരാണ് അവരുടെ ക്ലബുകളിൽ‌ സാധ്യതയുള്ള ഐക്കണുകൾ‌? അഗ്യൂറോ, കെയ്ൻ, ഡി.സിൽവ, ഡി ഗിയ? അല്ലെങ്കിൽ അത് തലയിൽ വയ്ക്കുന്നതിന്, നിങ്ങളുടെ ടീമുകളിൽ ആരാണ് ഐക്കണുകളെന്ന് നിങ്ങൾ കൂടുതൽ വിയോജിക്കുന്നു?

ഡേവ് ബി, ഹൾ

പെപ്‌റ്റാസ്റ്റിക്

പ്രിയ F365

അടുത്തിടെ മെയിൽ‌ബോക്സിൽ‌ വളരെയധികം ചർച്ച ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടുള്ള സ്ക്വാഡ് ഡെപ്ത്, റൊട്ടേഷൻ എന്നിവയെക്കുറിച്ച് (സമിൻ‌ഹിയോ കാണുക), ഗ്വാർഡിയോള ഈ കലയിൽ പ്രാവീണ്യം നേടാൻ പഠിച്ചു. ഇത് ലീഗിലെ മറ്റ് മാനേജർമാരെ അപേക്ഷിച്ച് അദ്ദേഹത്തിന് ഒരു പ്രത്യേക നേട്ടമുണ്ടാക്കുന്നു. നഗരത്തിന് ആഴത്തിലുള്ള പോക്കറ്റുകൾ ഉള്ളതിനാലാണ് ഇത് സംഭവിച്ചതെന്ന് ചിലർ പറഞ്ഞേക്കാം, പക്ഷേ അദ്ദേഹം പ്രവർത്തിക്കുന്ന രീതി നിങ്ങൾ കൂടുതൽ സൂക്ഷ്മമായി നിരീക്ഷിച്ചാൽ, അതിനേക്കാൾ വളരെയധികം കാര്യങ്ങൾ നിങ്ങൾ കാണും. ആഗെറോയോടുള്ള അദ്ദേഹത്തിന്റെ പെരുമാറ്റവും തുടക്കത്തിൽ തന്നെ അദ്ദേഹത്തെ ഉപേക്ഷിക്കാനുള്ള സന്നദ്ധതയും ഒരു വ്യക്തമായ ഉദാഹരണമാണ്. അഗ്യൂറോ മുട്ടുകുത്തി തന്റെ സ്ഥാനത്തിനായി പോരാടി; അതേസമയം, ആ സ്ഥലം യേശുവിനോടും (സ്റ്റെർലിംഗിനോടും) ഒരു പരിധിവരെ പങ്കുവെക്കേണ്ടതുണ്ടെന്ന് മനസ്സിലായി. കഴിഞ്ഞ ശനിയാഴ്ച ശ്രദ്ധിക്കുക, പെപ് യേശുവിനെ ആരംഭിച്ചു, അതുവഴി രണ്ട് കളിക്കാർക്കും ഈ സീസണിൽ പോരാടാനുള്ള സ്ഥലമുണ്ടെന്ന് ഒരു സന്ദേശം അയച്ചു. ഈ സമീപനം എല്ലാ സ്ഥാനത്തും സ്ക്വാഡിലുടനീളം ആവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട് (ഗോൾകീപ്പറെ രക്ഷിക്കുക).

എല്ലാ ഗെയിമുകളും എല്ലാ ട്രോഫികളും നേടാൻ പെപ് ആഗ്രഹിക്കുന്നു, അതുവഴി സ്ഥാനങ്ങൾ തിരിക്കാനും ടീമിലെ ഭൂരിഭാഗം പേർക്കും പതിവായി ഗെയിമുകൾ ലഭിക്കുമെന്ന് ഉറപ്പാക്കാനും ഇത് സഹായിക്കുന്നു. ആദ്യ 11 കളിക്കാൻ അദ്ദേഹം സന്തുഷ്ടനാണെന്നും ഓരോ ഗെയിമിനും തന്റെ “മികച്ച” കളിക്കാരെ തിരഞ്ഞെടുക്കേണ്ടതില്ലെന്നും ഇത് സഹായിക്കുന്നു (കഴിഞ്ഞ സീസണിന്റെ അവസാനത്തിൽ ടോട്ടൻഹാമിനും മഹ്രെസിനും എതിരെ ഫോഡന്റെ തുടക്കം ബ്രൈട്ടനെതിരെ കാണുക). ഈ സമീപനം വളരെയധികം പന്തുകൾ എടുക്കുന്നു, മാത്രമല്ല തന്റെ എല്ലാ ടീമിലും അദ്ദേഹത്തിന് പൂർണ്ണ വിശ്വാസമുണ്ടെന്ന് കാണിക്കുന്നു.

