മോട്ടറോള റേസർ വരുന്നു. മടക്കാവുന്ന ആദ്യത്തെ ഫ്ലിപ്പ് ഫോണിൽ നിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് ഇതാ – CNET
മോട്ടറോള റേസർ വരുന്നു. മടക്കാവുന്ന ആദ്യത്തെ ഫ്ലിപ്പ് ഫോണിൽ നിന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത് ഇതാ – CNET
January 25, 2020
Google- ന്റെ ബജറ്റ് ഫ്രണ്ട്‌ലി പിക്‌സൽ 4a സമാരംഭിക്കുന്ന സമയമാണിത് – MSPowerus
Google- ന്റെ ബജറ്റ് ഫ്രണ്ട്‌ലി പിക്‌സൽ 4a സമാരംഭിക്കുന്ന സമയമാണിത് – MSPowerus
January 25, 2020
ഗാർമിൻ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർമാർക്ക് ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ വൻ വിൽപ്പനയിൽ 60% വരെ കിഴിവ് – ടെക് റാഡാർ ഇന്ത്യ

<ലേഖനം ഡാറ്റ-ഐഡി = "zz7tTrS8MqDheqRoJxxqBn"> <തലക്കെട്ട്>

<വിഭാഗം>

വിലകുറഞ്ഞ ഗാർമിൻ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ വിൽപ്പന വില കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു

<മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "https://cdn.mos.cms.futurecdn.net/zWuaWFryzSNAMytFTokhZ.jpg" itemprop = "url"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "600" itemprop = "ഉയരം"> <മെറ്റാ ഉള്ളടക്കം = "338" itemprop = "width">

(ഇമേജ് ക്രെഡിറ്റ്: ഭാവി)

ഞങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ജനുവരി അവസാനത്തിലേക്ക് കടക്കുകയാണ്, അതിനാൽ നിങ്ങളുടെ വിലകുറഞ്ഞ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ എടുത്തിട്ടില്ലെങ്കിൽ ഇപ്പോൾ അങ്ങനെ ചെയ്യാനുള്ള സമയമായി! ഫിറ്റ്‌നെസ് ട്രാക്കർ ഡീലുകൾക്ക് പേരുകേട്ട വർഷത്തിലെ ആദ്യ മാസം, നിരവധി ന്യൂ ഇയർ റെസല്യൂഷനുകൾ ആരംഭിക്കുന്നതിന് ഒരു ടെക് ട്രീറ്റ് ആവശ്യമാണ്. ഈ പ്രവണത ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ തുടരുന്നു, 2020 ൽ ഗാർമിൻ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ ഡീലുകൾ നിങ്ങളെ സഹായിക്കുന്നു.

വിലകുറഞ്ഞതും ലളിതവുമായ ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് 3 മുതൽ $52.99 ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ $ 363.21 എന്ന വിലയിൽ 6 136 കിഴിവോടെ ഫോർ‌റന്നർ 935 ലേക്ക് പോകുക. ഇപ്പോൾ ഓഫറിലെ ഗാർമിൻ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ ഡീലുകളുടെ ശ്രേണി ഇതാണ്, നിങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമുള്ളതെന്തും നിങ്ങൾക്ക് വിലകുറഞ്ഞ സ്മാർട്ട് വാച്ച് എടുക്കാം. സ്റ്റെപ്പുകൾക്കും ഹൃദയമിടിപ്പ് നിരീക്ഷണത്തിനുമായി നിങ്ങൾ ഒരു ലളിതമായ ട്രാക്കർ എടുക്കുകയാണോ അല്ലെങ്കിൽ കുറച്ചുകൂടി സങ്കീർണ്ണമായ എന്തെങ്കിലും നാവിഗേഷൻ സിസ്റ്റങ്ങളും ഓൺസ്ക്രീൻ പരിശീലനവും ഉപയോഗിച്ച്.

വിവോസ്പോർട്ട് സീരീസിലും മികച്ച ഫോർ‌റന്നർ മോഡലുകളിലും മികച്ച ഗാർമിൻ ഡീലുകൾ ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തി, വിലകുറഞ്ഞ ഫോർ‌റന്നർ 35 ഉള്ളത് $ 99 ഇപ്പോൾ. പരുക്കൻ ഗാർമിൻ ഇൻസ്റ്റിങ്ക്റ്റ് മോഡലിൽ ഒരു മികച്ച വില ടാഗ് പോലും ഉണ്ട് – ഇപ്പോൾ $ 100 കിഴിവ് കൈവശമുള്ള സാഹസികർക്ക് അനുയോജ്യമായ ഒരു സ്മാർട്ട് വാച്ച്, ഇത് $ 199 .

