ചൈന വൈറസ് മരണങ്ങൾ 25 ആയി ഉയർന്നു, ഏകദേശം 20 ദശലക്ഷം ആളുകൾ കപ്പൽ നിർത്തി – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത
ചൈന വൈറസ് മരണങ്ങൾ 25 ആയി ഉയർന്നു, ഏകദേശം 20 ദശലക്ഷം ആളുകൾ കപ്പൽ നിർത്തി – എൻ‌ഡി‌ടി‌വി വാർത്ത
January 24, 2020
ലിവർപൂൾ അവർക്ക് മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന എല്ലാ വെല്ലുവിളികളിലേക്കും ഉയരുന്നു, അത് മാനെയുടെ പരിക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ട്രോറിന്റെ തന്ത്രം – ഇ എസ് പി എൻ ഇന്ത്യ
ലിവർപൂൾ അവർക്ക് മുന്നിൽ അവതരിപ്പിക്കുന്ന എല്ലാ വെല്ലുവിളികളിലേക്കും ഉയരുന്നു, അത് മാനെയുടെ പരിക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ട്രോറിന്റെ തന്ത്രം – ഇ എസ് പി എൻ ഇന്ത്യ
January 24, 2020
ഇംഗ്ലണ്ടിനെ മറികടക്കാൻ ഓസ്‌ട്രേലിയയെ മക്കെൻസി ഹാർവിയുടെ 63 സഹായിക്കുന്നു | ESPNcricinfo.com – ESPNcricinfo

<വിഭാഗം ഡാറ്റ-പെരുമാറ്റം = "author_overlay article_header_news_feed_item_meta social_tools comment" id = "article-feed">

<ഉറവിട മീഡിയ = "(പരമാവധി വീതി: 375px)">
കോന്നർ സുള്ളിയുടെയും ടോഡ് മർഫിയുടെയും ഒൻപതാം വിക്കറ്റ് നിലപാട് ഓസ്ട്രേലിയയ്ക്ക് ലഭിച്ചു ഗെറ്റി ഇമേജുകൾ

ജനുവരി 22, 2020

  • ESPNcricinfo സ്റ്റാഫ്

ഓസ്‌ട്രേലിയ അണ്ടർ 19 ലോകകപ്പിലും ആവേശകരമായ ശൈലിയിലും ഇംഗ്ലണ്ട് ക്യൂൻസ്റ്റൗണിൽ ലോയ്ഡ് പോപ്പ് 35 റൺസിന് 8 റൺസ് നേടി സെമി ഫൈനലിൽ ഓസ്ട്രേലിയയെ എറിഞ്ഞതിന് രണ്ട് വർഷത്തിന് ശേഷം ഗ്രൂപ്പ് ബി ഏറ്റുമുട്ടലിൽ അവസാന പന്തിൽ രണ്ട് വിക്കറ്റ് നഷ്ടത്തിൽ അവർ തളർന്നു. കളി തെന്നിമാറിയതായി കാണപ്പെട്ടു.

മക്കെൻസി ഹാർവി 253 റൺസ് പിന്തുടർന്ന് ഒരു സുപ്രധാന അർദ്ധസെഞ്ച്വറി നേടി. 2 വിക്കറ്റിന് 153 റൺസ് നേടിയ അദ്ദേഹം 46-ാം ഓവറിൽ 8 വിക്കറ്റിന് 206 റൺസ് നേടി. ഇടത് കൈ സ്പിന്നർ ലൂയിസ് ഗോൾഡ്സ്വർത്തി 24 വിക്കറ്റിന് 2 റൺസ് നേടി. നമ്പർ 9 കാനർ സുള്ളി , നമ്പർ 10 ടോഡ് മർഫി സമവാക്യം 18 പന്തിൽ നിന്ന് 40 ആയി കുറഞ്ഞു. അടുത്ത നാല് പന്തിൽ 22 റൺസിന് ബ്ലെയ്ക്ക് കുള്ളനെ വീഴ്ത്തി സുള്ളി കളി മാറ്റുന്നതിനുമുമ്പ് 48-ാം ഓവറിൽ രണ്ട് ഡോട്ട് ബോളുകൾ ആരംഭിച്ചു.

രണ്ട് ഓവറിൽ 18 റൺസ് ശേഷിക്കുകയും ജോയി എവിസൺ അവസാന പന്തിൽ നിന്ന് 10 റൺസ് നേടുകയും ചെയ്തു. മർഫി ഒരു സുപ്രധാന അതിർത്തി 3 പന്തിൽ നിന്ന് 4 എന്ന നിലയിലേക്ക് എത്തിച്ചു, തുടർന്ന് അവസാന പന്തിൽ നിന്ന് ഒരു മിസ്ഫീൽഡ് സ്കോർ സമനിലയിലാക്കി അവസാന പന്ത് ഇൻഫീൽഡിന് മുകളിലേക്ക് ഉയർത്താൻ സുള്ളിയെ അനുവദിച്ചു.

“ഞാൻ വ്യക്തമായ മനസ്സ് സൂക്ഷിക്കാൻ ശ്രമിച്ചു , പന്ത് കൊണ്ട് അടിക്കുക, ”സുള്ളി പറഞ്ഞു. “ഞങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോൾ ഒരു നല്ല വികാരം ലഭിച്ചു, ഇന്ന് നല്ല സ്വഭാവമുള്ള ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങളുടെ ഒരു കൂട്ടം. ഞങ്ങൾ താഴേയ്‌ക്കും പുറത്തേക്കും ആണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നി, പക്ഷേ അവസാനം വരെ ഞങ്ങൾ അവിടെ തൂങ്ങിക്കിടന്നു.”

നേരത്തെ , ബെൻ ചാൾസ്വർത്ത് ഇംഗ്ലണ്ടിനായി 82 റൺസ് നേടി ടോപ് സ്കോർ നേടിയെങ്കിലും മറ്റ് ബാറ്റ്സ്മാൻമാരുടെ പിന്തുണ വളരെ കുറവായിരുന്നു. അവസാന 20 ഓവറിൽ ഇംഗ്ലണ്ട് 2 വിക്കറ്റിന് 141 റൺസ് നേടി. എന്നാൽ 112 എണ്ണം കൂടി. ഡാൻ മൗസലിയുടെ എതിരില്ലാത്ത 51 കാരണമാണ് അവർ ഒടുവിൽ 250 മാർക്ക് മറികടന്നത്. തോൽവി എന്നാൽ പ്ലേറ്റ് മത്സരത്തിൽ ഇംഗ്ലണ്ട് ഇപ്പോൾ മത്സരിക്കുമെന്നാണ് അർത്ഥമാക്കുന്നത്.

നൈജീരിയയിലെ ബാറ്റ്സ്മാൻമാർ നാലെണ്ണം നേടിയ ജയ്ഡൻ സിയേഴ്സിന്റെ വേഗതയിൽ കുടുങ്ങി. അവരെ തിരിച്ചടിക്കാൻ വിക്കറ്റുകൾ. അവർക്ക് തിരിച്ചെടുക്കാൻ കഴിയാത്ത ഒരു പ്രഹരമായിരുന്നു അത്. അർദ്ധസെഞ്ച്വറി നേടിയ പാട്രിക് രണ്ട് വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തി നൈജീരിയയെ 57 റൺസിന് പുറത്താക്കി, 246 റൺസിന് തോറ്റു .

Comments are closed.