ഡബ്ല്യുഐ ക്യാപ്റ്റൻ സ്റ്റാഫാനി ടെയ്‌ലർ ഇന്ത്യ ടി 20 ഐയിൽ നിന്ന് പുറത്തായി | ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo
ഡബ്ല്യുഐ ക്യാപ്റ്റൻ സ്റ്റാഫാനി ടെയ്‌ലർ ഇന്ത്യ ടി 20 ഐയിൽ നിന്ന് പുറത്തായി | ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo
November 10, 2019
ഏകത്വം: അൽഫോൻസോ ഡേവിസ് “ലോകോത്തര നിലവാരമുള്ളവരായിരിക്കും” – ബവേറിയൻ ഫുട്ബോൾ വർക്ക്സ്
ഏകത്വം: അൽഫോൻസോ ഡേവിസ് “ലോകോത്തര നിലവാരമുള്ളവരായിരിക്കും” – ബവേറിയൻ ഫുട്ബോൾ വർക്ക്സ്
November 10, 2019
കെ‌എസ്‌ഐ ലോഗൻ പോളിനെ തോൽപ്പിച്ചെങ്കിലും ജേക്ക് പോൾ തറപ്പിച്ചുപറയുന്നത് വിജയം ശരിയല്ല – ഇൻസൈഡർ

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-ഉള്ളടക്കം = "" ഐഡി = "എൽ-പ്രധാന-ഉള്ളടക്കം"> <വിഭാഗം> <വിഭാഗം> <വിഭാഗം>

<വിഭാഗം>

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-പോസ്റ്റ്-ഉള്ളടക്കം = "" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-പേജ്-ഏരിയ = "പോസ്റ്റ്" ഐഡി = "എൽ-ഉള്ളടക്കം"> <വിഭാഗം>

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-പോസ്റ്റ്-തരം = "പോസ്റ്റ്" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഉള്ളടക്കം = "">

  • ലോഗൻ പോളും കെ‌എസ്‌ഐയും തമ്മിലുള്ള ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള YouTube സെലിബ്രിറ്റി ബോക്സിംഗ് റ round ണ്ട് കൂടുതൽ അധികം രണ്ട് അമേച്വർ പോരാളികൾ പരസ്പരം സ്വിംഗ് എടുക്കുന്നത് കാണാൻ 12,000 പേർ സ്റ്റേപ്പിൾസ് സെന്ററിലേക്ക്.
  • മൂന്ന് ജഡ്ജിമാരിൽ രണ്ടുപേർ കെ‌എസ്‌ഐ വിജയിച്ചതായി വിധിച്ചു, ബോക്സിംഗ് കമന്റേറ്റർമാർ ചില വിധികൾ വിവാദപരമാണെന്ന് പറയുന്നുണ്ടെങ്കിലും ഫോബ്‌സ് കുറിപ്പുകൾ അന്യായമെന്ന് തോന്നുന്ന വിധികൾ പരസ്പരം അനുകൂലമായി സമതുലിതമാവുകയും കെ‌എസ്‌ഐ വിജയിക്കുകയും ചെയ്തു.
  • എന്നാൽ പോളിന്റെ ഇളയ സഹോദരനും കുടുംബത്തിലെ മറ്റ് പ്രധാന യൂട്യൂബറുമായ ജേക്ക് പോൾ, ട്വീറ്റ് ചെയ്തു പോരാട്ടത്തിന്റെ വിധിയെ സമഗ്രമായി അപലപിക്കുന്നു, പകരം ലോഗൻ വിജയിക്കണമെന്നാണ് നിർദ്ദേശിക്കുന്നത്, പോരാട്ടം കർക്കശമാക്കുമെന്ന് ആരോപിക്കുകയും തന്റെ സഹോദരനോട് പ്രതികാരം ചെയ്യുമെന്ന് പറയുകയും ചെയ്യുന്നു.
  • വിയോജിപ്പും പ്രധാനമായും നാടകീയമാണ്, സ്വയം പോരാടുക. 2018 ലെ ഒരു മുമ്പത്തെ മത്സരം അവസാനിച്ചത് a draw 11 മില്ല്യൺ വരുമാനം നേടുകയും സമ്പാദിക്കുകയും ചെയ്ത എല്ലാവർക്കുമായി “കെ‌എസ്‌ഐ വേഴ്സസ് ലോഗൻ പോൾ II” മാസങ്ങളോളം ലാഭകരമായ YouTube ഉള്ളടക്കത്തിനായി ഉണ്ടാക്കി.
  • കൂടുതൽ സ്റ്റോറികൾക്കായി ഇൻസൈഡറിന്റെ ഹോംപേജ് സന്ദർശിക്കുക.

