കൊറോണ വൈറസ് ആശങ്കകൾക്കിടയിലും എക്സ്ബോക്സ് സീരീസ് എക്സ് നിർമ്മിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് പറയുന്നു – ആർസ് ടെക്നിക്ക
കൊറോണ വൈറസ് ആശങ്കകൾക്കിടയിലും എക്സ്ബോക്സ് സീരീസ് എക്സ് നിർമ്മിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് മൈക്രോസോഫ്റ്റ് പറയുന്നു – ആർസ് ടെക്നിക്ക
March 25, 2020
5 ജി ഐഫോൺ വിക്ഷേപണം ആപ്പിൾ മാസങ്ങളോളം കാലതാമസം വരുത്തുമെന്ന് ഉറവിടങ്ങൾ പറയുന്നു – നിക്കി ഏഷ്യൻ റിവ്യൂ
5 ജി ഐഫോൺ വിക്ഷേപണം ആപ്പിൾ മാസങ്ങളോളം കാലതാമസം വരുത്തുമെന്ന് ഉറവിടങ്ങൾ പറയുന്നു – നിക്കി ഏഷ്യൻ റിവ്യൂ
March 25, 2020
അർദ്ധായുസ്സ്: അലിക്‌സിന്റെ 1.1 അപ്‌ഡേറ്റ് പുതിയ പ്രസ്ഥാന ഓപ്ഷൻ ചേർക്കുന്നു – ഗെയിംസ്‌പോട്ട്

<ലേഖനം ഡാറ്റ-ഗൈഡ് = "1100-6475220" ഡാറ്റ-തരം-ഐഡി = "1100" ഇനംകോപ്പ് = ""> <വിഭാഗം>

റിലീസ് ചെയ്ത് രണ്ട് ദിവസത്തിന് ശേഷം, വാൽവ് അപ്‌ഡേറ്റുചെയ്‌തു അതിന്റെ വിആർ ഹിറ്റ് പകുതി- ജീവിതം: മെച്ചപ്പെടുത്തിയ ചലന ഓപ്ഷനുകളുള്ള അലിക്സ് . നിങ്ങളുടെ കാഴ്ചപ്പാട് സുഗമമായി മാറ്റാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഇപ്പോൾ ഒരു അനലോഗ് സ്റ്റിക്ക് ഉപയോഗിക്കാം, മിക്ക ഫസ്റ്റ്-പേഴ്‌സ് ഗെയിമുകളിലെയും പോലെ, ഗെയിം തുടർച്ചയായ ടേൺ എന്ന് വിളിക്കുന്ന ഒരു സവിശേഷത. പാച്ചിന് മുമ്പുള്ളതുപോലെ, നിശ്ചിത എണ്ണം ഡിഗ്രികൾ നിങ്ങൾ ഇതിനകം അഭിമുഖീകരിച്ച ദിശയിലേക്ക് തിരിയാൻ അനലോഗ് സ്റ്റിക്ക് ഉപയോഗിക്കാനുള്ള ഓപ്ഷൻ നിങ്ങൾക്കുണ്ട്, അതിനെ ഗെയിം ഇപ്പോൾ ഒരു സ്നാപ്പ് ടേൺ എന്ന് വിളിക്കുന്നു. മുമ്പ്, ഇത് ഒരു ദ്രുത ടേൺ എന്നാണ് അറിയപ്പെട്ടിരുന്നത്.

ഈ പുതിയ സജ്ജീകരണത്തിൽ, സ്നാപ്പ് ടേൺ നിലനിർത്തുന്നതിനോ അല്ലെങ്കിൽ തുടർച്ചയായ ടേണിലേക്ക് മാറ്റുന്നതിനോ നിങ്ങൾക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. നിങ്ങൾ രണ്ടാമത്തെ ഓപ്ഷൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുകയാണെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ടേണിന്റെ വേഗത ക്രമീകരിക്കാൻ കഴിയും. സ്‌നാപ്പ് ടേണിന്റെ ദൂരം ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് ഫിഡിൽ ചെയ്യാനും അല്ലെങ്കിൽ കൺട്രോളർ പൂർണ്ണമായും ഓഫുചെയ്യുന്നത് തിരഞ്ഞെടുക്കാനും കഴിയും. ചില പി‌സികളിലെ ഗുണനിലവാര ക്രമീകരണങ്ങൾ‌ കണ്ടെത്തുന്നതുൾ‌പ്പെടെ പാച്ച് ചില ചെറിയ മെച്ചപ്പെടുത്തലുകൾ‌ ചേർ‌ത്തു. ഗെയിമിന്റെ ചലന ക്രമീകരണത്തെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾക്ക്, ഞങ്ങളുടെ അർദ്ധായുസ്സിലേക്കുള്ള വഴികാട്ടി: അലിക്‌സിന്റെ പ്രവേശനക്ഷമത ഓപ്ഷനുകൾ .