ഈ സമീപനം അവനെ മറ്റെല്ലാ ക്ലബ്ബുകളേക്കാളും ഒരു പ്രത്യേക നേട്ടത്തിലേക്ക് നയിക്കുന്നു. ടീമിലേക്ക് വരുന്ന ഏതൊരു പുതിയ കളിക്കാർക്കും ഒരു പ്രാരംഭ ജനനം നേടാനുള്ള നല്ല അവസരമുണ്ടെന്ന് അവർക്കറിയാം. ടോട്ടൻഹാമിനെക്കുറിച്ചും ഒരു പരിധിവരെ ലിവർപൂളിനെക്കുറിച്ചും ഇത് പറയാൻ കഴിയില്ല. സ്പർ‌സിലേക്ക് വരുന്ന ഏതൊരു സ്‌ട്രൈക്കറിനും അറിയാം അവർ ഹാരി കെയ്‌നിനോട് രണ്ടാമത്തെ ഫിഡൽ കളിക്കാൻ പോകുന്നുവെന്ന്…. കെയ്ൻ ഓഗറോയേക്കാൾ മികച്ചതാണോ? മിക്കവാറും ഇല്ല. ലിവർപൂളിന്റെ മുൻ മൂന്നിലും ഇത് പറയാം.

ഇതിനർത്ഥം ഗാർഡിയോളയ്ക്ക് എല്ലാ മുന്നണികളിലും പൂർത്തിയാക്കാൻ കഴിയും; ടീമിനെല്ലാം മാച്ച് ഫിറ്റ് ആണ്, അദ്ദേഹത്തിന് കളിക്കാരെ സുഖമായി വിശ്രമിക്കാൻ കഴിയും; കളിക്കാർ അസംതൃപ്തരാകുന്നില്ല, ഒരുപക്ഷേ ഏറ്റവും പ്രധാനമായി ചില എതിർപ്പിനെതിരായ ചില മത്സരങ്ങൾക്കായി കളിക്കാരെ പ്രത്യേകമായി വാങ്ങാനും കളിക്കാനും അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയും.

തന്ത്രപരമായി ബുദ്ധിമാനായ ഏറ്റവും മികച്ച മാനേജർമാർക്കിടയിൽ വളരെയധികം കാര്യങ്ങളില്ല, പക്ഷേ പൂർണ്ണമായും നിങ്ങളുടെ കൈവശമുള്ള ഒരു സ്ക്വാഡിനെ ശരിയായി കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയുന്നത് ഇപിഎല്ലിലെ മറ്റ് മാനേജർമാരിൽ നിന്ന് പെപ്പിനെ വേറിട്ടു നിർത്തുന്ന ഒന്നാണ്.

റോസി പോപ്പിൻസ്

മാൻ യുണൈറ്റഡിൽ വിജയിക്കാൻ പോഗ്ബയ്ക്ക് ‘പന്തുകൾ ലഭിച്ചില്ല’…

മിന്റി, എൽ‌എഫ്‌സിയുടെ ക്ലെയിം പോഗ്ബയ്ക്ക് എഴുന്നേറ്റുനിൽക്കാൻ പന്തുകളില്ല, ഞായറാഴ്ച ആദ്യ പകുതിയിൽ അദ്ദേഹം അസ്പിലികുറ്റ നൽകിയ മുഖത്ത് മറന്ന കൈമുട്ട് മറന്നു. മറ്റൊരു പ്രീമിയർ ലീഗ് റഫറി പൂർണ്ണമായും ആഴത്തിൽ നിന്ന് പരവതാനിയിൽ തള്ളിയിട്ട ഒരു കൈമുട്ട്, ലോകകപ്പ് നേടിയ ഫ്രഞ്ച്കാരന് നേരെ ചുവന്ന കാർഡ് ലഭിക്കേണ്ട ഒരു കൈമുട്ട്. പഴയ ട്രാഫോർഡിൽ സീസണിന്റെ ആദ്യ ദിവസം മനുഷ്യനെ 10 പുരുഷന്മാരായി ചുരുക്കുമെന്ന് ദൈവം വിലക്കി.