സെലിബ്രിറ്റി യൂട്യൂബർമാർ തമ്മിലുള്ള” കെഎസ്ഐ വേഴ്സസ് ലോഗൻ പോൾ II “പോരാട്ടം LA- ലെ സ്റ്റാപ്പിൾസ് സെന്ററിലേക്ക് 12,000-ലധികം ആളുകളെ ആകർഷിച്ചു, ഫോബ്‌സിലേക്ക് , അമേച്വർ ബോക്‌സർമാരായി ചന്ദ്രപ്രകാശം നേടുന്ന രണ്ട് യൂട്യൂബർമാർക്കിടയിൽ മത്സരം പ്രതീക്ഷിച്ച പോലെ കളിച്ചു. മൂന്ന് ജഡ്ജിമാരിൽ രണ്ടുപേർ കെ‌എസ്‌ഐക്ക് വിജയം സമ്മാനിച്ചു, ഒരു ജഡ്ജി 56-55, മറ്റൊരു 57-54, മൂന്നാമത്തേത് 56-55 എന്നിങ്ങനെ പ Paul ലോസിന് അനുകൂലമായി.

നിരവധി കെ‌എസ്‌ഐയെ തലയ്ക്ക് പിന്നിൽ പിടിച്ച് അടിച്ചതിന് ശേഷം അന്യായമായി കരുതുന്നു . റഫറി അവന് പി. വിവാദപരമായ വിധികൾ പരസ്പരം സന്തുലിതമാക്കി.

– ഹാരി സാൻ (@harry_zahn) നവംബർ 10, 2019

പോരാട്ടത്തിനുശേഷം, ഇരുവരും ഇത് കെട്ടിപ്പിടിച്ചു, പോൾ മൂന്നാമത്തെ റീമാച്ച് നിർദ്ദേശിച്ചു – ഒരു ആശയം കെഎസ്ഐ താൽപ്പര്യമില്ലെന്ന് തോന്നുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, പൗലോസിന്റെ ഇളയ സഹോദരൻ ജാക്കും കെ‌എസ്‌ഐയും തമ്മിലുള്ള ഒരു മത്സരം, തിരശ്ചീനമായിരിക്കാം പോൾ മണിക്കൂർ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു പിന്നീട്.

കെ‌എസ്‌ഐയെ അഭിനന്ദിച്ചുകൊണ്ട് ജേക്ക് പോൾ തന്റെ പ്രസ്താവന ആരംഭിച്ചു, പക്ഷേ അദ്ദേഹത്തിന് വിജയം നൽകാനുള്ള തീരുമാനത്തോട് വിയോജിച്ചു, കെ‌എസ്‌ഐ പോരാട്ടം കർക്കശമാക്കുകയും താൻ ചെയ്യുമെന്ന് പറയുകയും ചെയ്തു. അടുത്തതായി അവനെ വെല്ലുവിളിക്കുക.

– ജേക്ക് പോൾ (ake ജേക്ക്പോൾ) നവംബർ 10, 2019

” ഞാൻ ഈ കായികരംഗത്ത് അധികനാളായിട്ടില്ല, എന്നാൽ ഇത് എല്ലാം അല്ലെന്ന് നിങ്ങളോട് പറയാൻ കഴിയും [sic] ഇത് കരുതുന്നു .. ധാരാളം പണവും ഞങ്ങൾക്ക് അറിയാത്ത ഡോളർ സിഗ്ൻ വിവരണങ്ങളും തള്ളി. റിഗ്ഗിംഗ് .. “പോൾ തന്റെ പ്രസ്താവനയിൽ എഴുതി. “ഈ കായികവിനോദം എനിക്കുള്ളതാണെന്നും എന്റെ സഹോദരനോട് പ്രതികാരം ചെയ്യുമെന്നും എനിക്കറിയാം …”

പോൾസും കെ‌എസ്‌ഐയും തമ്മിലുള്ള ആശയവിനിമയത്തിന് പിന്നിലെ ഒരു പ്രധാന ഡ്രൈവ് എല്ലാവരുടെയും മികച്ച YouTube പ്രേക്ഷകർക്കായി തിയേറ്ററുകളെ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നു. ലോഗനും ജേക്ക് പോളിനും യഥാക്രമം 20, 19.7 ദശലക്ഷം യൂട്യൂബ് സബ്‌സ്‌ക്രൈബർമാരുണ്ട്, ഇരുവരും പോരാട്ടത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ചുകൊണ്ട് വളരെയധികം ജനപ്രിയ വീഡിയോകൾ നേടിയിട്ടുണ്ട്.

