അക്ഷയ് കുമാറിനെതിരെ കേസ് ഫയൽ ചെയ്യാൻ മറാത്ത ഗ്രൂപ്പ് പോലീസിനോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നു – എൻഡിടിവി ന്യൂസ്
അക്ഷയ് കുമാറിനെതിരെ കേസ് ഫയൽ ചെയ്യാൻ മറാത്ത ഗ്രൂപ്പ് പോലീസിനോട് ആവശ്യപ്പെടുന്നു – എൻഡിടിവി ന്യൂസ്
January 11, 2020
ഐ‌എൽ‌ ആൻഡ് എഫ്‌എസിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ അഞ്ച് വായ്പക്കാരിൽ ഒരാളായി പി‌എഫ്‌സി അവസാനിക്കുന്നു – ഇക്കണോമിക് ടൈംസ്
ഐ‌എൽ‌ ആൻഡ് എഫ്‌എസിന്റെ ഏറ്റവും വലിയ അഞ്ച് വായ്പക്കാരിൽ ഒരാളായി പി‌എഫ്‌സി അവസാനിക്കുന്നു – ഇക്കണോമിക് ടൈംസ്
January 12, 2020
ഡി-മാർട്ട് ഓപ്പറേറ്റർ ക്യു 3 എസ്റ്റിമേറ്റിനെ മറികടക്കുന്നു, ലാഭം 53 ശതമാനം ഉയർന്ന് 394.3 കോടി രൂപയായി – Moneycontrol.com

<ലേഖന ഡാറ്റ- io-article-url = "http://www.moneycontrol.com/news/business/earnings/d-mart-operator-q3-beats-estimates-profit-grows-53-to-rs-394 -3-കോടി -4807471.html "id =" article-4807471 ">

കഴിഞ്ഞ ആറ് മാസത്തിനുള്ളിൽ കമ്പനിയുടെ ഓഹരി 39 ശതമാനം ഉയർന്നു.

അവന്യൂ സൂപ്പർമാർട്ടുകൾ , ഹൈപ്പർമാർക്കറ്റുകളുടെ റീട്ടെയിൽ ശൃംഖലയായ ഡി-മാർട്ടിന്റെ ഓപ്പറേറ്റർ ജനുവരി 11 ന് ക്യു 3 എഫ്‌വൈ 20 ലാഭത്തിൽ 53.3 ശതമാനം വളർച്ച കൈവരിച്ചു, ഇത് വിശകലന കണക്കുകളേക്കാൾ മുന്നിലാണ്. കുറഞ്ഞ നികുതിച്ചെലവും ഉയർന്ന വരുമാനവും പ്രവർത്തന വരുമാനവുമാണ് വളർച്ചയ്ക്ക് കാരണമായത്.

ഈ ത്രൈമാസത്തിലെ ലാഭം 394.3 കോടി രൂപയായി ഉയർന്നു, കഴിഞ്ഞ വർഷം ഇതേ കാലയളവിൽ ഇത് 257.1 കോടി രൂപയായിരുന്നു.

< p> 2019 ഡിസംബറിൽ അവസാനിച്ച പാദത്തിൽ പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള വരുമാനം 23.9 ശതമാനം വർധിച്ച് 6,751.9 കോടി രൂപയായി. കമ്പനി ബി‌എസ്‌ഇ ഫയലിംഗിൽ പറഞ്ഞു.

അവന്യൂ ക്യു 3 എഫ്‌വൈ 20 ൽ ഏഴ് സ്റ്റോറുകൾ ചേർത്തു. <

“ടോപ്പ്ലൈൻ വളർച്ച ഞങ്ങളുടെ എസ്റ്റിമേറ്റിന് അനുസൃതമായിരുന്നു. കോർപ്പറേറ്റ് നികുതി നിരക്കുകളിൽ വരുത്തിയ പരിഷ്കരണത്തിന്റെ ഫലമായി പിഎടി മാർജിൻ മെച്ചപ്പെടുത്തൽ ഭാഗികമായി പ്രതിഫലിക്കുന്നു. ഈ സാമ്പത്തിക വർഷത്തിന്റെ ആദ്യ 9 മാസങ്ങളിൽ ഞങ്ങൾ 20 സ്റ്റോറുകൾ തുറന്നു,” സിഇഒ നെവിൽ നൊറോൺഹ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ പറഞ്ഞു.

പ്രവർത്തന തലത്തിൽ, പലിശ, നികുതി, മൂല്യത്തകർച്ച, കടം മാറ്റൽ (ഇബിടിഡിഎ) എന്നിവയ്ക്ക് മുമ്പുള്ള വരുമാനം 30.8 ശതമാനം വർധിച്ച് 593.1 കോടി രൂപയായി ഉയർന്നു, ഇബിറ്റിഡിഎ മാർജിൻ 50 അടിസ്ഥാനത്തിൽ വർദ്ധിച്ചു Q3 Fy20- ൽ 8.8 ശതമാനത്തിലേക്ക് പോയിന്റ് ചെയ്യുന്നു.

അക്കങ്ങൾ അനലിസ്റ്റ് എസ്റ്റിമേറ്റുകളെ മറികടക്കുന്നു. സി‌എൻ‌ബി‌സി-ടിവി 18 പോൾ ചെയ്ത വിശകലന വിദഗ്ധരുടെ കണക്കനുസരിച്ച്, ഈ പാദത്തിൽ 6,640 കോടി രൂപയുടെ വരുമാനത്തിൽ ലാഭം 356 കോടി രൂപയും ഇബി‌റ്റി‌ഡ 571 കോടി രൂപയുമാണ് പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നത്. ക്യു 3 ൽ 8.6 ശതമാനം മാർജിൻ.

കഴിഞ്ഞ ആറ് മാസത്തിനുള്ളിൽ കമ്പനിയുടെ ഓഹരി 39 ശതമാനം ഉയർന്നു.

ഇന്ത്യയിലെ അതിവേഗം വളരുന്ന സാമ്പത്തിക സബ്‌സ്‌ക്രിപ്‌ഷൻ സേവനമായ Moneycontrol Pro- ലേക്ക് പ്രവേശനം നേടുക, ആദ്യ വർഷത്തേക്ക് 599 രൂപ വരെ. “GETPRO” കോഡ് ഉപയോഗിക്കുക. പ്രവർത്തനക്ഷമമായ നിക്ഷേപ ആശയങ്ങൾ, സ്വതന്ത്ര ഗവേഷണം, സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ, വിശകലനം എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ സമ്പത്ത് സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ എല്ലാ വിവരങ്ങളും മണികൺട്രോൾ പ്രോ നിങ്ങൾക്ക് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, മണികൺട്രോൾ വെബ്‌സൈറ്റ് അല്ലെങ്കിൽ മൊബൈൽ അപ്ലിക്കേഷൻ പരിശോധിക്കുക.

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത് ജനുവരി 11, 2020 04:10 ഉച്ചക്ക്

Comments are closed.