ബാസ്, ഡബ്ലിൻ

പോഗ്ബ വി കന്റോണ

പോഗ്ബ vs കാന്റോണ ‘ഡിബേറ്റ്’ സംബന്ധിച്ച് എനിക്ക് ആശങ്കയുണ്ടെന്ന് എനിക്ക് തോന്നി. പോഗ്ബ ബാഷിംഗിൽ കൂടുതൽ നല്ലത്, കാരണം 20 വർഷം മുമ്പുള്ള അതേ ആകൃതിയില്ലാത്ത ഒരു ക്ലബിനായി, തികച്ചും വ്യത്യസ്തമായ രണ്ട് കളിക്കാരെ, വ്യത്യസ്ത സ്ഥാനങ്ങൾ കളിക്കുന്ന, വ്യത്യസ്ത സമയങ്ങളിൽ ജീവിക്കുന്ന രണ്ട് കളിക്കാരെ താരതമ്യം ചെയ്യാൻ എനിക്ക് താൽപ്പര്യമില്ല. “മികച്ച കളിക്കാരനാകുന്നതിനേക്കാൾ ഒരു താരമാകാൻ പോഗ്ബ കൂടുതൽ പരിശ്രമിക്കുന്നു” എന്നും “പോഗ്ബ തന്റെ ആരാധകരിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു” എന്നും വേഡ് സെൻ അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു. ഈ നിഗമനത്തിലെത്താൻ വർഷങ്ങളായി പോഗ്ബയുടെ എത്ര പരിശീലന സെഷനുകൾ വേഡ് ഉണ്ടായിരുന്നുവെന്ന് അറിയാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഇത് പൂജ്യത്തേക്കാൾ കൂടുതലാണെങ്കിൽ ഞാൻ വളരെ ആശ്ചര്യപ്പെടും. തിരുത്തിയതിൽ സന്തോഷമുണ്ട്, പക്ഷേ പരിശീലനത്തിൽ പോഗ്ബ കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യാത്തതിനെക്കുറിച്ചുള്ള ഒരു കഥ ഞാൻ കണ്ടിട്ടില്ല. കൂടാതെ, സഹപ്രവർത്തകരിൽ നിന്നുള്ള മിക്ക കഥകളും ഉദ്ധരണികളും അദ്ദേഹം ഒരു മികച്ച ടീം അംഗമാണ്.

തുടർന്ന് മിന്റി കാണിക്കുന്നു “പന്ത് എഴുന്നേറ്റുനിൽക്കാൻ പന്തുകൾ ലഭിച്ചിട്ടില്ല, ശാരീരികമായി തീവ്രമായ ഗെയിമിൽ പന്തിൽ സമ്മർദ്ദം ചെലുത്തുന്നു”. ലോകകപ്പിലെ ആർ‌ഗീസിനെതിരായതെന്താണ്? അതോ ക്വാർട്ടേഴ്സിൽ ഉറുഗ്വേ? അതോ സെമിയിൽ ബെൽജിയമോ? അതോ ക്രൊയേഷ്യ ഫൈനലിൽ? ആ ഗെയിമുകൾക്കായുള്ള പ്ലേയർ റേറ്റിംഗുകൾ പരിശോധിക്കുക, അവൻ എഴുന്നേറ്റുനിന്നു, തുടർന്ന് എണ്ണപ്പെട്ടു. യു‌ടി‌ഡിക്കായുള്ള വലിയ ഗെയിമുകളിൽ അദ്ദേഹം അത് വേണ്ടത്ര ചെയ്തിട്ടില്ല എന്നത് ഭാഗികമായി അദ്ദേഹത്തിന് താഴെയാണ്, ഭാഗികമായി ടീമിന് വേണ്ടത്ര മികച്ചവരല്ല. ആ നഗരത്തിന്റെ രണ്ടാം പകുതി 3-2 തിരിച്ചുവരവ് ഒരു പ്രത്യേക ഉദാഹരണമാണെങ്കിലും അദ്ദേഹം മികച്ചതായിരുന്നു. കഴിഞ്ഞ സീസണിൽ ഞങ്ങളുടെ മികച്ച ഓട്ടത്തിനിടയിൽ അദ്ദേഹം മികച്ചവനായിരുന്നു.