ഞങ്ങൾ ഏറ്റവും പുതിയ ഗാർമിൻ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ നിങ്ങൾക്കായി ഇവിടെ തന്നെ ഇടപാടുകൾ നടത്തുന്നു, അതിനാൽ ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ നിങ്ങൾ വാങ്ങാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന വിലകുറഞ്ഞ സ്മാർട്ട് വാച്ച് കണ്ടെത്താനാകും.

യു‌എസിൽ ഇല്ലേ? നിങ്ങളുടെ പ്രദേശത്തെ ഗാർമിൻ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ വിലകൾക്കായി താഴേക്ക് സ്ക്രോൾ ചെയ്യുക.

<ഒരു ഡാറ്റ-പ്രവർത്തനം = "ഡീൽ ബ്ലോക്ക്" ഡാറ്റ-അളവ് 112 = "0f0e17ee-834c-4fbe-b37f-a9761d722903" ഡാറ്റ-അളവ് 48 = "ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് 3 - ചെറിയ / ഇടത്തരം, പർപ്പിൾ "data-label =" ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് 3 ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ - ചെറിയ / ഇടത്തരം, പർപ്പിൾ | $ 139.99 "href =" https://www.walmart.com/ip/Garmin-010-01755-11-vivosmart-3-Small-Medium -പർപ്പിൾ-വിത്ത്-1-എക്സ്റ്റെൻഡഡ്-വാറന്റി / 192029146 "rel =" nofollow "target =" _ blank ">

ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് 3 ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ – ചെറിയ / ഇടത്തരം, പർപ്പിൾ | 9 139.99 Wal 52.99 വാൾമാർട്ടിൽ

ഇന്ന് വിലകുറഞ്ഞതായി വരുന്നത് വാൾമാർട്ടിൽ നിന്നുള്ള ഈ ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് 3 ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ ഇടപാടാണ്. ലളിതവും ഉപയോഗിക്കാൻ എളുപ്പമുള്ളതുമായ ആക്റ്റിവിറ്റി ട്രാക്കറിൽ നിങ്ങൾ $ 87 ലാഭിക്കുന്നു – യഥാർത്ഥ വിലയിൽ നിന്ന് 62% അതിശയകരമായത്. വിവോസ്മാർട്ട് 3 ഒരു സ്ലിംലൈൻ ട്രാക്കറാണ്, ചെറിയ സ്‌ക്രീനിൽ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ, അറിയിപ്പുകൾ, മോണിറ്ററിംഗ് ഉപകരണങ്ങൾ എന്നിവ പ്രത്യേക ഷെല്ലിൽ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്നു.

ഡീൽ കാണുക

ഗാർമിൻ വിവോഫിറ്റ് 3 ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ – പതിവ് ഫിറ്റ്, കറുപ്പ് | $ 99.99 Wal 59.99 വാൾമാർട്ടിൽ

വിവോസ്‌മാർട്ടിന് സമാനമായ ഫോം ഫാക്ടർ ഉണ്ടായിരുന്നിട്ടും വിവോഫിറ്റ് 3 കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധേയമാക്കുന്നു. വിവോഫിറ്റ് 3 നിങ്ങൾ വ്യായാമം ചെയ്യുമ്പോൾ നിങ്ങളുടെ വ്യായാമവും ഫിറ്റ്നസ് നിലയും നിരീക്ഷിക്കുക മാത്രമല്ല, നിങ്ങൾ നടക്കുകയോ ഓടിക്കുകയോ ബൈക്ക് ഓടിക്കുകയോ നീന്തുകയോ ചെയ്യുന്നുണ്ടോ എന്നും ഇത് കണ്ടെത്തുന്നു. കൂടാതെ, നിങ്ങൾ ഒട്ടും അനങ്ങാതിരിക്കുമ്പോൾ പോലും ഇത് കണ്ടെത്തും – ഒരു നിശ്ചിത അളവിലുള്ള നിഷ്‌ക്രിയത്വത്തിന് ശേഷം നിങ്ങൾക്ക് ശാന്തമായ നഡ്ജ് നൽകും.