കെ‌എസ്‌ഐ, ബ്രിട്ടീഷ് യൂട്യൂബർ തന്റെ “ഫിഫ” വീഡിയോ ഗെയിം കമന്ററിക്ക് പ്രാധാന്യം നേടി , 20.6 ദശലക്ഷം സബ്‌സ്‌ക്രൈബർമാരുണ്ട് ഒപ്പം ഉയർന്ന തീവ്രത ട്രെയിലറുകളും , കൗണ്ട്‌ഡ s ണുകൾ . ഒരു ബോക്‌സറാകാനുള്ള തന്റെ യാത്രയെക്കുറിച്ച് പൗലോസ് ഒരു ഡോക്യുമെന്ററി ഇട്ടു (അവന് തുടരാൻ പ്രൊഫഷണലായി തുടരാൻ) ഒപ്പം രണ്ട് യൂട്യൂബർമാരും അവരുടെ പുനർനാമകരണം ചെയ്തു പോരാട്ടത്തിന്റെ പ്രതീക്ഷയിൽ പ്രൊഫൈലുകൾ.

ലോഗന്റെ “ കെ‌എസ്‌ഐയിലേക്കുള്ള അന്തിമ സന്ദേശം ” YouTube- ലേക്ക് അപ്‌ലോഡുചെയ്‌തു മത്സരത്തിന് മുമ്പ് 24 മണിക്കൂറിനുള്ളിൽ 3 ദശലക്ഷത്തിലധികം കാഴ്‌ചകൾ നേടി, ട്രെൻഡുചെയ്യുന്ന പേജിന്റെ മുകളിലേക്ക്. 2018 ൽ യുകെയിൽ നടന്ന യഥാർത്ഥ “കെ‌എസ്‌ഐ വേഴ്സസ് ലോഗൻ പോൾ” മത്സരം കണക്കാക്കിയ million 11 ദശലക്ഷം വരുമാനം.

<വിഭാഗം> <വിഭാഗം ഡാറ്റ- e2e-name = "ജനപ്രിയ-വീഡിയോ-റാപ്പർ" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഇവന്റ്-ലേബൽ = "ഇപ്പോൾ കാണുക">

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-പേജ്-ഏരിയ = "ചുവടെ പോസ്റ്റുചെയ്യുക"> <വിഭാഗം ഡാറ്റ- e2e-name = "കാറ്റഗറി-റാപ്പർ" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഇവന്റ്-ലേബൽ = "വിഭാഗം"> കൂടുതൽ: ലോഗൻ പോൾ KSI കെ‌എസ്‌ഐ vs ലോഗൻ പോൾ ബോക്സിംഗ്

ഷെവ്‌റോൺ ഐക്കൺ ഇത് വികസിപ്പിക്കാവുന്ന വിഭാഗത്തെയോ മെനുവിനെയോ ചിലപ്പോൾ മുമ്പത്തെ / അടുത്ത നാവിഗേഷൻ ഓപ്ഷനുകളെയോ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-പേജ്-ഏരിയ = "ചുവടെ പോസ്റ്റുചെയ്യുക"> <വിഭാഗം ഡാറ്റ- e2e-name = "ടാബൂല-താഴെ-പ്രധാന-നിര" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഇവന്റ്-ലേബൽ = "റെക്-ടാബൂല-ടാബൂല-താഴെ-പ്രധാന-നിര" ഐഡി = "ടാബൂല-താഴെ-പ്രധാന-നിര">

<വിഭാഗം ഡാറ്റ- e2e-name = "ടാബൂല-ചുവടെ-ലേഖനം" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഇവന്റ്-ലേബൽ = "റെക്ക്-ടാബൂല-ടാബൂല-ചുവടെ-ലേഖനം" ഐഡി = "ടാബൂല-ചുവടെ-ലേഖനം">

<വിഭാഗം>

<ഒരു വശത്ത് ഡാറ്റ-റെയിൽ = "" id = "l-rightrail"> <വിഭാഗം ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-പേജ്-ഏരിയ = "RR"> <വിഭാഗം ഡാറ്റ- e2e-name = "വലത്-റെയിൽ -1" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഇവന്റ്-ലേബൽ = "റെക്-ടാബൂല-വലത്-റെയിൽ -1" ഐഡി = "വലത്-റെയിൽ -1">

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-കൂപ്പണുകൾ-വിഭാഗം = "" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഇവന്റ്-ലേബൽ = "കൂപ്പണുകൾ">

ജീവിതത്തിൽ നിന്ന് കൂടുതൽ നേടാനുള്ള മികച്ച വഴികൾക്കായി തിരയുകയാണോ?

ഇൻസൈഡർ കൂപ്പണുകൾ സന്ദർശിച്ച് ഫാഷൻ, ഇലക്‌ട്രോണിക്‌സ്, സ്‌പോർട്‌സ്, വീട് … എന്നിവയിൽ കൂടുതൽ കിഴിവുകൾ നേടുക!

<വിഭാഗം ഡാറ്റ- e2e-name = "വലത്-റെയിൽ -2" ഡാറ്റ-ട്രാക്ക്-ഇവന്റ്-ലേബൽ = "റെക്ക്-ടാബൂല-വലത്-റെയിൽ -2" ഐഡി = "വലത്-റെയിൽ -2">

Comments are closed.