ഇനിയേസ്റ്റയും കാന്റേയും ചേർന്നാൽ ഡിജെംബ ഡിംബയെ നന്നായി കാണുമെന്ന് വേഡ് പറയുന്നു. പക്ഷേ, എം‌എഫിൽ ഒരു ടീമിനെ ഡെംബ ഡെംബയും ക്ലെബെർസണും വഹിക്കുമെന്നും മറ്റ് സ്ഥാനങ്ങളിൽ സംശയാസ്പദമായ നിലവാരം പുലർത്താമെന്നും പ്രതീക്ഷിച്ചാൽ ഇനിയേസ്റ്റ കഷ്ടപ്പെടും. സമ്മിശ്ര ഫലങ്ങളോടെ അദ്ദേഹം മിഴിവുറ്റതാക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് സീസണുകളിൽ പോഗ്ബയെപ്പോലെ. ഒരു ടീമിനെ സ്വന്തമായി ദീർഘനേരം കൊണ്ടുപോകാൻ അവൻ പര്യാപ്തനല്ല, എന്നാൽ ഞാൻ ചോദിക്കും ഏതെങ്കിലും കളിക്കാരനാണോ? റൊണാൾഡോ (പഴയതും കുറഞ്ഞതും), മെസ്സി, സിഡാനെ, കന്റോണ, റൊണാൾഡിനോ, ക്രൈഫ്, സേവി, ഡി ബ്രൂയിൻ തുടങ്ങിയവർക്കെല്ലാം ചുറ്റും ഗുണനിലവാരമുണ്ടായിരുന്നു / ആവശ്യമെങ്കിൽ / ആവശ്യമെങ്കിൽ മാന്ത്രിക നിമിഷങ്ങൾ കൊണ്ടുവരാൻ കഴിഞ്ഞു. ഞാൻ ഇതിലൊന്നുമായി പോഗ്ബയെ താരതമ്യം ചെയ്യുന്നില്ല, അതിനാൽ ആവശ്യമില്ലാത്ത ശല്യം ഒഴിവാക്കുക, പക്ഷേ അദ്ദേഹത്തിന് ആവശ്യമായ നിലവാരമോ ടീമോ അടുത്തിടെ ഉണ്ടായിരുന്നില്ല. അത് മാറുകയാണെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ഇതിന്റെ ഒരു lier ട്ട്‌ലിയർ മറഡോണയാണ്, പ്രത്യേകിച്ച് നാപോളിയുമായി, അതുകൊണ്ടാണ് അദ്ദേഹം GOAT എന്ന് ഞാൻ വിശ്വസിക്കുന്നത് – എന്നാൽ ഇത് മറ്റൊരു ദിവസത്തെ മറ്റൊരു വാദമാണ്.

ഉപസംഹാരമായി, അവൻ സ്ഥിരത പുലർത്തുന്നില്ല (അല്ലെങ്കിൽ നല്ലവനാണ്), പക്ഷേ അദ്ദേഹം ഇപ്പോൾ ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും മികച്ച field ട്ട്‌ഫീൽഡ് കളിക്കാരനാണ്, അവൻ ഒരു മികച്ച കളിക്കാരനാണ്, അവൻ കളിക്കാത്തപ്പോൾ ഞങ്ങൾ അത്ര നല്ലവരല്ല.