കാണുക ഡീൽ

ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് എച്ച്ആർ പ്ലസ് ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ – പതിവ് ഫിറ്റ്, കറുപ്പ് | $ 128.52 Wal 85.68 വാൾമാർട്ടിൽ

എല്ലായ്പ്പോഴും ഡിസ്പ്ലേ ഉപയോഗിച്ച്, ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് എച്ച്ആർ പ്ലസ് നിങ്ങളുടെ വ്യായാമം ട്രാക്കുചെയ്യാനും നിങ്ങളുടെ നടത്തത്തിനും ജോഗുകൾക്കും ജിപിഎസ് നാവിഗേഷൻ പ്രയോഗിക്കാനും കഴിവുള്ള ഒരു മികച്ച വർക്ക് out ട്ട് കമ്പാനിയൻ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. കൂടാതെ, നിങ്ങളുടെ ഫിറ്റ്‌നെസ് ട്രാക്കർ നിങ്ങളുടെ സ്മാർട്ട്‌ഫോണുമായി ജോടിയാക്കിയാൽ നിങ്ങൾക്ക് സംഗീതം നിയന്ത്രിക്കാനും അറിയിപ്പുകൾ സ്വീകരിക്കാനും കഴിയും.

ഡീൽ കാണുക

ഗാർമിൻ മുൻ‌ഗാമിയായ 35 ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ – കറുപ്പ് | $ 169.99 Amazon 99.99 ആമസോണിൽ

നിങ്ങളുടെ ഫിറ്റ്‌നെസ് ട്രാക്കറിൽ ഒരു വലിയ സ്‌ക്രീനിന് ശേഷമാണെങ്കിലും ചില വിലയേറിയ സവിശേഷതകളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ആശങ്കയില്ലെങ്കിൽ, ഈ ഗാർമിൻ ഫോർ‌റന്നർ 35 ട്രിക്ക് ചെയ്യണം. ജി‌പി‌എസിൽ അന്തർനിർമ്മിതവും ഉയർന്ന റെസല്യൂഷനുള്ള 0.93 x 0.93 ഇഞ്ച് ഡിസ്‌പ്ലേയുമുള്ള എല്ലാ സാധാരണ ഫിറ്റ്‌നെസ് ട്രാക്കിംഗ് സവിശേഷതകളും നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നു. ഡീൽ കാണുക

ഗാർമിൻ മുൻഗാമിയായ 235 ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ – കറുപ്പ് | $ 249.99 Best 149.99 ബെസ്റ്റ് ബൈയിൽ

കൂടുതൽ പരമ്പരാഗത വൃത്താകൃതിയിലുള്ള വാച്ച് സ്‌ക്രീനിനായി സ്‌ക്വയർ ഡിസ്‌പ്ലേ മാറ്റിക്കൊണ്ട്, ഈ ഗാർമിൻ ഫോർ‌റന്നർ 235 ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ ഡീൽ ഈ വാരാന്ത്യത്തിൽ $ 100 വിലകുറഞ്ഞതായി വരുന്നു. ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കിംഗ് കഴിവുകൾക്ക് മുകളിൽ, ഒരു നിശ്ചിത ദൂരത്തേക്ക് റൺ സമയം കണക്കാക്കാനും അധിക പരിശീലന പ്രോഗ്രാമുകൾ ഡ download ൺലോഡ് ചെയ്യാനും നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്ന നിരവധി മികച്ച സവിശേഷതകളും നിങ്ങൾക്ക് ലഭിക്കുന്നു.

ഡീൽ കാണുക

ഗാർമിൻ വിവോ ആക്റ്റീവ് 3 ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ | $ 249.99 9 129.82 ആമസോൺ

വ്യക്തിഗതമാക്കൽ സവിശേഷതകളും പ്രീലോഡുചെയ്ത പരിശീലന പരിപാടികളും ഒപ്പം ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ പാർട്ടിയിലേക്ക് വിവോ ആക്റ്റീവ് 3 ഗാർമിൻ പേയെ കൊണ്ടുവരുന്നു. ഒരു ഫിറ്റ്‌നെസ് ട്രാക്കറും സ്മാർട്ട് വാച്ചും തമ്മിലുള്ള മികച്ച പകുതി പോയിന്റ് വിവോ ആക്റ്റീവ് 3 വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഇത് ഒന്നുകിൽ ഉപയോഗത്തിന് ഏറ്റവും പ്രാപ്തിയുള്ളതാക്കുന്നു.

