Google- ന്റെ ബജറ്റ് ഫ്രണ്ട്‌ലി പിക്‌സൽ 4a സമാരംഭിക്കുന്ന സമയമാണിത് – MSPowerus
Google- ന്റെ ബജറ്റ് ഫ്രണ്ട്‌ലി പിക്‌സൽ 4a സമാരംഭിക്കുന്ന സമയമാണിത് – MSPowerus
January 25, 2020
റിബൺ-ടിക്ലിംഗ് വീഡിയോ പങ്കിട്ടുകൊണ്ട് SRK 3 വർഷത്തെ ‘റീസ്’ ആഘോഷിക്കുന്നു – ദി സിയാസത്ത് ഡെയ്‌ലി
റിബൺ-ടിക്ലിംഗ് വീഡിയോ പങ്കിട്ടുകൊണ്ട് SRK 3 വർഷത്തെ ‘റീസ്’ ആഘോഷിക്കുന്നു – ദി സിയാസത്ത് ഡെയ്‌ലി
January 26, 2020
ഫോർട്ട്‌നൈറ്റ്: അൺ‌റെൽ‌ എഞ്ചിൻറെ ചാവോസ് സിസ്റ്റത്തിലേക്ക് നീങ്ങുന്നത് അർ‌ത്ഥമാക്കുന്നത് ചാപ്റ്റർ 2 – സീസൺ 2 – ആപ്പ് ട്രിഗർ എന്നാണ്

ഇതിഹാസ ഗെയിമുകൾ

അപ്‌ഡേറ്റ് 11.50 ഉപയോഗിച്ച്, ഫോർട്ട്‌നൈറ്റ് അൺ‌റെൽ എഞ്ചിന്റെ ചാവോസ് സിസ്റ്റത്തിലേക്ക് നീങ്ങുന്നു, ഇത് നശിപ്പിക്കാവുന്ന ചുറ്റുപാടുകളിൽ മികവ് പുലർത്തുന്നു. അധ്യായം 2 – സീസൺ 2 ന് എന്താണ് അർത്ഥമാക്കുന്നത്?

വെള്ളിയാഴ്ച, എപ്പിക് ഗെയിമുകൾ ജനക്കൂട്ടത്തിൽ ചേരുക ). ഫെബ്രുവരി 6 ന് സമാരംഭിക്കാൻ ആദ്യം സജ്ജമാക്കിയ യുദ്ധ റോയൽ ഗെയിമിനായുള്ള അടുത്ത പ്രധാന പുതുക്കൽ ഫെബ്രുവരി 20 വ്യാഴാഴ്ചയിലേക്ക് തിരികെ നീക്കി.

അധ്യായത്തിന്റെ ആരംഭം വൈകുന്നതിന് എപ്പിക് ഗെയിമുകൾ ഒരു പ്രത്യേക കാരണം നൽകിയില്ല 2 – സീസൺ 2, അൺ‌റെൽ‌ എഞ്ചിൻറെ ചാവോസ് ഫിസിക്സ് സിസ്റ്റത്തിലേക്കുള്ള നീക്കവുമായി എന്തെങ്കിലും ബന്ധമുണ്ടെങ്കിലും. ഫെബ്രുവരി ആദ്യം 11.50 അപ്‌ഡേറ്റ് പുറത്തിറങ്ങിയതോടെ പുതിയ ഭൗതികശാസ്ത്ര സംവിധാനത്തിലേക്കുള്ള നീക്കം ആരംഭിക്കുമെന്ന് അതേ പോസ്റ്റിൽ തന്നെ എപ്പിക് പ്രഖ്യാപിച്ചു.

എപ്പിക് ആരംഭിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് സുഗമമായ മാറ്റം ഉറപ്പാക്കാൻ എപ്പിക് ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് തോന്നുന്നു. പുതിയ മത്സര സീസൺ. അധ്യായം 2 – സീസൺ 2 ന് അധിക ഓവർ‌ടൈം വെല്ലുവിളികളും പുതിയ രണ്ടാഴ്ചത്തെ ഇവന്റും ഉണ്ടായിരിക്കും, ഇത് കളിക്കാരെ ഇടപഴകുന്നതിനുള്ള ഒരു മാർഗമായിരിക്കാം, ഭൗതികശാസ്ത്ര സംവിധാനങ്ങളിൽ പുതിയ സ്വിച്ച് വരുന്ന എല്ലാ കിങ്കുകളും എപ്പിക് പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

< p> എന്നാൽ ഈ സ്വിച്ച് കൃത്യമായി എന്താണ് അർത്ഥമാക്കുന്നത്? തുടക്കക്കാർക്ക്, എപ്പിക് കളിക്കാർക്ക് ഫോർട്ട്‌നൈറ്റ് ഫോർട്ട്‌നൈറ്റ് പോലെ തോന്നണമെന്ന്” ഉറപ്പുവരുത്തുന്നു. മറ്റൊരു വിധത്തിൽ പറഞ്ഞാൽ, ഗ്രാഫിക്സിൽ വളരെയധികം മാറ്റം ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല അല്ലെങ്കിൽ ഗെയിംപ്ലേ മെക്കാനിക്സ്.

എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെങ്കിൽ, ഫോർട്ട്‌നൈറ്റ് ന്റെ പ്രധാന മെക്കാനിക്‌സിൽ ചാവോസ് ഫിസിക്‌സ് സിസ്റ്റത്തിലേക്കുള്ള സ്വിച്ച് മെച്ചപ്പെടും. ചുവടെയുള്ള വീഡിയോയിൽ കാണുന്നത് പോലെ, കെട്ടിടങ്ങളുടെയും ഘടനകളുടെയും നാശത്തിൽ ചാവോസ് എഞ്ചിൻ പ്രത്യേകത പുലർത്തുന്നു. ഫോർട്ട്‌നൈറ്റിനായുള്ള ഗെയിംപ്ലേയുടെ പ്രധാന പോയിന്റുകളിൽ ഒന്ന് എന്താണ്? നിർമ്മിക്കുകയും നശിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു.

ഈ വിശദാംശങ്ങൾ എപ്പോഴെങ്കിലും ൽ എത്തുമെന്ന് ഞങ്ങൾ സംശയിക്കുന്നു. ഫോർട്ട്‌നൈറ്റ് , പക്ഷേ ഗെയിമിന് ഇപ്പോഴും അതിന്റെ കഴിവുകളിൽ നിന്ന് പ്രയോജനം നേടാൻ കഴിയും. നിങ്ങൾ ഒരു കെട്ടിടമോ ഘടനയോ നശിപ്പിക്കുമ്പോൾ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധേയമായ ഇഫക്റ്റുകൾ പോലുള്ള സൂക്ഷ്മമായ ഗ്രാഫിക്കൽ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ ഞങ്ങൾ കാണുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു.

ഗെയിംപ്ലേയ്‌ക്ക് ഇത് എന്താണ് അർത്ഥമാക്കുന്നത് എന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഞാൻ കൂടുതൽ താൽപ്പര്യപ്പെടുന്നു. ഇപ്പോൾ, ഫോർട്ട്‌നൈറ്റ് ൽ നിങ്ങൾ ഒരു ഘടന നശിപ്പിക്കുമ്പോൾ, അത് നല്ലതിന് അപ്രത്യക്ഷമാകും. വലിയ ഉയരത്തിൽ നിന്ന് വീഴുകയാണെങ്കിൽ മാത്രമേ കളിക്കാർ കേടുപാടുകൾ വരുത്തുകയുള്ളൂ.

മുകളിലുള്ള ഡെമോയിൽ നിങ്ങൾക്ക് കാണാനാകുന്നതുപോലെ, ഒരു കെട്ടിടത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് അവശിഷ്ടങ്ങൾ എല്ലായിടത്തും പറന്ന് നിലത്ത് തന്നെ നിൽക്കുന്നു. ഫോർട്ട്‌നൈറ്റ് അധ്യായം 2 – സീസൺ 2 ൽ, കളിക്കാർക്ക് അവശിഷ്ടങ്ങളിൽ നിന്ന് കേടുപാടുകൾ സംഭവിക്കുമോ?

ഫോർട്ട്‌നൈറ്റിലെ ഒരു കെട്ടിടത്തിനുള്ളിൽ നിൽക്കുന്നത് സങ്കൽപ്പിക്കുക, നിങ്ങൾ ആയിരിക്കുമ്പോൾ ഘടന തകരുന്നു അകത്ത്. ഒരുപക്ഷേ നിങ്ങൾ കേടുപാടുകൾ വരുത്തിയേക്കാം, അല്ലെങ്കിൽ അത് നിങ്ങളുടെ സ്വഭാവത്തെ നശിപ്പിച്ചേക്കാം. വൈകി ഗെയിം ടർട്ടിൽ ചെയ്യുന്ന പ്രശ്‌നത്തെ ഇത് തീർച്ചയായും അഭിസംബോധന ചെയ്യുകയും ആളുകൾ കളിക്കുന്ന രീതിയെ പോലും മാറ്റുകയും ചെയ്യും.

അല്ലെങ്കിൽ തകർന്ന ഘടനയിൽ നിന്നുള്ള അവശിഷ്ടങ്ങൾ മറയ്ക്കാൻ ഒരു പുതിയ തരം കവർ നൽകിയാലോ? സ്വന്തം ഘടന കെട്ടിപ്പടുക്കുന്നതിന് അത്ര നല്ലവരല്ലാത്തവർക്ക് ഗെയിം സന്തുലിതമാക്കുന്നതിനുള്ള ഒരു മാർഗ്ഗം ഇത് നൽകും. കെട്ടിപ്പടുക്കുന്നതിൽ മികവ് പുലർത്താത്തവർക്കായി ഗെയിം കൂടുതൽ ആകർഷകമാക്കാനുള്ള വഴികളിൽ എപ്പിക് പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് എനിക്കറിയാം – ഇത് ഇതിനെ സഹായിക്കും.

നിർഭാഗ്യവശാൽ, കണ്ടെത്താൻ ഞങ്ങൾ കാത്തിരിക്കേണ്ടിവരും. എപ്പിക് അവരുടെ ബ്ലോഗ് പോസ്റ്റിന്റെ ഭാഗങ്ങൾ ഫോർട്ട്നൈറ്റ് ചാപ്റ്റർ 2 – സീസൺ 2.

ൽ പുതിയ സവിശേഷതകൾ പരാമർശിച്ച് പുനർനിർമ്മിച്ചു.

Comments are closed.