ഗാരി വാൻസ്, MUFC

ഡബ്ലിനിൽ നിന്നുള്ള ഇമോണിനെ ഇതിനകം സമഗ്രമായി അദ്ദേഹത്തിന്റെ സ്ഥാനത്ത് ഉൾപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ടെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു, പക്ഷേ ഇതുവരെ നഷ്ടപ്പെട്ടതായി തോന്നുന്ന ഒരു കാര്യം കന്റോണ തമാശക്കാരനായിരുന്നു എന്നതാണ്. അതെ, അവൻ ധിക്കാരിയും അഹങ്കാരിയും അകന്നുനിന്നവനുമായിരുന്നു, പക്ഷേ നമുക്കെല്ലാവർക്കും അറിയാമായിരുന്നു (ഞങ്ങൾക്ക് അറിയാമെന്ന് അവനറിയാമായിരുന്നു) ഇതെല്ലാം ഒരു തമാശയായിരുന്നു. സണ്ടർലാൻഡിനെതിരെ സ്കോർ ചെയ്ത ശേഷം നെഞ്ചിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്ക് തള്ളിയപ്പോൾ ആരാണ് അവനെ ഗൗരവമായി എടുത്തത്? തന്റെ കടൽ‌ വിഡ് ense ിത്തങ്ങൾ‌ പ്രചരിപ്പിച്ചപ്പോൾ‌ ആരാണ് ചക്കിൾ‌ ചെയ്യാത്തത്? ഒരു ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരനും സെലിബ്രിറ്റിയും എന്ന നിലയിൽ മികച്ച നിലവാരമുള്ള വിനോദമായിരുന്നു ഈ മനുഷ്യൻ. ഇതിനു വിപരീതമായി, പോഗ്ബ വിവേകശൂന്യവും നിയമവിരുദ്ധവും മൊത്തത്തിൽ വിരസവുമാണ്.

മാറ്റ് പിറ്റ്

ഹോംഗ്രൂൺ കളിക്കാർ

ഒരു പ്രീമിയർ ലീഗ് സീസണിൽ അവരുടെ സ്ക്വാഡുകളിൽ 20 ഓളം ഹോംഗ്രൂൺ കളിക്കാരെ ഉള്ളതിന് (ഒരുപക്ഷേ) ബ്ലേഡ്സ്, ബർൺലി, ബോർൺമൗത്ത് എന്നിവ നന്നായി ചെയ്തു നിങ്ങളുടെ പ്രവചനങ്ങൾക്ക് .

ഈ മൂന്നെണ്ണത്തിൽ എത്രപേർ ഇറങ്ങുമെന്നും യൂറോപ്പിനെ എത്രപേർ വെല്ലുവിളിക്കുമെന്നും ഞാൻ അത്ഭുതപ്പെടുന്നു. ഞാൻ 1 (ബ്ലേഡുകളല്ല) കണക്കാക്കുന്നു.

ആഴ്സണൽ, ബ്രൈടൺ, ചെൽ‌സി, ലീസസ്റ്റർ, സിറ്റെ, നോർ‌വിച്ച്, വാട്ട്ഫോർഡ്, വെസ്റ്റ് ഹാം എന്നിവയ്ക്ക് ഹോം‌ഗ്രോൺ ഇതര കളിക്കാരുടെ പരമാവധി എണ്ണം (സാധ്യതയുള്ള) ഉള്ളതിനാലാണ് ബിഗ് ബൂ.

ഒരേ ചോദ്യം? ഞാൻ 3 ഉം 2 ഉം കണക്കാക്കുന്നു. ബൂ, ഹൂറേ !!!!