ഞങ്ങളുടെ അവലോകനം , ഞങ്ങളുടെ നിരൂപകൻ മൈക്കൽ ഹിഗാം വിളിച്ചു അർദ്ധായുസ്സ്: അലിക്സ് ഒരു വിജയം. “അതെ, ഈ ഗെയിം ഹാഫ്-ലൈഫ് ഗെയിമുകൾ മെയിൻ‌ലൈൻ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഒരു കൂട്ടുകെട്ടാണ്, ഇത് ഹാഫ്-ലൈഫ് 2 ന് അഞ്ച് വർഷം മുമ്പ് നടക്കുന്നു, പക്ഷേ കാര്യങ്ങളുടെ മഹത്തായ പദ്ധതിയിൽ ഇത് ശരിക്കും പ്രശ്നമല്ല. നിരാശ 13-ൽ നിങ്ങൾക്ക് അനുഭവപ്പെട്ടിരിക്കാം. – എല്ലാ ഇടവേളകളും പാലത്തിനടിയിലെ വെള്ളം പോലെ അനുഭവപ്പെടും, ഒരു തരത്തിൽ, ഹാഫ് ലൈഫ് എത്ര ശക്തമാണെന്ന് കളിച്ചു: അലിക്സ് ആയി മാറി. ഹാഫ്-ലൈഫിന്റെ പര്യായമായി മാറിയ പേരുകൾ, മുഖങ്ങൾ, ഐക്കണിക് വസ്തുക്കൾ അവരുടെ നിർദ്ദിഷ്ട സ്ഥലം. നിങ്ങൾ മുമ്പ് അറിഞ്ഞിരുന്നില്ലെങ്കിൽ, അലിക്സ് വാൻസ് – സീരീസിന്റെ ഏറ്റവും തെറ്റായ വ്യക്തിത്വം – മുഴുവൻ സമയവും എത്രത്തോളം പ്രധാനമാണെന്ന് നിങ്ങൾ കാണും. “

അർദ്ധായുസ്സ്: അലിക്സ് അപ്‌ഡേറ്റ് 1.1 പാച്ച് കുറിപ്പുകൾ

 • മുൻ‌ഗണനകളിലെ മെച്ചപ്പെട്ട ടേണിംഗ് ഓപ്ഷനുകൾ:

  – “തുടർച്ചയായ ടേൺ” ചേർത്തു, ഒപ്പം അനുബന്ധ ടേണിംഗും സ്പീഡ് ഓപ്ഷനുകൾ.

  – അതിന്റെ പ്രവർത്തനം വ്യക്തമാക്കുന്നതിന് “ക്വിക്ക് ടേൺ” എന്ന് “സ്നാപ്പ് ടേൺ” എന്ന് പുനർനാമകരണം ചെയ്തു.

  – കൺട്രോളർ ടേണിംഗ് അപ്രാപ്തമാക്കുന്നതിനുള്ള ഓപ്ഷൻ ചേർത്തു. കൈകൊണ്ട് വായ ഉസബിൽ വിൻ‌ഡോസ് എം‌ആർ‌ കൺ‌ട്രോളറുകൾ‌ക്കായുള്ളത്.
 • ശത്രുക്കളിൽ‌ ഇംപാക്റ്റ് ഡെക്കലുകളുടെ റെസലൂഷൻ മെച്ചപ്പെടുത്തി.
 • സ്ഥിരസ്ഥിതി സ്വപ്രേരിതമായി കണ്ടെത്തൽ മെച്ചപ്പെടുത്തി ചില മെഷീൻ കോൺ‌ഫിഗറേഷനുകൾ‌ക്കായുള്ള ഗുണനിലവാര ക്രമീകരണങ്ങൾ‌.
 • ഒരു പരിഹരിച്ചു ചില ശബ്‌ദങ്ങൾ ഉദ്ദേശിച്ച രീതിയിൽ പ്ലേ ചെയ്യാത്ത പ്രശ്‌നം.
 • നിങ്ങൾക്ക് നിരവധി സേവ് ഗെയിമുകൾ ഉണ്ടെങ്കിൽ പ്രധാന മെനു പ്രതികരിക്കാത്ത ഒരു പ്രശ്‌നം പരിഹരിച്ചു.
 • നിരവധി ക്രാഷുകൾ പരിഹരിച്ചു.
< / iframe> “,” 480 “:”