ഡീൽ കാണുക

ഗാർമിൻ സഹജമായ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ | Buy 299.99 Best 199.99 ബെസ്റ്റ് ബൈയിൽ

ഈ ഗാർമിൻ ഇൻസ്റ്റിങ്ക്റ്റ് ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ ഡീൽ ഈ ആഴ്ച do ട്ട്‌ഡോർ-ഓറിയന്റഡ് സ്മാർട്ട് വാച്ചിന്റെ വില 200 ഡോളറിൽ താഴെയാണ്. 3-ആക്സിസ് കോമ്പസ്, ബാരാമെട്രിക് അൾട്ടിമീറ്റർ, കൂടാതെ മൂന്ന് ആഗോള നാവിഗേഷൻ സിസ്റ്റങ്ങളിലേക്കുള്ള ആക്സസ് എന്നിവയുള്ള സാഹസികർക്ക് വേണ്ടി രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കറാണ് ഇത്, പ്രത്യേകിച്ചും 14 ദിവസത്തെ ബാറ്ററി ലൈഫിനൊപ്പം ഇത് വരുന്നു.

ഡീൽ കാണുക

ഗാർമിൻ മുൻ‌ഗാമി 935 ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ – കറുപ്പ് | $ 499.99 3 363.21 ആമസോണിൽ

സാധാരണയായി $ 500, ഈ ഗാർമിൻ ഫോർ‌റന്നർ 935 ഈ ആഴ്ച വെറും 3 363 ന് ആമസോണിൽ ലഭ്യമാണ്. നിങ്ങളുടെ പരിശീലന പ്രകടനം വിലയിരുത്തുന്നതിനും ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കിംഗ് സവിശേഷതകളുടെ മുകളിൽ നിങ്ങൾ സ്വയം കഠിനാധ്വാനം ചെയ്യുമ്പോഴോ മതിയാകാതെ വരുമ്പോഴോ നിങ്ങളെ അറിയിക്കുന്ന പ്രീമിയം ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കറിലെ അതിശയകരമായ വിലയാണിത്.

ഡീൽ കാണുക

<ഡാറ്റ-മോഡൽ-പേര് = "ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് 3, ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് എച്ച്ആർ +, ഗാർമിൻ ഫോർ‌റന്നർ 35, ഗാർമിൻ ഫോർ‌റന്നർ 235, ഗാർമിൻ വിവോ ആക്റ്റീവ് 3, ഗാർമിൻ ഇൻസ്റ്റിങ്ക്റ്റ്, ഗാർമിൻ ഫോർ‌റന്നർ 935," ഡാറ്റ-റെൻഡർ-ടൈപ്പ് = " എഡിറ്റോറിയൽ "data-widget-title =" ഇന്നത്തെ മികച്ച ഗാർമിൻ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ ഡീലുകൾ "ഡാറ്റ-വിജറ്റ്-തരം =" മൾട്ടിമോഡൽവ്യൂ ">

ഗാർമിൻ വിവോസ്മാർട്ട് 3 പ്രവർത്തനം …

ഗാർമിൻ മുൻ‌ഗാമിയായ 35 ജി‌പി‌എസ് .. .

ഗാർമിൻ മുൻ‌ഗാമിയായ 235 – ഫ്രോസ്റ്റ് …

ഗാർമിൻ വിവോ ആക്റ്റീവ് 3 കറുപ്പ് … <

ഗാർമിൻ സഹജാവബോധം, ജിപിഎസ് വാച്ച്, …

ഗാർമിൻ മുൻഗാമിയായ 935 പ്രവർത്തിക്കുന്നു …

കൂടുതൽ ഫാൻസി ഗാർമിൻ ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കർ വിൽപ്പന ? മികച്ച നിരക്കുകളിൽ ഞങ്ങൾ ടാബ് റാഡാറിൽ സൂക്ഷിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ iPhone- നൊപ്പം മികച്ച രീതിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന എന്തെങ്കിലും നിങ്ങൾ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നെങ്കിൽ, ഈ ആപ്പിൾ വാച്ചും പരിശോധിക്കേണ്ടതുണ്ട്. വിലകൾ കൂടാതെ വിലകുറഞ്ഞ പുതുക്കിയ ആപ്പിൾ വാച്ച് ഡീലുകൾ . അല്ലെങ്കിൽ, ഞങ്ങളുടെ മികച്ച ഫിറ്റ്നസ് ട്രാക്കറുകൾ അവിടെ.

Comments are closed.