ബ്ലേഡി മിക്ക്

പോച്ചെറ്റിനോയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രതിരോധവും

പോച്ചെറ്റിനോയ്ക്ക് തന്റെ മികച്ച പ്രതിരോധക്കാരെ പിന്തിരിപ്പിക്കാൻ ഒരു കാര്യമുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. ആൽ‌ഡർ‌വെയർ‌ഡെൽ‌ഡ്, വെർ‌ടോൻ‌ഗെൻ‌ (ലാപോർ‌ട്ടും വാൻ‌ജിക്കും മറ്റുള്ളവർ‌) ലെ ലീഗിലെ മികച്ച 4 സെന്റർ‌ ബാക്കുകളിൽ‌ രണ്ടെണ്ണം അദ്ദേഹത്തിനുണ്ട്. കഴിഞ്ഞ വർഷം ആൽ‌ഡർ‌വെയർ‌ഡെൽ‌ഡ് ബെഞ്ചിൽ‌ ചെലവഴിച്ചു, ഇപ്പോൾ‌ വെർ‌ടോൻ‌ഗെൻ‌ യും അതുപോലെ ചെയ്യുന്നതായി തോന്നുന്നു. അടുത്ത രണ്ടോ മൂന്നോ വർഷത്തേക്ക് ടോട്ടൻഹാംസ് പ്രതിരോധത്തിന്റെ ഹൃദയഭാഗത്ത് യഥാക്രമം 30, 32 എന്നിങ്ങനെ ഇരുവർക്കും കളിക്കാൻ കഴിയും, എന്തുകൊണ്ട് തകർക്കാത്തത് ശരിയാക്കണം? ഇതിലേക്ക് കളിക്കാൻ എനിക്ക് ധാരാളം ഘടകങ്ങളുണ്ട്, മാത്രമല്ല ബിറ്റ് വിഭജിക്കാൻ പോച്ച് എന്നെക്കാൾ യോഗ്യനാണ് എന്നത് അൽപ്പം വിചിത്രമായി തോന്നുന്നു.

ആരോൺ. സി.എഫ്.സി. അയർലൻഡ്.

ഒരു ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരന് ജോലി ഉപേക്ഷിക്കാൻ കഴിയുമോ?

ഹ്രസ്വമായ ഉത്തരം അതെ, അവർക്ക് കഴിയും. മറ്റേതൊരു ജോലിയും പോലെ, മറ്റെന്തെങ്കിലും നിർബന്ധിത തൊഴിലാളികളാകും. ഒരു ഫുട്ബോളറും മറ്റേതെങ്കിലും ജോലിയും തമ്മിലുള്ള വ്യത്യാസം ഇതാണ്: ഒരു ക്ലബ് ഒരു കളിക്കാരനെ വാങ്ങുമ്പോൾ, അവർ യഥാർത്ഥ വ്യക്തിയെ വാങ്ങുന്നില്ല, പകരം അവർ കളിക്കാരന്റെ രജിസ്ട്രേഷൻ വാങ്ങുകയാണ് – കളിക്കാനുള്ള അവകാശം. ശമ്പളത്തിന്റെ ചർച്ച അപ്പോൾ കളിക്കാരൻ ടീമിനായി എത്രമാത്രം കളിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു എന്നതിനെക്കുറിച്ചാണ് (മറ്റൊന്നില്ലാതെ ഒരെണ്ണമുണ്ടെന്നതിൽ അർത്ഥമില്ല).

നിങ്ങൾ ഇതുപോലെ നോക്കുമ്പോൾ, ഒരു കളിക്കാരന് ഒരു ഫുട്ബോൾ ക്ലബ്ബ് ഉപേക്ഷിക്കാൻ കഴിയും (സ്റ്റാൻ കോളിമോർ – ഒസാസുന കാണുക). നിർഭാഗ്യവശാൽ ആ കളിക്കാരനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, അവരുടെ രജിസ്ട്രേഷൻ കൈമാറ്റം ചെയ്യപ്പെടുന്നതുവരെ മറ്റൊരു ക്ലബ്ബിനായി കളിക്കാൻ അവന് / അവന് കഴിയില്ല.

ഇത് സഹായിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു!

ടോണി

ഒഴികഴിവുകൾ ഒഴികഴിവ്

പോൾ (…), അവധിക്കാലത്ത്, നിങ്ങൾ തോൽവികൾക്ക് ഏഴ് ഒഴികഴിവുകൾ നൽകിയിട്ടുണ്ട്, ഒരു തവണ പോലും റഫറിയെ / VAR നെ കുറ്റപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലേ ??

ക്ഷമിക്കണം, മകനേ, ഇത് നിങ്ങൾക്കായി പ്രീമിയർ ലീഗ് മാനേജർ സ്കൂളിലേക്ക് മടങ്ങി. റൂക്കി പിശക്.

ക്രിസ് ബ്രിഡ്ജ്മാൻ, കിംഗ്സ്റ്റൺ അൺ തേംസ്

Comments are closed.